Request Help! Về vấn đề ip khác khi login PAYPAL !

youngkyo

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bác, số là bữa giờ em dùng paypal premier nhận tiền từ net + thanh toán qua các site cũng nhiều ( thanh toán vào các trang mua mỗi ngày tầm 50-100$ ) .

Nhưng hôm nay nhà e m cúp điện nên mạng bị đổi IP, em vẫn login trang thanh toán 100$ thì trang đó báo rằng thanh toán của bạn bị paypal giữ 24h để xác minh, cụ thể như dưới đây:

Your recent deposit of $100.00 USD has been temporarily blocked by PayPal.
PayPal will need around 24 hours to review your transaction. Please be aware this delay is
not on our end and we are unable to do anything to speed up the review process.
In the future, please make sure not to log in to PayPal by proxy or VPN, as that
often causes payments to be suspended for review.
Your deposit will be automatically credited as soon as PayPal releases it.

Em lại login vô tk paypal thì thấy nó đã trừ 100$ rồi... Cho em hỏi có ai đã từng bị vde này chưa ạ, có phải 24h sau thì paypal sẽ thanh toán 100$ đó cho site ko ạ ??
P/S: Lúc trưa nay nhà e lại bị cúp điện tiếp, mạng lại bị đổi IP, em nghe nói là ko nên login nhiều ip vào 1 tk paypal, vậy trường hợp này xử lý như thế nào vậy các bác, e sợ ăn limit lắm ....

Chân thành cảm ơn!

Tùy vào độ trust của acc bạn. Log in nhiều ip vẫn được mà, miễn đừng đổi vùng/quốc gia thôi chứ

Tùy vào độ trust của acc bạn. Log in nhiều ip vẫn được mà, miễn đừng đổi vùng/quốc gia thôi chứ
acc em thanh toán và nhận thanh toán cũng đều đặn ko biết là độ trúst cỡ nào , cơ mà vụ 100$ nó review thì như nào vậy bác, e chưa gặp bao giờ

acc em thanh toán và nhận thanh toán cũng đều đặn ko biết là độ trúst cỡ nào , cơ mà vụ 100$ nó review thì như nào vậy bác, e chưa gặp bao giờ
Đợi 24h có kq rồi tùy kq mà giải quyết tiếp chứ giờ làm gì đc thằng pp đâu

Chào các bác, số là bữa giờ em dùng paypal premier nhận tiền từ net + thanh toán qua các site cũng nhiều ( thanh toán vào các trang mua mỗi ngày tầm 50-100$ ) .

Nhưng hôm nay nhà e m cúp điện nên mạng bị đổi IP, em vẫn login trang thanh toán 100$ thì trang đó báo rằng thanh toán của bạn bị paypal giữ 24h để xác minh, cụ thể như dưới đây:

Your recent deposit of $100.00 USD has been temporarily blocked by PayPal.
PayPal will need around 24 hours to review your transaction. Please be aware this delay is

In the future, please make sure not to log in to PayPal by proxy or VPN, as that

Em lại login vô tk paypal thì thấy nó đã trừ 100$ rồi... Cho em hỏi có ai đã từng bị vde này chưa ạ, có phải 24h sau thì paypal sẽ thanh toán 100$ đó cho site ko ạ ??
P/S: Lúc trưa nay nhà e lại bị cúp điện tiếp, mạng lại bị đổi IP, em nghe nói là ko nên login nhiều ip vào 1 tk paypal, vậy trường hợp này xử lý như thế nào vậy các bác, e sợ ăn limit lắm ....

Chân thành cảm ơn!

Cái dòng màu xanh tớ reply ấy. Cậu nên email PP - trong support ấy như sau

I only logged in PayPal at my home, on my laptop/desktop. My PayPal password is different, not same other website.

I confirmed my payment 100$ transaction ID......is legit and I payment for service. Please release my payment

Thanks PayPal

I only logged in PayPal at my home, on my laptop/desktop. My PayPal password is different, not same other website.

I confirmed my payment 100$ transaction ID......is legit and I payment for service. Please release my payment

Thanks PayPal
Thanks bác, e đã mail cho nó rồi, đến giờ đã qua 24h kể từ lúc hwa mà bên site thanh toán vẫn chưa nhận dc $ từ paypal :( :(

Thanks PayPal
Hình như sai chính tả bác ơi. chỉnh lại là pay cho đúng chính tả nhỉ :)

hôm nay đã qua 24h mà bên site vẫn pending , e đã gửi mail cho paypal rồi nhưng chưa thấy phản hồi gì, vừa rồi e vô thanh toán tiếp 30$ thì vẫn bị y như cũ, trong khi paypal vẫn trừ tiền và báo complete, liệu acc e có vde gi rồi ah các bác :( :(

Your recent deposit of $30.00 USD has been temporarily blocked by PayPal.

hôm nay đã qua 24h mà bên site vẫn pending , e đã gửi mail cho paypal rồi nhưng chưa thấy phản hồi gì, vừa rồi e vô thanh toán tiếp 30$ thì vẫn bị y như cũ, trong khi paypal vẫn trừ tiền và báo complete, liệu acc e có vde gi rồi ah các bác :( :(

Your recent deposit of $30.00 USD has been temporarily blocked by PayPal.

Gửi email phải đợi PP reply rồi hãy deposit hay giao dịch tiếp nhé. Do PP nghi ngờ bạn dùng proxy or VPN!

Nhanh nhất là nhờ người call PP

thứ 7 chủ nhật nó có sp ko :cool:

Do e cao hứng tưởng nó qua 24h là xong rồi nên thanh toán thử 30$ xem dc chưa, vậy là phải đợi nó làm việc xem xét reply lại rồi, khô thân e lại bị dính vào thứ 7 nữa chứ :( :(

Login nhiều ip có sao đâu. Đây mình log nào là điện thoại dùng 3g (Mà 3g thì mỗi lần connect là nó lại đổi ip khác) nào pc ở nhà nào là pc cty có sao đâu.

Login nhiều ip có sao đâu. Đây mình log nào là điện thoại dùng 3g (Mà 3g thì mỗi lần connect là nó lại đổi ip khác) nào pc ở nhà nào là pc cty có sao đâu.

PP check theo IP + Device hay dùng! Vì thế dù có đi bất kì nước nào mà vẫn dùng device hay dùng thì chẳng có sao cả

Chỉ cần bạn dùng đúng laptop,,pc đó..l
Ko clean trình duyệt ok, vấn kề ko phải site buy mà là pp nhé.

Tại 1 khung thời gian mà địa chỉ ip bị thay đổ và khoảng cach địa lý ko hợp lý thì dù pp có trust cao vẫn bị nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week