SCAM hoangtukai - Nhận update acc stellar rồi chôm luôn.

andai1402

Junior
Reactions
42
MR
0.007
Insuree Balance
0
Nửa tháng trước có pm hoangtukai mua tut check mail acc stellar.nhưng do nhì nhằng lâu ngày làm rớt giá nên hủy mua tút.Chuyển sang update hộ 1 acc có 600 str, ăn chia %.Đã giao full info cả acc và mail ,check và hên ngày trả lời.
Hôm nay thử login vào lại acc thì đã bị change mail, pass, đặt luôn cả 2FA. Pm hỏi thì kêu không biết, bận không có thời gian,không quan tâm.
Nghĩ có 600 str thôi không đáng bao nhiêu,nhưng cảnh báo cho mọi người cùng biết để tránh.
p/s: đây là việc update acc rồi lấy luôn.không liên quan gì việc mua tut nhé. cậu có gan làm thì có gan chịu.

Attachments

• Nhận update.png
    Nhận update.png
    29.8 KB · Views: 264
  • Hôm nay login acc.png
    Hôm nay login acc.png
    19.3 KB · Views: 184
  • Bị change mail,pass,2FA.png
    Bị change mail,pass,2FA.png
    15.7 KB · Views: 184
    42.1 KB · Views: 182
  • Pm chối trách nhiệm.png
    Pm chối trách nhiệm.png
    46.5 KB · Views: 203
Last edited:
Cậu nói hay nhỉ. bỏ qua chuyện mua tut ,ở đây là update acc str, cậu lấy luôn rồi phủi trách nhiệm. là sao,

Ac này có mail, đầy đủ tất cã ,nhưng tại sao phải thuê
acc tớ gmail bị dis.giờ vào lại,đã bị change mail,pass,2FA.

Cậu nói hay nhỉ. bỏ qua chuyện mua tut ,ở đây là update acc str, cậu lấy luôn rồi phủi trách nhiệm. là sao,
ủa thứ 1, bác kêu mua tút, oke, em bán, và bác *** nói 1 lời với em, em ghét thì em *** làm, vậy thoi

ủa thứ 1, bác kêu mua tút, oke, em bán, và bác *** nói 1 lời với em, em ghét thì em *** làm, vậy thoi
Rồi đã rõ nhé.

còn tut,phải nói cho rõ,là tớ muốn thanh toán bằng vnd,cậu ko chịu,cứ đòi 100 str.đến khi giá xuống thảm quá cậu mới chịu bán .có tâm vcl.

Thử thay ip khác login xem. Còn mình khẳng định là có thể thay mail nhé và bác kai là ng tiên phong. Có gì ib để e nhờ nó check cho

Có nghĩa ko truy cập đc gmail hả, vẩy định chính lại ac này bị đổi mail và đã bị updage rồi xóa tài khoản.
đã bị thay mail rồi cậu.uesrname vẫn đúng,nhưng khi vào bắt nhập mã pass 2 2FA . jikolaminbo535923

Đưa acc cho bác kia thì bác kia phải có trách nhiệm ko có chn nó tự nhiên ko login đc

Thử thay ip khác login xem. Còn mình khẳng định là có thể thay mail nhé và bác kai là ng tiên phong. Có gì ib để e nhờ nó check cho
đã thử thay ip rồi cậu. acc là jikolaminbo535923 mail là [email protected],cậu ktra thử.

em chứ ai -_-
mà đưa acc k log dc gmail chả có gì chứng minh là chủ tài khoản để có thể upgrade lên dc, ngày tạo acc các kiểu
mình có thể nhờ rob change mail được
nhưng tiếc là cái nick [email protected] của mình spam thằng bảtek nên bị xóa khỏi kênh nên từ đó tới giờ k pm rob dc nữa luôn

em chứ ai -_-
mà đưa acc k log dc gmail chả có gì chứng minh là chủ tài khoản để có thể upgrade lên dc, ngày tạo acc các kiểu
mình có thể nhờ rob change mail được
nhưng tiếc là cái nick [email protected] của mình spam thằng bảtek nên bị xóa khỏi kênh nên từ đó tới giờ k pm rob dc nữa luôn
Vào kênh nó ko hề khó bác ơi. Còn vụ acc e nghĩ họ đưa cho bác thì bác cũng phải có trách nhiệm 1 phần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,651
Latest member
cadobongdaboo
Back
Top Bottom