Waiting for Answer hoan277 và dịch vụ cho thuê bank US

Status
Not open for further replies.
Sao anh mod ko quay video bằng iphone cho bên nguyên đơn xem nhỉ

1 người thao tác + 1 người cầm iphone quay lại

Người thao tác vào trình duyệt mở addon nên cho xem ko cài addon can thiệp và mỗi step F5 để " hiện nguyên hình "
Chỗ nào có thông tin cần nhìn rõ thì zoom to lên cho rõ

Có thế thôi mà cãi nhau nát cả óc

Nhưng em dự là mod ko có quyền vào bank như kiểu mod chỉ là trung gian thôi , ăn % hoa hồng

Case này là rủi do trong kinh doanh

Cậu nói vậy là sai......Tranfer banking mà như cái sao kê đó thì ko bao giờ thực hiện được nhé....
Ok ! vụ bank ngoại m ko rành nha, nhưng 2 acc kia của mình xin sao kê nó cũng file như vầy, tiền vẫn về, bank us luôn. Riêng acc này, sau khi chuyển sang vcb tiền nó về sau khi net đặt lệnh paid và xin sao kê thì nó y hệt cái file đó nhé.

cá nhân mình thấy hoan277 làm việc rất uy tín. vì mình có thuê bank của bạn ấy nhiều tháng nay rất ổn định. có lẽ có vấn đề gì đó từ acc nét hoặc bank.
mình k bênh ai nhưng Shin team sang xác nhận là ok. minh bạch cho cả 2 bên. :D
Cậu nói vậy là sai......Tranfer banking mà như cái sao kê đó thì ko bao giờ thực hiện được nhé....
Có có đầy đủ : tên , STK , mã số giao dịch , phí chuyển. Sơ Sơ cái việc check bank , xem tiền về hay không , mà 1 tuần vẫn chưa check ra , bank nào bí hiểm thế , ko cho người ta check tiền ? Invoice lần 1 và 2 là bank us thuê , invoice lần 3 và 4 là đã chuyển từ bank us sang bank VCB viet nam. Net ko paid , tại sao invoice 3 + 4 đều nhận tiền ngay sau 1 ngày ( có hình ở trên )

Sao anh mod ko quay video bằng iphone cho bên nguyên đơn xem nhỉ

1 người thao tác + 1 người cầm iphone quay lại

Người thao tác vào trình duyệt mở addon nên cho xem ko cài addon can thiệp và mỗi step F5 để " hiện nguyên hình "
Chỗ nào có thông tin cần nhìn rõ thì zoom to lên cho rõ

Có thế thôi mà cãi nhau nát cả óc

Nhưng em dự là mod ko có quyền vào bank như kiểu mod chỉ là trung gian thôi , ăn % hoa hồng
Case này là rủi do trong kinh doanh
Không control được cái bank mà làm dịch vụ cho thuê bank nghĩ cũng hài thật

Không control được cái bank mà làm dịch vụ cho thuê bank nghĩ cũng hài thật
k cần phán đoán nói n làm j đợi bác shin team sẽ rõ

Vụ này xem ra Mod đuối lý rồi. Làm dịch vụ cho thuê bank thì ít nhất Mod cũng phải vào được cái bank or nhờ người khác vào được. Chứ 3 cái file mờ mờ ảo ảo kia thì chả ai tin đâu :(

Đây là bank cty và mình còn làm nhiều dịch vụ khác nên để bảo mật thỳ k thể teamview được,...không tin bạn thử bảo avazu cho teamview xem họ có cho không.(chỉ có giám đốc + kế toán mới vào được thôi ) . Nên mình đã bảo c yêu cầu avazu cho xem sao kê đúng như ngày t đã show . Đó là cái chứng minh rõ ràng nhất và chính bản thân c cũng bảo t đưa sao kê để bên avazu đưa lại nhưng đến hiện tại chỉ có mình t đưa sao kê chứ c đã đưa để t kiểm chứng là net đã paid hay chưa?

