Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

Vâng cám ơn bác đã giải đáp.
Trong 100 code bị miss đó có cả time out, có cả sai, cheat là gì thì e ko hiểu ạ.
Hy vọng sai ít nó ko baned :D
mới chơi, gõ chậm,sai nhiều thì bạn đừng gõ acc chính. Cứ lôi 5acc phu ra thay phiên gõ đủ tiền rút,có ban cũng k bao nhiu :D

Cho mình hỏi là, mình tạo 6 Acc trên cùng 1 máy laptop, 1 địa chỉ IP. Giờ mình bật PixTest Sock SSH và Proxy lên để gõ thì có bị banned ko? và 1 proxy được 2 Acc phải ko?

cái quái quỷ gì mà cả ngày hôm nay làm pix cứ submit lâu rồi timeout mãi vậy, 12 giờ khuya vẫn bị. chán thiệt. Có bác nào giống vậy không?

mình bỏ capt lâu rồi mới quay lại bạn nào cho mình hỏi mình có tạo mấy acc mới log = proxy mua vào soft XD sao toàn bị blocked nhỉ?

Tôi bỏ cap khá lâu h mới quay lại. Hồi LR bị xoá sổ hơn 2 năm trước, tôi nản quá đành nghỉ. Hiện tại sắp đói nên tôi gõ lại tuần rồi trên web cũng dc vài $, tính mua vài soft hỗ trợ nhưng chưa rút dc vì chưa đổi ví LR.
Cho tôi hỏi:
-1: Phí nội bộ giữa Z-Z và PM-PM là bao nhiêu?
-2: Nếu giờ tôi dùng ví PM, sau này đổi sang ví khác như Z chẳng hạn dc ko?
Xin cám ơn.

gõ trên soft lâu lâu nó hiện ra hình bắt mình chọn gõ kịp hay bị pause. có bác nào chỉ em cách giải quyết mấy cái hình này với tks !

giờ pri chỉ để xem độ chính xác thôi, load nhanh hay chậm dựa vào tổng số code đã gõ được, id >3k codes tầm 10h tối tới sáng load vi vu :D

Tôi bỏ cap khá lâu h mới quay lại. Hồi LR bị xoá sổ hơn 2 năm trước, tôi nản quá đành nghỉ. Hiện tại sắp đói nên tôi gõ lại tuần rồi trên web cũng dc vài $, tính mua vài soft hỗ trợ nhưng chưa rút dc vì chưa đổi ví LR.
Cho tôi hỏi:
-1: Phí nội bộ giữa Z-Z và PM-PM là bao nhiêu?
-2: Nếu giờ tôi dùng ví PM, sau này đổi sang ví khác như Z chẳng hạn dc ko?
Xin cám ơn.
1.phí Z &PM bên cap chịu, về Z bạn thì khi bán ra bạn chịu (nói chung phí cũng k bao nhiu) riêng PM nếu xác thực phí chỉ 0.5%
2. có thể thay đổi ví nhận tiền

Ai biết trả lời giúp mình: Mình add 2 acc pix vào phần mềm xiaoa hay XD, tại sao chỉ gõ được 1 acc vậy?. Nếu muỗn gõ được nhiều acc cùng lúc thì phải làm sao? Bạn nào biết web nào cung cấp IP proxy không? Cho mình xin cái link web proxy với.

Ai biết trả lời giúp mình: Mình add 2 acc pix vào phần mềm xiaoa hay XD, tại sao chỉ gõ được 1 acc vậy?. Nếu muỗn gõ được nhiều acc cùng lúc thì phải làm sao? Bạn nào biết web nào cung cấp IP proxy không? Cho mình xin cái link web proxy với.
bạn chỉnh setting 2 dòng thành số 2 là được ah, sòft XD

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week