• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.

qc18

Junior
Reactions
45
MR
0.000
7, Khi liên lạc thanh toán thì ...

langloi

Hero
Reactions
356
MR
0.003
Call me! Call me!
Em tính tới tính lui thì HHT chỉ up khoảng 5- 6 site thôi.Việc chi trả regback với bonus ban đầu không là bao nhiêu cả giỏi lắm là 100$.Nếu mỗi site có 50 reg thì sao nhỉ. 1 ngày có thể kiếm được 1$/1 site với 50 site thì giàu to khiếp rồi.

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,162
MR
20.546
$1,115.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
alone91

* View Profile
* View Forum Posts
* Private Message
* Add as Contact

alone91 is online now
[Junior Member]

Feedback Score
0
Thanks
0 cao thủ nào đây

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:36 PM ----------

KO bít sao nhưng khi cao thủ này(HHT) xuất hiện mình cứ ngỡ site nào ra bạn ấy cũng up....bux thì có thể refund buxhot mình nghĩ dung CC

Đã chính thức đi mà không hẹn ngày về, ai không tin cứ ref đi, một câu hỏi lớn đặt ra là lấy tiền đâu để trả ? Vậy thôi , chơi toàn site vớ vẩn có pay đươc xu nào đâu mà trả , vào xem proof các trang xem HHT pay được xu nào chưa ?

Site nào cũng trả gấp rưỡi , gấp đôi tiền nhận được vậy lấy đâu ra ? các bác không biết tính à ?

Hiện tại thì đã có bằng chứng rõ ràng nhưng các bạn cũng phải đợi vài ngày nữa để HHT lên thanh minh cho mình nếu bạn ấy cố tình không regback thì sẽ bị banned forever.Và tất cả các bạn và cả tôi reg cho HHT cũng đi tông công sức 1 tháng trời click số tiền regback lên đến 10$ bay đi !.
Các bạn coi như làm phước cho rồi

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Chưa giải quyết xong chuyện mà cậu lại lập topic như vầy rồi, hoahongtrang từ khi lập hội đến giờ cũng vẫn rb khủng như vậy cho các mem khác kia mà, tiền rb như thế nào cậu ấy cụng tính trước rồi, cậu ấy có cách quản lý vốn ko để lỗ thì cậu lo gì, các cậu cũng nên thông cảm phần nào cho cậu ấy, chỉ vì 1 câu nói nữa đùa nữa thật mà ra cơ sự như vậy, thôi hãy để thời gian trả lời đừng làm mọi vc thêm rối nữa

that11t2

Senior
Reactions
107
MR
0.001
Giờ scam thế này thì sao hả các bác. Click tiếp hay bỏ giữa chừng. Mấy site đó cũng là site tiềm năng. Chã nhẽ lại bỏ ngang. Đúng là cao thủ, các bác hận thì cũng không làm gì được người ta. Thôi em quyết định bỏ mấy site ref của cao thủ này để nhẹ bớt gánh nặng của em nếu như chính thức scam. Đành vậy chứ biết sao bây giờ hả các bác!

Có cần phải dồn ép con người ta đến vậy ko, bây giờ các cậu hoàn toàn có thể ngừng click và chờ thông tin từ cậu ấy.

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
Chờ bạn ý Về quê Lên đã... Xồn Xồn Như Chó Cắn ... thế
Việc Gì Phải làm Cái Topic Hạ Uy tín Nhau thế
Bạn ĐÚng là COn nít

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Bạn ĐÚng là COn nít

Cảnh cáo phát ngôn 1 lần nhé :)

Bạn ĐÚng là COn nít

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Bạn ĐÚng là COn nít
Mod ở đâu rồi , pm như thế này mà cũng để được , nhờ mod vào xử lý dùm. Nhóm HHT có văn hóa quá nhỉ ?

dantri

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
HHT nợ thanh toán đến ngày hôm nay của nhóm:
affilia50bux : 25 acc * 0.33= 8.25 $
Pay4myclick:37 acc* 0.5 =18.5$
Jokabux : 18 ac* 0.33 =5.9$
Trong 2 ngày tới tổng công 10 site nếu click đều thi HHT phải trả cho nhóm trung bình 302ACC* 0.33 = 99.66$ ( thấp nhất đó vì có nhiều site 0.5)
mình thì mình thấy ở topic thanh toán bạn hoahongtrang đó phủ nhận cái việc 300 acc của bạn nói và chỉ thấy đề cập đến 3 site thì 1 site hình như không thanh toán được với bạn hoahongtrang nói là mỗi site chỉ hơn chục acc
giờ bạn hoahongtrang chắc về quê ko đối chứng được bạn cứ ở đây nói vậy cũng không nên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,824
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week