• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

HOAHONGTRANG - Tội đồ của MMO4VN.COM

Status
Not open for further replies.

langloi

Hero
Reactions
356
MR
0.003
Call me! Call me!
Thật sự có quá nhiều việc xảy ra với Hoahongtrang:
+Xích mích với maxvic2010
+Xích mích với các MOD và các member trong forum
+Check Site và Kiểm tra thành viên và thanh toán cho thành viên
+Học tập
+Nghỉ Ngơi
+Click các site PTC
+Thi cử Đại Học

Các bạn cũng nên thông cảm cho bạn ấy và chờ đợi nhé.Các bạn cố gắng bình tĩnh và mình xin mạn phép close topic cho đến ngày Hoahongtrang vào giải tỏa mọi sự nghi ngờ của các bạn

feathy

Hero
Reactions
463
MR
0.001
Chưa giải quyết xong chuyện mà cậu lại lập topic như vầy rồi, hoahongtrang từ khi lập hội đến giờ cũng vẫn rb khủng như vậy cho các mem khác kia mà, tiền rb như thế nào cậu ấy cụng tính trước rồi, cậu ấy có cách quản lý vốn ko để lỗ thì cậu lo gì, các cậu cũng nên thông cảm phần nào cho cậu ấy, chỉ vì 1 câu nói nữa đùa nữa thật mà ra cơ sự như vậy, thôi hãy để thời gian trả lời đừng làm mọi vc thêm rối nữa
Toàn 4rum có ai trưng ra đc proof của HHT đã thanh toán cái gọi là refback "khủng" ko?
Ai đã nhận tiền thì lên tiếng bênh vực HHT phát, toàn thấy im im... haizzz....

qc18

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Xin các ref của HHT hãy tỉnh giấc đi ạ ? Hãy dùng cái đầu lạnh để phân tích ? Có ai trả lời tôi câu này được không ? HHT lấy tiền đâu để trả trong khi site nào cũng lỗ 50% cho tới 100 % ? quản lý ref kiểu gì cho có lãi hỡi các bác ? Bác nào tài giỏi giải thích đi, lấy ví dụ ngay mấy site em đang ref đó.

easyptc

Newbie
Reactions
659
MR
0.000
alone91 said:
Chờ bạn ý Về quê Lên đã... Xồn Xồn Như Chó Cắn ... thế
Việc Gì Phải làm Cái Topic Hạ Uy tín Nhau thế
Bạn ĐÚng là COn nít

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Chờ bạn ý Về quê Lên đã... Xồn Xồn Như Chó Cắn ... thế
Việc Gì Phải làm Cái Topic Hạ Uy tín Nhau thế
Bạn ĐÚng là COn nít

Cho đại ca này ra đảo là vừa đẹp đấy

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Các bạn có thể nói hoahongtrang Scam! Các bạn có thể ngưng không chơi với hội của hoahongtrang nữa! Đó là quyền của các bạn thôi! Nhưng các bạn đừng ép người ta quá mức như vậy! Nếu hội hoahongtrang không Scam thì sao? Có phải các bạn đã cho ra một Topic làm tổn hại danh tiếng của người khác không? Tôi thấy hội của hoahongtrang vẫn RB bình thường cho tới khi xảy ra vụ tranh chấp với các thành viên trong 4rum. Giờ đây hoahongtrang đang bị street nặng mà các cậu còn làm vậy được hở? Chỉ với một chút chứng cứ nhỏ vậy mà nói hội hoahongtrang Scam là không được rồi đó! Các bạn dù gì thì cũng phải chờ hoahongtrang lên rồi để thanh minh nữa chứ! Nếu bạn nằm vào vị trí của hoahongtrang hiện giờ thì sao? Các bạn thật là ...

