• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.

promise1

Banned
Reactions
310
MR
0.000
search cái này trên google :
bux4real.com/?ref=hoahongtran

sau đó so sánh ip của nick nhanhui và hht có cùng 1 ip trên diễn đàn hay không là có info của nó nhé . quả thực là scam thì xử thế nào tùy các bro em ngồi xem thôi . :binhsua51::binhsua51::m181:

hoahongtrang

Banned
Reactions
246
MR
0.000
http://mmo4vn.com/showthread.php?13792-hoahongtrang-moi-nguoi-nghe-toi-noi&p=132126#post132126
xin mọi người vào đó đọc giúp tôi

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Đã từng làm reg cho you này. Nhưng tất cả điều bỏ hết, mặc dù 2/3 trên tổng hơn 60 site gần đạt mốc 100 click để nhận RB.

Nhưng đã biết và dừng cuộc chơi. Làm ăn là uy tín phải đặt lên hàng đầu. Sau vài lần yêu cầu bonus reg site đã hiểu nên dừng rồi.

Mọi người cũng dừng đi là vừa rồi. 99% là HHT không quay trở lại. Nếu rơi vào 1% còn lại thì tiếp tục thực hiện chính sách cù nhay, và sẽ bonus hay RB một số người để lấy uy tín cù nhay.

Theo như diễn biến mấy ngày qua và đoạn phân tích của chủ toppic thì HHT quay trở lại sẽ được ví như: fastbuxs
bạn này ref cho tôi cũng khsa nhiều site nhưng bạn nói 60 site thì bạn hơi nhầm bạn dùng roboform reg 1 lúc cả đôgns site lúc sau thì tôi nói làm gì ?
bạn có click ko
hay chỉ tập trung click khoảng chục site các site sau reg và ko lcick
và bạn đã nhận đến gần 2$ của tôi chưa ??
và tôi có gọi là ko làm đúng theo nhũng gì đã ghi ra với 1 ai ko
hay chỉ có cái ref vip bạn đầu tôi lập topic chỉ hơn 10 site và kếu ref vip chỉ phải reg trên 8 site

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

có nhiều site sau này tôi đưa ra nhưng chủ yếu buxhost nhiều ngừoi nói rằng reg nhiều nhugn có click ko hay chit toàn click cái khoang 10 site lúc đầu tôi đưa ra và báo danh cho honhf tráng
trừ các bạn thạt lòng muốn theo hội thì tôi ko nói

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
HHT đã có lí do và lời hứa thực hiền RB cho các mem , mình close topic và move vào thùng rác nhé ! Mọi người bình tĩnh chờ đợi đi . ^^

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
bạn up hình bị lỗi hay sao vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics