Request Học AutoLead iOS

745136

Newbie
Reactions
2
MR
0.035
Dear team
Mình đang muốn kiếm thêm thu nhập từ việc tập làm với AUTOLEAD iOS. nên muốn tham khảo chút về vấn đề này
1. Vốn đầu tư khoảng 10 - 20 máy iPhone 5s lock hoặc iphone 5 lock
2. Cấu hình PC cần như thế nào. Core i3 7100 + RAM 12Gb + SSD => Có trưng dụng được không
3. Có tools rồi thì có cần ngồi trông máy cả ngày không, hay cứ cắm là chạy phà phà
4. Làm thuê thì có lãi hay không....

Mình có tìm hiểu vài bài trên 4r nhưng hơi cũ, kb giờ có thay đổi không, nên mạn phép lập 2pic mới để tham khảo ý kiến anh em.
Nhờ anh em hỗ trợ với ạ

Cũng là newbie cũng làm cho 1 số team rồi khuyên bạn.
1. vốn bạn đã có ok không nói làm gì
2.Cấu hình máy : ok
3.Nếu ổn định device không bắt active :v
4. Làm admin đi bác :v

Upvote 0
Cũng là newbie cũng làm cho 1 số team rồi khuyên bạn.
1. vốn bạn đã có ok không nói làm gì
2.Cấu hình máy : ok
3.Nếu ổn định device không bắt active :v
4. Làm admin đi bác :v
Về doanh thu thì sao ạ, nếu làm thuê thì sao bác., thời điểm hiện tại có thể mua thiết bị nào để chạy ạ, iphone 5 liệu có yếu quá không ạ
Em làm kiếm thêm nghề tay trái thôi ạ

Upvote 0
vote 5s, doanh thu nếu bạn làm chủ thì tất nhiên bạn ăn hết rồi, tùy con off mà net bạn đưa ra rate thôi, doanh thu là do bạn làm,lead tốt tháng vài k$

Upvote 0
vote 5s, doanh thu nếu bạn làm chủ thì tất nhiên bạn ăn hết rồi, tùy con off mà net bạn đưa ra rate thôi, doanh thu là do bạn làm,lead tốt tháng vài k$
Vậy thường làm thuê thì mình thường đc chủ hỗ trợ những j ạ

Upvote 0
Vậy thường làm thuê thì mình thường đc chủ hỗ trợ những j ạ
Tùy thỏa thuận giữa 2 người, mình cũng đi làm thuê cho 1 nhóm, dc hỗ trợ sock với 1 nửa giá tool mua ban đầu để làm. Thiết bị tự mua 100%, rate chia 50/50

Upvote 0
Tùy thỏa thuận giữa 2 người, mình cũng đi làm thuê cho 1 nhóm, dc hỗ trợ sock với 1 nửa giá tool mua ban đầu để làm. Thiết bị tự mua 100%, rate chia 50/50
lợi nhuận có ổn k bác, và có cần nhiều thời gian cho device không ạ

Upvote 0
lợi nhuận có ổn k bác, và có cần nhiều thời gian cho device không ạ
Cũng khá đó bạn, nhưng thời gian làm cũng nhiều lắm, loại công việc theo sản phẩm mà, cố mà cày thôi

Upvote 0
thời buổi giờ có ăn dc hay ko là do trình độ nói chuyện với AM thôi
chứ auto mà chả am hiểu tí gì về xảo thuật để nói chuyện với bọn AM thì có cày dc 1 tỷ lead thì vẫn ko ăn dc xu nào nhé :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,766
Latest member
nguyenlt
Back
Top Bottom