Thật sự có quá nhiều việc xảy ra với Hoahongtrang:
+Xích mích với maxvic2010
+Xích mích với các MOD và các member trong forum
+Check Site và Kiểm tra thành viên và thanh toán cho thành viên
+Học tập
+Nghỉ Ngơi
+Click các site PTC
+Thi cử Đại Học

Các bạn cũng nên thông cảm cho bạn ấy và chờ đợi nhé.Các bạn cố gắng bình tĩnh và mình xin mạn phép close topic cho đến ngày Hoahongtrang vào giải tỏa mọi sự nghi ngờ của các bạn

Bác mà đóng topic thì còn bao người click công cốc cho nó, sao bác không bảo mọi ngươì ngừng click cho tới khi HHT quay lại rồi click tiếp. Vậy mới sang suốt.

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

Các bạn có thể nói hoahongtrang Scam! Các bạn có thể ngưng không chơi với hội của hoahongtrang nữa! Đó là quyền của các bạn thôi! Nhưng các bạn đừng ép người ta quá mức như vậy! Nếu hội hoahongtrang không Scam thì sao? Có phải các bạn đã cho ra một Topic làm tổn hại danh tiếng của người khác không? Tôi thấy hội của hoahongtrang vẫn RB bình thường cho tới khi xảy ra vụ tranh chấp với các thành viên trong 4rum. Giờ đây hoahongtrang đang bị street nặng mà các cậu còn làm vậy được hở? Chỉ với một chút chứng cứ nhỏ vậy mà nói hội hoahongtrang Scam là không được rồi đó! Các bạn dù gì thì cũng phải chờ hoahongtrang lên rồi để thanh minh nữa chứ! Nếu bạn nằm vào vị trí của hoahongtrang hiện giờ thì sao? Các bạn thật là ...
Nhìn vào cái bằng chứng yêu cầu thanh toán bạn sẽ hiểu, giờ này còn tin HHT nữa thì...,

dantri

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
mình thì mình thấy ở topic thanh toán bạn hoahongtrang đó phủ nhận cái việc 300 acc của bạn nói và chỉ thấy đề cập đến 3 site thì 1 site hình như không thanh toán được với bạn hoahongtrang nói là mỗi site chỉ hơn chục acc
giờ bạn hoahongtrang chắc về quê ko đối chứng được bạn cứ ở đây nói vậy cũng không nên
mình thấy bạn hoahongtrang không có ở đây với nghe nói bạn ý có rất nhiều ngừoi ghét và bạn qc18 này lại cứ nói thao thao vậy không có đối chất . bạn hoahongtrang thì trong topic yêu cầu thanh toán thấy có phủ nhận việc có 300 acc đó và nghe nói là bạn náy chỉ báo 3 site thì 1 site bạn kia bảo không thanh toán được . bạn hoahongtrang gì đó lại không có mặt ở đây còn một bạn thì cứ hạ thấp uy tín của bạn đó mình thấy không ổn và bất công

that11t2

Senior
Reactions
107
MR
0.001
Chắc sẽ không lên nữa đâu. Bao nhiêu mũi giáo chĩa vào thế này. Nghe bác kia nói tiền reback tiết kiệm được nhiều đến vậy chắc pro ấy cũng scam cho xong chuyện. Lỡ mang tiếng rồi mà!

mình thấy bạn hoahongtrang không có ở đây với nghe nói bạn ý có rất nhiều ngừoi ghét và bạn qc18 này lại cứ nói thao thao vậy không có đối chất . bạn hoahongtrang thì trong topic yêu cầu thanh toán thấy có phủ nhận việc có 300 acc đó và nghe nói là bạn náy chỉ báo 3 site thì 1 site bạn kia bảo không thanh toán được . bạn hoahongtrang gì đó lại không có mặt ở đây còn một bạn thì cứ hạ thấp uy tín của bạn đó mình thấy không ổn và bất công
mình nói thật có gì đó không ổn bạn này nếu reg 300 acc thì tại sao lại viết một topic như thế này ép hoahongtrang vào tội scam . mình đọc mấy bài viết thì thấy bạn hoahong đó nói bị rất nhiều chủ hội ghét
hơn nữa trong topic yêu vầu thanh tón bạn hoahong đó phủ nhận cái 300 acc và nghe qua reply thì có 3 site hơn 10 acc thì 1 site không thanh toán được
mình đọc hết mấy topic và thấy thương thương bạn hoahong đó . ngày trước thấy bạn ý lập topic mới dưam ngày mà thấy bạn ý post bằng chứng thanh toán dài ngoàng khéo cả trăm $ cho đến nay thì chắc còn nhiều hơn và mình thấy bạn này còn có mục đích cao hơn là lập forum vậy tại sao bạn ý scam nhỉ khi mà đã đang có được sự ủng hộ của rất đông refer ruột . không có người đối chứng chỉ một bên đưa ra những lời cáo buộc thế này là không công bằng lắm

