• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Hiện mình đang dư time rảnh khá nhiều nên tập tành cap kiếm thêm ít $ trang trải@@
Lúc tối có nhận 1 acc GGS night gõ nhưng chỉ được có 1h, vì sáng đi học nên không thức khuya được.
Có gõ thêm FT 1 lúc được tầm $0.4 thì nó ban thì tội quên logout @@
Nghe nói captcha thì nên gõ Pix, nhưng cần phải đầu tư khá nhiều , trong khi vốn mình khá ít :(
Chán quá, ai dẫn em theo với :(
gogetsome đi , pix 100 id load mới khá nổi

các pro cho em hỏi hiện tại thì trong các dự án dự án nào load ổn định cả ngày và đêm mà rate không quá thấp không ? :confused:

các pro cho em hỏi hiện tại thì trong các dự án dự án nào load ổn định cả ngày và đêm mà rate không quá thấp không ? :confused:
Nếu thật sự có dự án đó thì nó đã nát ngay và luôn rồi :D
rate ko quá thấp theo bạn là bao nhiêu?

tạm biệt cap, gõ 3 tháng mắt lến mỗi bên +1 , tiền chưa thấy đâu hix :(

ai có soft cho 2c k

Mấy huynh cho em hỏi captcha calculation của 2c này gõ làm sao vậy

E thấy 9kw.eu rate tốt chỉ có minpay hơi cao (5euro) sao mấy bác k chiến nó thế? Hay nó scam rồi?

Các pro captcha cho mình hỏi thằng megatypers.com giờ không cho đăng ký chung acc pm nữa àg. Lâu lắm mới quay lại mà đăng ký chung acc pm nó không cho. có pro nao hướng dẫn đc ko?

E thấy 9kw.eu rate tốt chỉ có minpay hơi cao (5euro) sao mấy bác k chiến nó thế? Hay nó scam rồi?
9kw tui thấy rate ngon, code phải nói là khá dễ, mỗi tội load lâu quá không có soft hỗ trợ multi, bật 2 cửa sổ lên mà cũng đôi lúc ngồi đợi vài s mới có code làm 1h cũng ko dc nhiều do đợi code nhiều quá :D có soft nào mà add dc nhiều acc thì ngon rồi :eek:

9kw tui thấy rate ngon, code phải nói là khá dễ, mỗi tội load lâu quá không có soft hỗ trợ multi, bật 2 cửa sổ lên mà cũng đôi lúc ngồi đợi vài s mới có code làm 1h cũng ko dc nhiều do đợi code nhiều quá :D có soft nào mà add dc nhiều acc thì ngon rồi :eek:
Pay lâu nữa :(

Mình có bà chị đang sinh nở , ở nhà không biết làm gì cho hết thời gian :D . Vậy site nào tốt cho người mới chơi , mà kiếm thu nhập ngon nhất :D

Mình cũng wen 1 bà chị mở tiệm photo , mình thấy bà chị đó gõ cũng nhanh đánh máy thuê cho mọi người . Mình thấy trên mạng có gõ captcha nên giới thiệu cho bà chị nhưng mình ko biết nên làm trang nào và cách đăng kí làm sao , vào thử gogetsome thì nó ko cho đăng kí , mấy bài ở mục sticker thì hình ảnh bị xóa hết rồi ko thấy

Mấy bác cho em hỏi, ggs có được cho gõ 2id/ 1 trình duyệt không? Và thời gian làm việc là lúc mấy h thì ổn định. Tình hình là mới mua acc về cày mà đăng nhập vào nó overload không có code mà type. Xin mấy bác hướng dẫn giùm

chủ thớt có thể tư vấn giúp mình. h thời gian mình rảnh 1 ngày là 8h, nên tham gia vào nhóm để làm hay solo thì tốt hơn?
Thân

Mình cùng mấy đứa em muốn bắt đầu captcha. Moi nguoi tư vấn cho mình với

mình mở 3 soft 1 lúc rồi gõ thấy cũng dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom