Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

cho mình hỏi mình muốn làm nhiều nick 1 lúc thì làm ntn?
Làm nhiều nick 1 lúc thì được những lợi ích gì hơn là làm 1 nick ạ :p
làm 1 nick phải chờ captcha ra tốn thời gian dẫn đến gõ được ít và thu nhập thấp
còn làm nhiều nick thì gõ liên tục được nhiều tiền hơn

làm 1 nick phải chờ captcha ra tốn thời gian dẫn đến gõ được ít và thu nhập thấp
còn làm nhiều nick thì gõ liên tục được nhiều tiền hơn
vậy fake ip là được phải không bác :D có site nào mà ban nếu tự ref cho mình không? mà 9kw vẫn pay về pp hả bác :rolleyes:

vậy fake ip là được phải không bác :D có site nào mà ban nếu tự ref cho mình không? mà 9kw vẫn pay về pp hả bác :rolleyes:
captcha thì chả có site nào ban nếu tự ref cho mình cả
không cần fake ip
1 ip có thể reg nhiều acc
9kw chỉ pay về bank thôi

các b cho hỏi sao m ko sử dụng dc phần mềm asian. nó bảo là phải update mà mình update xong vẫn ko sử dụng dc?

anh em cho mình hỏi một vấn đề:
Em google thấy có một số topic hướng dẫn đánh captcha, chữ nghiêng, chữ ko nghnêng...rồi chữ nghiêng nên đánh và ko nghi6en thì đánh đại kí tự nào đó...
Em không hiểu lắm...
Chứ ko fai captcha ra chữ nào là đánh y chang chữ đó ah? speed của em thì chỉ tầm 1x ah...hĩhix...làm sao nâng cao lên nhỉ? mặc dù thì vẫn đánh được 10 ngón, nhưng vẫn chưa linh hoạt lắm...sp nhanh xíu là loạn cả lên...
Mong mọi ngườii giúp đỡ

đối vs một số dự án thì ko nghiêng hay đánh nghiêng, chứ captcha typers hoặc một số dự án khắc nghiệt thì phải đánh tất đó bạn. bạn nên tìm hiểu từng dự án để biết cách gõ cho dự án đó. Chứ người ta viết cũng ko rõ lắm đâu.

mong pro giup đỡ
Đã có hết hdẫn các dự án rồi cậu chịu khó sreach đi, tham khảo xem cái nào hợp với mình thì làm. Còn ko thì xin vào mấy cái Group cho nhanh

Mình là new bie, các bạn cho hỏi dự án captchatyper còn làm được không vậy, thấy load chậm quá, nếu dùng soft thì dùng soft gì? và hiện tại dự án naò đang làm tốt nhất?

Mình là new bie, các bạn cho hỏi dự án captchatyper còn làm được không vậy, thấy load chậm quá, nếu dùng soft thì dùng soft gì? và hiện tại dự án naò đang làm tốt nhất?
captypers vẫn làm bình thường, soft ổn định là xiao, rồi đến XD
còn dự án nào thì tuỳ bạn thui, cái nào hợp với mình thì chọn cái đó
Mình thì đang làm qlink, thấy cũng ok, load nhanh, chỉ có đều rate thấp

Announcements

Forum statistics

Threads
419,641
171,678
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week