Bác cho thuê bank,thì bác phải control được cái bank....Bác có làm ăn vụ gì đi nửa,ngta cũng không cần quan tâm....Khách hàng của bác họ chỉ yêu cầu biết rõ,chi tiết bằng mắt thật của họ....Teamview phát 1,đường đường chính chính có gì mà quan ngại? Ngta đã pm xin AM xác nhận,có gửi giấy tờ thanh toán rõ ràng vậy rồi...Bác cứ đưa đẩy,bắt họ phải pm AM đòi những thứ vô lý....Không biết bác có làm Net hay không,nếu bác có làm thì bác hiểu,đã chơi cheat,info fake,có thèn nào dám pm hỏi lèo nhèo đủ thứ việc không? Nếu đặt địa vị bác là thèn AM,bác sẽ block ngay thèn hỏi lèo nhèo đó....Bác hiểu cảm giác bị banned acc Net nó thế nào chứ? Đơn giản bác làm cái dịch vụ này,nhận hàng k$ tiền của họ,bác phải đảm bảo cho họ,vì cả team của họ đang trong ngóng số $ đó chứ ko phải của cá nhân chủ Thread.......Nếu số $ đó chưa về bank của bác,nếu đường đường chính chính thì bác biết mình phải làm gì để clearly....Chuyện chứng minh nó đơn giản mà,sao bác cứ lèo nhèo,dựa vào mấy cái giấy tờ mù mờ,có thể PTS 30s vậy

Bác cho thuê bank,thì bác phải control được cái bank....Bác có làm ăn vụ gì đi nửa,ngta cũng không cần quan tâm....Khách hàng của bác họ chỉ yêu cầu biết rõ,chi tiết bằng mắt thật của họ....Teamview phát 1,đường đường chính chính có gì mà quan ngại? Ngta đã pm xin AM xác nhận,có gửi giấy tờ thanh toán rõ ràng vậy rồi...Bác cứ đưa đẩy,bắt họ phải pm AM đòi những thứ vô lý....Không biết bác có làm Net hay không,nếu bác có làm thì bác hiểu,đã chơi cheat,info fake,có thèn nào dám pm hỏi lèo nhèo đủ thứ việc không? Nếu đặt địa vị bác là thèn AM,bác sẽ block ngay thèn hỏi lèo nhèo đó....Bác hiểu cảm giác bị banned acc Net nó thế nào chứ? Đơn giản bác làm cái dịch vụ này,nhận hàng k$ tiền của họ,bác phải đảm bảo cho họ,vì cả team của họ đang trong ngóng số $ đó chứ ko phải của cá nhân chủ Thread.......Nếu số $ đó chưa về bank của bác,nếu đường đường chính chính thì bác biết mình phải làm gì để clearly....Chuyện chứng minh nó đơn giản mà,sao bác cứ lèo nhèo,dựa vào mấy cái giấy tờ mù mờ,có thể PTS 30s vậy
nói hoàn fake dc thì bên cậu cũng là anh fake thì sao lên trc khi chưa có kết luận từ shin thì k lên phán sét . + vs ng ta control dc bank hay k thì ông quan tâm làm j .họ làm theo hệ thống . nếu dc piad nhận dc tiền họ sẽ send . còn chuyện này trc tiền team bên acc cậu đã nếu song suôi sẽ thuyết phục được bên us cho team

nói hoàn fake dc thì bên cậu cũng là anh fake thì sao lên trc khi chưa có kết luận từ shin thì k lên phán sét . + vs ng ta control dc bank hay k thì ông quan tâm làm j .họ làm theo hệ thống . nếu dc piad nhận dc tiền họ sẽ send . còn chuyện này trc tiền team bên acc cậu đã nếu song suôi sẽ thuyết phục được bên us cho team
Khổ...Tớ ngoài cuộc,thấy nói lòng vòng nên góp vài tiếng thôi,chứ dân thường,không dính dáng tới 2 bên nha cậu :) Rảnh off quá hóng tí thôi mà....Sao để ý thấy comment,từ trên xuống dưới toàn nói thay lời bác Hoan gì gì đó không vậy thím

