Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Đi từ thấp lên cao. làm từ cái dễ đến cái khó. Quan trọng là không được nản
Cứ coi đó là 1 công việc và làm.. chứ đừng nhìn vào số tiền trước mắt rồi bỏ cuộc
Pro cũng có cái giá của nó..
Trc đây t mới vào.. capt kolo toàn sp 4-5. 1 ngày có 0.2-0.3$ thôi
Cố lên.. t tin các bạn sẽ thành công
:rolleyes::rolleyes:
thánh cạp đã hiển linh :D

Chào các bác, mình là newbie mới vô lập nghiệp với captcha để kiếm tí vốn, ai có kinh nghiệm nên làm cho bên nào thì phù hợp, lương cao thế ạ? mình được cái thì rảnh vào buổi tối và gõ phím tương đối nhanh

Mình là newbie, ưu điểm là gõ chữ khá nhanh, nhược điểm là gõ số. Mọi người giới thiệu cho mình web nào phù hợp mà rate kha khá chút với :D

xin hỏi dự án Capchatyper gõ thường hết ah các bác, hay như nào, tại hôm trc thấy có bác bảo gõ cả ký tự đặc biệt và phân biệt hoa thường, có bác lại bảo gõ thường hết, chả biêt đâu mà làm

Mọi người cho mình hỏi làm thế nào để mình biết đã bị pix ban?

qlink giờ còn đất sống ko mọi người ? mình bỏ lâu rồi nay ko nắm bắt được thị trường. và giờ thì đánh cái nào khả thi hơn ?
Đánh megatyper di ban. khá hơn Qlink nhieu day.

ok. luc nào cần mình sẽ pm bạn.

từ topic hỏi đáp hổ trợ a-e thành topic mua bán :)

đề nghị tự kiểm điểm bản thân hết đi nhé tuệt đối không mua bán:D

Hiện mình đang dư time rảnh khá nhiều nên tập tành cap kiếm thêm ít $ trang trải@@
Lúc tối có nhận 1 acc GGS night gõ nhưng chỉ được có 1h, vì sáng đi học nên không thức khuya được.
Có gõ thêm FT 1 lúc được tầm $0.4 thì nó ban thì tội quên logout @@
Nghe nói captcha thì nên gõ Pix, nhưng cần phải đầu tư khá nhiều , trong khi vốn mình khá ít :(
Chán quá, ai dẫn em theo với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week