( Hỏi ) Bí quyết của các "thánh" ngồi liên tục 6 , 7h mà ko biết mệt ?

captcha càng ngày càng thấy mệt mõi , đang kiếm 38$ chuyển qua offer làm cho khỏe :binhsua46:

1 ghế ngồi nên là ghế dựa kiếm cái nào mà bạn thấy thoải mái nhất đối với bạn:binhsua153:
2 tư thế ngồi.................:binhsua162:
3 kiên trì và time :binhsua14:( sẽ thành ra thói quen)
4 ngồi khoãng 30p>1h thì nên dừng 5p nghỉ ngơi vệ sinh xoay người gập bụng để máu lưu thông..........(tránh tình trạng đột tử :binhsua53:)
5 mình thấy cứ làm ra dc tiền càng nhìu thì càng thích ko còn nghỉ tới time nữa là cả ngày củng đc :binhsua57: (cái này là ý kiến riêng của mình)

ngồi máy 10 tiếng liên tuc làm việc khác thì ko thấy mệt mà ngồi gõ captcha 3 tiếng liên tục là 2 tay rụng rời và chỉ muốn nằm thôi @@~

Kinh nghiệm của mình là "Luyện"
Mình luyện 10 năm rồi và giờ có thể ngồi 20/24h liên tục ko thấy mệt :">

ngày ngủ 4h, vãn đạn! mình có khi thức trắng vài ngày, có khi ngủ li bì vài ngày, chắc chắn là không khỏe rồi, nhưng vẫn còn trụ được. ngồi lâu thì mình không dám chắc, nhưng ai làm captcha mà thu nhập >10$ / ngày thì gần như nghiện rồi và khó dứt ra được nữa. mấy ngày nay ai thấy mình comment trên pix với box chat thì biết mình hầu như không ngủ nhé! và giờ thì đã mệt ---> chuẩn bị ngủ nè. g9 cả nhà!

dù sao cũng khỏe hơn captcha mà bác :binhsua46:

cũng ngụp trong đống sock, proxy, rồi mở off ra load, load rồi làm, làm trong ... mơ màng, vì bit mợ là cái off nào nó lead đâu, cùng 1 thời điểm đứa load đứa ko nữa là .. mò mò xong lại ra reg id, mà hình như bỏ off cũng vì mình ghét cái trò reg id quá chứ, reg đã rồi lại whois, lại ping xem, mà h net cũ, off đâu có dễ lead nữa bro

ngày xưa làm vài acc đã dư h vài chục acc chắc gì đủ chỉ tiêu chưa!! đúng ko
:binhsua135:

Kinh nghiệm của mình là "Luyện"
Mình luyện 10 năm rồi và giờ có thể ngồi 20/24h liên tục ko thấy mệt :">

vãi bác. thánh rùi. chắc bác làm tháng hơn chục củ

:binhsua123: quan trọng 1 chữ ''ghiền'' đã ghiền thì ko có từ mệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,493