SCAM hoangtukai - Nhận update acc stellar rồi chôm luôn.

là cậu thấy tớ ko mua tut nữa nên xơi luôn chứ ji,khi giá cao cậu ko chịu bán bằng vnd,cứ đòi 100str.giá rớt thảm quá mới pm đồng ý bán.mua làm ji nữa.

Attachments

• Bị change mail,pass,2FA.png
    Bị change mail,pass,2FA.png
    15.7 KB · Views: 98
Vào kênh nó ko hề khó bác ơi. Còn vụ acc e nghĩ họ đưa cho bác thì bác cũng phải có trách nhiệm 1 phần
ví dụ ngta đưa acc cho bác, rồi send cho bác ít tiền thì bác sẽ có trách nhiệm chứ
đây em nhận dc xu nào đâu
em check mail cũng 5-10 str 1 acc rồi =))
có hàng chục bác ib mình mỗi ngày. m đâu muốn làm không công, bác nào cứ đưa tiền m ưu tiên làm trc chứ đúng k
bác k đưa tiền, tút k mua, chả nói 1 lời nào out cmnl
chả lẻ là ông nội em mà bắt em làm free

ví dụ ngta đưa acc cho bác, rồi send cho bác ít tiền thì bác sẽ có trách nhiệm chứ
đây em nhận dc xu nào đâu
em check mail cũng 5-10 str 1 acc rồi =))
có hàng chục bác ib mình mỗi ngày. m đâu muốn làm không công, bác nào cứ đưa tiền m ưu tiên làm trc chứ đúng k
bác k đưa tiền, tút k mua, chả nói 1 lời nào out cmnl
chả lẻ là ông nội em mà bắt em làm free
đã là ăn chia thì update ok thì cậu gửi lại tớ 50% chứ.sao phải send $ trước,vả lại cậu cũng đã nhận.

nói đi nói lại, đầu tiên là bác ấy kêu em change pass, nhưng không được nên mới nói em đổi pass đổi acc cài 2fa
=)) ủa ông rảnh ông tự đổi thì sao, đổi rồi lấy lý do là đưa cho tôi làm tôi mất uy tín với anh em chứ gì
thôi thôi tin xin chừa, lòng người khó đoán vcc

nói đi nói lại, đầu tiên là bác ấy kêu em change pass, nhưng không được nên mới nói em đổi pass đổi acc cài 2fa
=)) ủa ông rảnh ông tự đổi thì sao, đổi rồi lấy lý do là đưa cho tôi làm tôi mất uy tín với anh em chứ gì
thôi thôi tin xin chừa, lòng người khó đoán vcc
Eo,delete 10tr để hạ uy tín của cậu á.có giá gúm.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back