(HELP : vấn đề IP ạ )

Status
Not open for further replies.

NoName182

Newbie
Reactions
4
MR
0.019
Đầu tiên cho e gửi lời chào tơi ace ạ. e là newbie đang tâp tọe chơi PTC. e có thắc mắc này mong ace bỏ chút thời gian giúp e . vấn đề xoay quanh IP, e vào đề luôn ạ
ACe cho e hỏi là khi chơi tì cần chơi trên 1 IP và 1 máy tính đúng không ạ ? E có thể click ads trên 1 IP ( điện thoại phát wifi ) và sau đó thì e có thể vào bằng IP khác ( mạng ở xóm trọ ) để xem site ptc, tài khoản,và thuê ref hoặc tác vụ gì đó thì có được không ạ, hay là e phải làm tất cả mọi thứ trên cùng 1 IP ạ. có gì ace giúp đỡ e nhiệt tình với ạ, không e chơi cứ sợ bị khóa tài khoản nên cảm giác buồn lắm ạ . cho e gưi lời cảm ơn trước ạ .

Tùy trang nó yêu cầu hay ko chứ , đọc điều khoản của nó trước đi , nếu nó ko nói j thì cứ ip cùng 1 quốc gia thì ko sao , miễn đừng đổi soành soạch mới log ip này đc tí lại chuyển ip khác liên tục :)

Upvote 0
vì e có đọc 1 bài nói nếu nhiều người cùng chơi trên 1 IP thì n sẽ Ban nick luôn, e là e sợ vậy
nên e có hỏi kèm cái này( E có thể click ads trên 1 IP ( điện thoại phát wifi ) và sau đó thì e có thể vào bằng IP khác ( mạng ở xóm trọ ) để xem site ptc, tài khoản,và thuê ref hoặc tác vụ gì đó thì có được không ạ)
xem 2 tác vụ như vậy có được phép k ấy ạ

Upvote 0
vì e có đọc 1 bài nói nếu nhiều người cùng chơi trên 1 IP thì n sẽ Ban nick luôn, e là e sợ vậy
nên e có hỏi kèm cái này( E có thể click ads trên 1 IP ( điện thoại phát wifi ) và sau đó thì e có thể vào bằng IP khác ( mạng ở xóm trọ ) để xem site ptc, tài khoản,và thuê ref hoặc tác vụ gì đó thì có được không ạ)
xem 2 tác vụ như vậy có được phép k ấy ạ
đừng dính thêm cái tk thứ 2 nào trên IP hay máy là dc :D bạn chơi PTC thì nên cố định 1 chỗ thôi, kiếm cái dt lấy mạng xóm trọ làm ref cho acc chính:oops:

Upvote 0
đừng dính thêm cái tk thứ 2 nào trên IP hay máy là dc :D bạn chơi PTC thì nên cố định 1 chỗ thôi, kiếm cái dt lấy mạng xóm trọ làm ref cho acc chính:oops:
Vậy la e chỉ được lấy cai ip ( điện thoại phát wifi) để thực hiên mọi tác vụ phải k ạ .

Upvote 0
chơi trên 1 máy mà ip đổi sang Mỹ cũng chả sao cả, miễn sao đừng trùng là đc. Mà nếu trùng ip nó sẽ block acc lập sau thôi chứ nếu block cả 2 thì vô lý quá. Ví dụ bác đầu tư 1 acc mấy trăm $ mà gặp thằng nào ghét bác nó chạy tới câu wifi xong lập 1 acc nữa cho acc của bác RIP thì thốn =)) mà theo mình thì trùng ip nó chỉ block tạm thời thôi, khi nào bị lỗi double account mới chết

Upvote 0
chơi trên 1 máy mà ip đổi sang Mỹ cũng chả sao cả, miễn sao đừng trùng là đc. Mà nếu trùng ip nó sẽ block acc lập sau thôi chứ nếu block cả 2 thì vô lý quá. Ví dụ bác đầu tư 1 acc mấy trăm $ mà gặp thằng nào ghét bác nó chạy tới câu wifi xong lập 1 acc nữa cho acc của bác RIP thì thốn =)) mà theo mình thì trùng ip nó chỉ block tạm thời thôi, khi nào bị lỗi double account mới chết
dạ vâng.. e vẫn đang tham khảo y kiến của mọi người để lấy kiên thức cho mình. mà cho e hỏi đổi ip sang mỹ như nào ạ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week