Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Tốc độ gõ của mình ở Kolo là 1800 words / 1h - 5 acc đánh liên tục
Các bạn cho mình hỏi là hiện tại nên dùng site nào chứ kolo pay thấp quá cũng nản :oops:

Tốc độ gõ của mình ở Kolo là 1800 words / 1h - 5 acc đánh liên tục
Các bạn cho mình hỏi là hiện tại nên dùng site nào chứ kolo pay thấp quá cũng nản :oops:
:)chuyển qua pix! trước khi chuyển thì vào topic hướng dẫn của mấy ông pro pix ấy rate 1$ toàn thời gian ! ;) đọc xong muốn hỏi gì cứ quote tớ trả lời cho

:)chuyển qua pix! trước khi chuyển thì vào topic hướng dẫn của mấy ông pro pix ấy rate 1$ toàn thời gian ! ;) đọc xong muốn hỏi gì cứ quote tớ trả lời cho
Cảm ơn bác đã trả lời :D
Em cũng tìm hiểu và đọc sơ qua pix rồi ạ, em xin hỏi bác vài câu
1. Em thấy khi chơi pix cần phải mua proxy, điều này có cần thiết không ạ?
2.Proxy khi mua thì ít nhất bao nhiêu $?
3. Rate của pix hiện này là 1$/1000 codes, đúng không bác?
4. Với speed đánh trên vinacaptcha trên Kolo là 30 thì nên dùng bao nhiêu acc pix thì em có thể đánh ko nghỉ tay?
5. Buổi trưa load có đều và nhanh không, và khoảng thời gian từ 0h-2h sáng thì sao?

Cảm ơn bác nhiều ạ ;)

Cảm ơn bác đã trả lời :D
Em cũng tìm hiểu và đọc sơ qua pix rồi ạ, em xin hỏi bác vài câu
1. Em thấy khi chơi pix cần phải mua proxy, điều này có cần thiết không ạ?
2.Proxy khi mua thì ít nhất bao nhiêu $?
3. Rate của pix hiện này là 1$/1000 codes, đúng không bác?
4. Với speed đánh trên vinacaptcha trên Kolo là 30 thì nên dùng bao nhiêu acc pix thì em có thể đánh ko nghỉ tay?
5. Buổi trưa load có đều và nhanh không, và khoảng thời gian từ 0h-2h sáng thì sao?

Cảm ơn bác nhiều ạ ;)
1> không ( nếu làm đêm ) 7 tab gõ chết bỏ rồi.
2>không lấy ssh việt nam tạo ra sock ( đỡ phí tiền ) hoặc kô mất công cứ mua proxy đỡ mất thời gian tạo sock rate 1$ 1 con or có thể lọc proxy free có mấy con load cũng khá nhanh
3>đúng
4>pix : gõ soft thì hên xui trúng đúng giờ tầm 1h 2h 3h 4h 5h 6h nó nhả code trên soft nếu load tốt thì có thể 1k5 1k6 code
5> hên xui thường thì 8 tab => 10 tab gõ trên web nhé ( 1 sever pixprofit ,1 sever pixandprofit , 1 sever pixprofit. 7 id cho sever http://standalone.entrymania.com/.có id code nhiều có id không ra code
- nếu làm kết hợp cả 2 thì tốt hơn - tối gõ pix sáng gõ kolo
khi làm pix thì làm trên web 20 phút nó mới nhả code nhanh
- đừng nên làm captcha quá nhiều nên tìm thêm 1 công việc khác ngoài ptc captcha trên forum để kết hợp. ;) bạn cứ tìm những pro hay post bài rồi mò từng comment sẽ thấy ánh sáng :) cố lên nhé bạn hiền
thân

1> không ( nếu làm đêm ) 7 tab gõ chết bỏ rồi.
2>không lấy ssh việt nam tạo ra sock ( đỡ phí tiền ) hoặc kô mất công cứ mua proxy đỡ mất thời gian tạo sock rate 1$ 1 con or có thể lọc proxy free có mấy con load cũng khá nhanh
3>đúng
4>pix : gõ soft thì hên xui trúng đúng giờ tầm 1h 2h 3h 4h 5h 6h nó nhả code trên soft nếu load tốt thì có thể 1k5 1k6 code
5> hên xui thường thì 8 tab => 10 tab gõ trên web nhé ( 1 sever pixprofit ,1 sever pixandprofit , 1 sever pixprofit. 7 id cho sever http://standalone.entrymania.com/.có id code nhiều có id không ra code
- nếu làm kết hợp cả 2 thì tốt hơn - tối gõ pix sáng gõ kolo
khi làm pix thì làm trên web 20 phút nó mới nhả code nhanh
- đừng nên làm captcha quá nhiều nên tìm thêm 1 công việc khác ngoài ptc captcha trên forum để kết hợp. ;) bạn cứ tìm những pro hay post bài rồi mò từng comment sẽ thấy ánh sáng :) cố lên nhé bạn hiền
thân
Cảm ơn bác rất nhiều, mình làm capt cũng vài tháng để kiếm vốn thôi :p
Chúc bác thành công trong cuộc sống :D

Cho mình hỏi thêm là mình tuy xài tool nhưng load rất lâu, có phải đây làm lý do phải làm nhiều account cùng một lúc không, mình đọc các thông tin thấy cần phải mua thêm proxy nữa mới nhanh. ai giúp tí :D

Vợ mình vừa sinh xong buồn chân buồn tay, đang định làm cái này có nên không nhỉ? Mình thấy hại mắt chết cha.
trước mắt chưa tìm hiểu được cách kiếm tiền khác thì cứ cạp thôi bác. nhưng cũng vất đấy

em là newbie. mọi người cho em hỏi. thỉnh thoảng em gõ Pix bị thoát ra. đăng nhập lại không được. toàn báo lỗi " Xin lỗi, vui lòng đăng nhập lại. " là sao ạ . mặc dù đăng nhập. capcha e điền đúng cả chục lần vẫn không sao đăng nhập được. mà cái phần rút tiền về ý. em điền tài khoản lại toàn báo sai nữa. :( sao màk hó khăn quá vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back