Ultimate

Legendary
Verified
Trusted 3
Reactions
1,162
MR
20.546
$1,115.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
dantri

* View Profile
* View Forum Posts
* Private Message
* Add as Contact

dantri is online now
[Junior Member]

Feedback Score
0
Thanks
1
Thanked 1 Time in 1 Pos

nếu mình là một người khôn ngoan và chỉ đơn thuần là đi click thuê nhiều acc như thế lại mới đến ngày thu tiền thì không nên ép chủ của mình scam như thế và mình nhìn thấy là hôm nay mới là ngày bạn chủ hội kia phải trả tiền cho bạn sao bạn đã vội vã nói người ta như thế đấy là cái thứ nhất . thứ 2 ở đây là bạn hoahongtrang kia phủ nhận rất nhiều thông tin bạn đưa ra trong topic yêu cầu thanh toán có thể trên yahoo thỏa thuận là một chuyện nhưng khi thực hiện lại có nhiều vấn đề , nhất là với việc làm trên mạng phát sinh nhiều lỗi có thể bạn ý không nhận được refer thì sao

mình nói thật có gì đó không ổn bạn này nếu reg 300 acc thì tại sao lại viết một topic như thế này ép hoahongtrang vào tội scam . mình đọc mấy bài viết thì thấy bạn hoahong đó nói bị rất nhiều chủ hội ghét
hơn nữa trong topic yêu vầu thanh tón bạn hoahong đó phủ nhận cái 300 acc và nghe qua reply thì có 3 site hơn 10 acc thì 1 site không thanh toán được
mình đọc hết mấy topic và thấy thương thương bạn hoahong đó . ngày trước thấy bạn ý lập topic mới dưam ngày mà thấy bạn ý post bằng chứng thanh toán dài ngoàng khéo cả trăm $ cho đến nay thì chắc còn nhiều hơn và mình thấy bạn này còn có mục đích cao hơn là lập forum vậy tại sao bạn ý scam nhỉ khi mà đã đang có được sự ủng hộ của rất đông refer ruột . không có người đối chứng chỉ một bên đưa ra những lời cáo buộc thế này là không công bằng lắm

Hãy nhìn vào đoạn mình chat yêu cầu thanh toán với HHT, giờ này còn chưa tỉnh hả bác ? 302 ACC tổng cộng 10 site, mod cần tôi đưa tên đăng nhập và pass để xác mình , bất cứ ACC nào.

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Sao ko cố gắng chờ thêm đi bạn. Bạn làm thế này người ta lại dễ đánh đổ tất cả và scam thật đến lúc đó bạn lại là người chịu thiệt khi đứng mũi chịu sào cho Hội bạn đó. Nếu thự sự như bạn nói chỉ chậm 2 ngày thì theo mình ko có vấn đề gì với bất cứ chủ Hội nào. Nhất là những dịp lễ tết như bây giờ thì chậm cũng có thể hiểu và thông cảm đc.
1 số điều bạn phân tích có thể rất hợp lý, hoặc ko, thời gian và uy tín của HHT sẽ trả lời cho tất cả!
Có điều này
Thực ra việc chi trả ko tốn nhiều thời gian, chỉ vài tiếng là cao
thì có lẽ bạn nhầm. Với Hội nhiều site,nhiều ref, ref đk 1 lúc hàng loạt site. công việc hàng ngày ngoài thanh toán còn phải click ads, xem thông tin, việc ngoài đời... Chỉ riêng việc thanh toán nhiều khi cả buổi (nếu vài ngày ko thanh toán) cũng chưa xong đc.
Nếu bạn nào muốn thử cảm giác làm chủ Hội hãy thử ĐK và làm xem có dễ dàng ko nhé! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,824
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week