• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Sau khi quan sát tỉ mỉ cái profile thi mình mới nhận ra một điều rằng có lẽ hoahongtrang đã làm thất vọng các bạn Ref rồi hay sao đó. Có lẽ qc18 đã đúng hoặc cũng có thể là sai bởi vì trong link profile mà của qc18 gửi cho có 2 chỗ không tương đồng.
Thứ 1: Thời gian kích hoạt hồ sơ bên mình là 4h23 ngày 3/4. Của bạn qc18 là 11h23
Thứ 2: Thời gian cập nhật thông tin Basic trong hồ sơ là 23h23 ngày 10/4. Của bạn qc18 là 6h29 ngày 11/4
Nhưng chắc có lẽ bạn qc18 đã đúng.

DragonI

Junior
Reactions
127
MR
0.004
Bây giờ là hoahoa và là nữ ktqd nha, ko phải nam đâu:

Giờ có nói nữa cũng chả có ích gì, theo mình thì các bạn nên lên forum lo hậu sự bằng cách tìm 1 chủ hội khác thì hơn. :(

khoadang1990

Junior
Reactions
25
MR
0.002
Chat with me via Skype
bài viết dài ghê !!! chắc chủ topic bức xúc lắm , thú thật tớ cũng rất ghét những loại người làm ăn quanh co như vậy, cho vào scamer là đáng !!!

sockable

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Bây giờ không phải là lúc có thể hay không thể nữa, sự thật phơi bày rồi, nếu theo bác dantri nói HHT bị hack acc, thì cái hình cap trên kia giải thích làm sao, tức là HHT vẫn xài yahoo, vẫn online, vẫn có mạng .... nhưng lại không chịu giải quyết hợp tình hợp lý để giảm nhiệt độ đang tăng lên từng giờ thế này

là người ngoài cuộc, tôi thấy cả 2 bên đều có lỗi, bên thuê thì thấy lợi trước mắt => tham thì không nói gì, bên được thuê gần 200 con người, khi thấy có vấn đề phát sinh thì không lên tiếng để thành sự như bác qc18 thì cũng thật đáng buồn.

riêng về bạn HHT, nếu đã uy tín thì ắt những lời đàm tếu hay gây áp lực này sẽ chẳng là gì đối với một sinh viên kinh tế năm 2 cả. Phải luôn vươn lên thì mới thành đạt được, mong sau này bạn thành công trên thương trường với khả năng biến hóa thế này

anh em ta có lẽ nên rút kinh nghiệm từ đây tỉnh táo hơn khi tham gia thể loại PTC đầy hấp dẫn nhưng cũng lắm bất trắc (có khi còn hơn HYIP =)) )

P.S : bạn gì ở trên nói tại nick mình xấu nên không ai tin tưởng làm mình buồn :(, tại nick này gắn với mình cũng gần 8 năm nên khong bỏ được :))

@kdctt : thật ra bạn nói đúng, nhưng số tiền trên hơi nhỏ so với uy tín của hội :d, thật ra bây h để tạo 1 hội có chỗ đứng trong 4rum này thì phải đóng quỹ gấp 10 lần như thế lận (rule admin quy định), mình không ngại tài chính, chỉ mỗi cái gai góc là số thanks và bài viết có giá trị =.= haizz, phải mất 1 thời gian đây

Karelking

Hero
Reactions
220
MR
0.000
có thể bạn hoahongtrang này bị hack yahoo rồi

Profile này từ khi lập nick cho đến cách đây 30' ko hề thay đổi.
Cứ cho là HHT bị hack nick. Vậy thằng hack nick nó tốt bụng và thay đổi profile dùm HHT à ?
Hơn nữa việc thay đổi profile vừa rồi là 1 chứng cứ chứng minh HHT vẫn onl và dõi theo topic, vậy mà nãy h vẫn ko có 1 comment. Những việc làm của HHT ngày càng tự tố cáo mình.