Khổ...Tớ ngoài cuộc,thấy nói lòng vòng nên góp vài tiếng thôi,chứ dân thường,không dính dáng tới 2 bên nha cậu :) Rảnh off quá hóng tí thôi mà....Sao để ý thấy comment,từ trên xuống dưới toàn nói thay lời bác Hoan gì gì đó không vậy thím
hoàn làm vc vs minh n lần rồi thấy rất uy tín thấy team kia vào nói n qua ông ấy k nói dc . vào tôi cũng chỉ nói cái đúng . trc khi shin chưa đưa ra bằng chứng cụ thể thì k lên nói kiểu đuối lý hay lấn nước j cả

Đã Bảo Chờ Shin giải quyết mà .... Các bác cứ bới móc hoài cuối cùng số page càng dài mà vấn đề chẳng đi đến đâu.

hoàn làm vc vs minh n lần rồi thấy rất uy tín thấy team kia vào nói n qua ông ấy k nói dc . vào tôi cũng chỉ nói cái đúng . trc khi shin chưa đưa ra bằng chứng cụ thể thì k lên nói kiểu đuối lý hay lấn nước j cả
Bên này sẵn sàng ok hết , bên bank , bao giờ mới teamver được. Check cái bank tiền có về hay ko , đã mất 1 tuần.Teamvier được đã chã cần lên đây ồn ào, có hiểu cái vấn đề ở đây là cái gì ko mà phán ? Hoan nó ko scam , bank dịch vụ nó scam , thì nó phải chịu.

Do hoan277 kia cứ đưa mấy cái hình đó ra , xong phủi trách nhiệm , đòi ngược sao kê từ nét nên phải nói nhiều như thế. Nói mãi cũng chỉ lôi mấy cái hình đó ra.

Ông nội này, uy tín với bên ông thì liên quan gì bên vụ bên tui, đang làm việc trên các proof chứ không phải tình cảm hay uy tín gì nhé

Đây là bank cty và mình còn làm nhiều dịch vụ khác nên để bảo mật thỳ k thể teamview được,...không tin bạn thử bảo avazu cho teamview xem họ có cho không.(chỉ có giám đốc + kế toán mới vào được thôi ) . Nên mình đã bảo c yêu cầu avazu cho xem sao kê đúng như ngày t đã show . Đó là cái chứng minh rõ ràng nhất và chính bản thân c cũng bảo t đưa sao kê để bên avazu đưa lại nhưng đến hiện tại chỉ có mình t đưa sao kê chứ c đã đưa để t kiểm chứng là net đã paid hay chưa?
nói với thím 1 câu như này thôi nè. avazu nó gần như là big của big net rồi, công ty của nó có khi to gấp vài trăm lần cái công ty thím dùng bank để cho thuê. cty đó nó uy tín gấp vài triệu lần nick mod của thím và dân làm net việt nam chỉ sợ làm nó ko paid, chứ nó đã paid ko bao giờ lệch tiền ( mà cho dù có lệch, pub phản ánh 1 câu am check lại với finance team trong 1 nốt nhac và tiền ra trong 24h luôn và ngay). cái này thím ko cãi đc đâu, nói gì thì nói bạn bè thân của thím cũng làm offer đình đám mà, thím ko cãi đc dzụ này đâu nên đừng cố cãi nữa.

Làm với bạn uy tín , với 100 người uy tín ko có nghia là sẽ ko scam người khác !
Mà bác chủ thớt đã nói Hoan ko scam , có khi do thằng bank scam!
Có biết đọc ko vậy ? Mod đã nói ai ko liên quan thì im lặng cho ai liên quan làm việc !
thấy bạn éo liên quan j việc này mà comment nhiều vãi vậy !

hóng

Đã dám mở dịch vụ ra để ăn phần trăm thì phải có trách nhiệm, dù là trung gian ăn % đi nữa thì trên danh nghĩa phải chịu trách nhiệm với dịch vụ của mình.

chắc lần này mod đuối lý rồi , chắc là mod có cái gì đó cũng ko rõ ràng về cái bank nền ko dám teamview chờ kết quả thế nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week