Waiting for Answer hoan277 và dịch vụ cho thuê bank US

Status
Not open for further replies.
cá nhân mình thấy hoan277 làm việc rất uy tín. vì mình có thuê bank của bạn ấy nhiều tháng nay rất ổn định. có lẽ có vấn đề gì đó từ acc nét hoặc bank.
mình k bênh ai nhưng Shin team sang xác nhận là ok. minh bạch cho cả 2 bên. :D
bạn ơi bạn làm việc 1 vài trăm hay 1,2 k ko vấn đề nhưng lên tới 5k là lòng tham nổi lên liền à :D

nếu liên quan đến bank thì chắc ko phải đâu :D bank of america tiền về chưa tới 1 tuần mà, mình có cho thuê bank nên tiền về bình thường, ko có problem j :p

Chắc do trục trặc bên net thôi, hoan227 mình cũng giao dịch khá nhiều lần mình nghĩ cái uy tính đâu dễ gây dựng, trước mắt show proof trực tiếp để hai bên đủ tin tưởng, rồi cùng ngồi xuống tìm cách giải quyết mấy pro, có gấp cũng tiền cũng chẳng về đc :(

Chắc do trục trặc bên net thôi, hoan227 mình cũng giao dịch khá nhiều lần mình nghĩ cái uy tính đâu dễ gây dựng, trước mắt show proof trực tiếp để hai bên đủ tin tưởng, rồi cùng ngồi xuống tìm cách giải quyết mấy pro, có gấp cũng tiền cũng chẳng về đc :(
Như ông anh mình đã nói, có thể Hoan không scam, nhưng bank cậu ấy làm việc chắc chắn có vấn đề, và trong vụ này cậu ấy là ng có trách nhiệm

Như ông anh mình đã nói, có thể Hoan không scam, nhưng bank cậu ấy làm việc chắc chắn có vấn đề, và trong vụ này cậu ấy là ng có trách nhiệm
Ukm nếu sơ xuất thì người làm dịch vụ k trách khỏi việc chịu trách nhiệm rồi, hy vọng mọi chuyện im xuôi, chứ bản thân hoan227 k scam đâu

Mở dịch vụ xong có biến lại đổ lỗi k có quyền truy cập acc là k chấp nhận đc rồi.

nếu bank có vấn đề thì chủ bank nên call cho customer service support BofA là biết ngay tiền có về bank k thôi, ko chắc chắn ai đúng được :D

Mở dịch vụ xong có biến lại đổ lỗi k có quyền truy cập acc là k chấp nhận đc rồi.
bank company nên chắc hoan277 chỉ là người mượn bank chứ k phải chủ nên ko truy cập dc :D

bank company nên chắc hoan277 chỉ là người mượn bank chứ k phải chủ nên ko truy cập dc :D
Tôi là người thuê bank , tôi có biết bank đó nó là như thế nào, ai sở hữu , ai không. Chỉ biết hoan277 là người cho thuê. Đợi Shin giải quyết vậy , Shin cần gì , tôi sẽ đáp ứng 1 cách hợp lý ( ngoài việc yêu cầu sao kê từ bank ).
Update , đã được paid lần 3 sau 2 invoice thuê bank trước :3

Sao anh mod ko quay video bằng iphone cho bên nguyên đơn xem nhỉ

1 người thao tác + 1 người cầm iphone quay lại

Người thao tác vào trình duyệt mở addon nên cho xem ko cài addon can thiệp và mỗi step F5 để " hiện nguyên hình "
Chỗ nào có thông tin cần nhìn rõ thì zoom to lên cho rõ

Có thế thôi mà cãi nhau nát cả óc

Nhưng em dự là mod ko có quyền vào bank như kiểu mod chỉ là trung gian thôi , ăn % hoa hồng

Case này là rủi do trong kinh doanh

Ý tưởng hay mà chỉ làm bên Bank US thôi, Net lớn nó ko rảnh làm mấy chuyện đó. Nhìn từ đầu đến cuối khả năng cao Bank đối tác có vần đề. Chứ Hoan nó xây dựng uy tín làm ăn, lòng tham 5k một lúc nhưng gây dựng uy tín thì tiền về hơn 5000 nhiều và còn lâu và dài nên có lẽ đang ở giữa giải quyết vấn đề thôi. Cho Hoan thời gian để giải quyết thỏa đáng. Làm sáng tỏ 1 trong 2 để loại trừ

Tôi là người thuê bank , tôi có biết bank đó nó là như thế nào, ai sở hữu , ai không. Chỉ biết hoan277 là người cho thuê. Đợi Shin giải quyết vậy , Shin cần gì , tôi sẽ đáp ứng 1 cách hợp lý ( ngoài việc yêu cầu sao kê từ bank ).
Update , đã được paid lần 3 sau 2 invoice thuê bank trước :3
thế hoan277 xử lí tới đâu rồi bác :D

bác mob làm ăn rất uy tín, chỉ là vì số tiền nó hơi lớn nên mới ra nông nỗi này thôi, phải không thằng ở dưới :D

Mình nghĩ do bank bên kia có vấn đề thôi , vấn đề ở đây là thằng chủ tài khoản nó nổi lòng tham :D và cậu Mod không ngờ chuyện đấy xảy ra => nếu là người có UY TÍN và sống bằng UY TÍN thì sẽ đền bù thiệt hại ( hai bên thoả thuận ) ngay và luôn chứ không có lằng nhằng thế này :D . Tết đến nên ai cũng gặp nhiều khó khăn hơn mọi ngày đúng không thằng ở trên :D

chắc có 2 trường hợp ở đây

1. là bank Scam tiền
2. là do ông hoan làm trung gian ăn % và đối tác của ổng scam hoặc do có trục trặc ko thể team được ........

chứ bản thân ổng ko muốn scam vì còn làm ăn lâu dài mà :D

Câu "khách hàng là thượng đế" có lẽ chỉ tồn tại trong real life. Còn ở cái Online này, hẳn là ngược lại. Hầu như lúc nào khách hàng cũng phải cầu cạnh dịch vụ, một khi vấn đề phát sinh, lợi ích của dịch vụ luôn được ưu tiên hơn lợi ích của khác hàng. Giả sử mọi vấn để dc giải quyết êm đẹp, có lẽ dịch vụ sẽ nói một câu "xin lỗi', khác hàng trả lời một câu "cảm ơn", và thiệt hại của khác hàng trong những ngày chờ đợi, tiền về chậm hoặc ...... có lẽ chả bao giờ được nhắc đến.

xong vụ này ông phúc mở event tặng vé máy bay đi ĐN chơi đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week