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
HHT nợ thanh toán đến ngày hôm nay của nhóm:
affilia50bux : 25 acc * 0.33= 8.25 $
Pay4myclick:37 acc* 0.5 =18.5$
Jokabux : 18 ac* 0.33 =5.9$
Trong 2 ngày tới tổng công 10 site nếu click đều thi HHT phải trả cho nhóm trung bình 302ACC* 0.33 = 99.66$ ( thấp nhất đó vì có nhiều site 0.5)
Bà này con gái bin gết đây :))
Nói chung chị HHT này lại bắt chước onbux rồi :)) ai chơi thì biết :binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Profile này từ khi lập nick cho đến cách đây 30' ko hề thay đổi.
Cứ cho là HHT bị hack nick. Vậy thằng hack nick nó tốt bụng và thay đổi profile dùm HHT à ?
Hơn nữa việc thay đổi profile vừa rồi là 1 chứng cứ chứng minh HHT vẫn onl và dõi theo topic, vậy mà nãy h vẫn ko có 1 comment. Những việc làm của HHT ngày càng tự tố cáo mình.
có thể người hack thay đổi để tạo scandan cho hoahongtrang chăng rất có thể bởi người hack có toan tính nếu làm vậy sẽ cho mọi người thấy rằng hoahongtrang đang online

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Sao ko cố gắng chờ thêm đi bạn. Bạn làm thế này người ta lại dễ đánh đổ tất cả và scam thật đến lúc đó bạn lại là người chịu thiệt khi đứng mũi chịu sào cho Hội bạn đó. Nếu thự sự như bạn nói chỉ chậm 2 ngày thì theo mình ko có vấn đề gì với bất cứ chủ Hội nào. Nhất là những dịp lễ tết như bây giờ thì chậm cũng có thể hiểu và thông cảm đc.
1 số điều bạn phân tích có thể rất hợp lý, hoặc ko, thời gian và uy tín của HHT sẽ trả lời cho tất cả!
Có điều này

thì có lẽ bạn nhầm. Với Hội nhiều site,nhiều ref, ref đk 1 lúc hàng loạt site. công việc hàng ngày ngoài thanh toán còn phải click ads, xem thông tin, việc ngoài đời... Chỉ riêng việc thanh toán nhiều khi cả buổi (nếu vài ngày ko thanh toán) cũng chưa xong đc.
Nếu bạn nào muốn thử cảm giác làm chủ Hội hãy thử ĐK và làm xem có dễ dàng ko nhé! :)

Đồng ý với quan điểm này của bác Thủy, các cậu mắc cái tật là thiếu kiên nhẫn, làm gì cũng hối thúc, cứ muốn RQ là phải có tiền ngay ấy, bác XuanthuyC làm chủ hội lâu năm rồi mấy TH như thế này gặp ko phải ít đâu.

có thể người hack thay đổi để tạo scandan cho hoahongtrang chăng rất có thể bởi người hack có toan tính nếu làm vậy sẽ cho mọi người thấy rằng hoahongtrang đang online

xin người mình thề mình hứa mình đảm bảo sau vụ này anh, chị ( chả biết giới tính gì nữa ) HHT mà sờ cam thì em bái phuc ^:)^ về số lương RB với BN ý nhỉ chắc tầm cỡ 200 ref quá mà với số $ RB khủng thế không biết him tính toán làm ăn kiểu gì ta :))

foreverok

Hero
Reactions
379
MR
0.001
ẹc thế HHT đã lập ra tuyển ref cũng lâu rồi , mình xin các mem chơi site của HHT là số người đã được proof từ bạn ấy, ai chưa nhận được trong khoảng 200 người ^^ nếu scam thì thật là.

chắc bạn này trả tiền đều đặn cho mọi người thì họ mới chơi cho đông thế chứ nhỉ . hơn nữa cái yahoo kia mình đoán chắc là bị hack rồi ,bạn náy chắc một ngày chat với nhiều người quá dễ bị kẻ xấu hại hơn nữa bạn này mới không vào forum có từ tối đến nay chúng ta không nên o ép ngườt ta quá đáng vậy nói chuyện phải có người đối chứng thì mới tin được . bạn này lại nhiều người ganh ghét nên chuyện lập ních để hại là hoàn toàn có thể xảy ra , mình thấy có nhiều người nói này nói nọ về bạn này nhưng bạn đó đã cố gắng phân giải và hình như mọi việc bạn ý đều đúng cả thì phải . mình rất quan tâm đến hoạt động của bạn này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,829
176,271
Latest member
vuduclinh001

Most viewed of week

Most discussed of week