Help: tư vấn .... [trị mụn]

bạn này nói rỏ hơn chút dc k? thuốc bạn dc bào chế từ cây gì tại sao nó lại có thể làm hết mụn dc?theo khoa học thì mụn là do nội tiết tố con người + với cách sinh hoạt ăn uống hàng ngày nó sinh ra nhiều mụn.
nếu có thể thì ai có mụn nên ăn uống đầy đủ chất sạch sẽ tránh khói bụi ô nhiểm đi ra ngoài nhớ mang khẩu trang kính về nhà uống nước nhiều vào cho nó thải độc ra.rữa mặt sạch sẽ trước khi đi ngủ và sau khi ngủ dậy, ăn nhiều hoa quả tránh ăn nhiều chất chứa dầu mỡ độn vật ,nên tập thể dục đều đặn quay tay vừa thôi :D Có điều kiện thì nên ăn sữa chua uống sữa tươi hàng ngày .cố gắng buổi trưa nên tranh thủ ngủ ít nhất 15p tối thì đi ngủ lúc 10 -11h tôi và thức dậy khoảng 5-6h sáng..
Những ai bị mụn làm theo hướng dẫn của mình trong vòng 1 - 2 tháng 100% sẽ đỡ và khỏi hẵn.nếu có quá nhiều mụn chằng chịt thì khuyên bạn nên tới trung tâm gia liễu họ sẽ khám và phân loại nội tiết tố da có thể do viêm nhiểm và sẽ có cách điều trị chuyên nghiệp hơn.tuyệt đối k dùng các loại sữa rữa mặt bán nhan nhãn ngoài chợ vì nó sẽ làm cho khuôn mặt bạn thêm mụn và viêm nhiểm nhiều hơn. chúc bạn sạch mặt :D :))
thuốc của mình làm từ thảo mộc
và thuốc làm cho hết mụn vì
thuốc sẽ đào thải mụn và căn bã trên mặt ra lúc dùng thuốc
thuốc sẽ làm mát cơ địa giảm mọc mụn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,387
Latest member
luois196