Help: tư vấn .... [trị mụn]

askynet176

Banned
Reactions
106
MR
0.016
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chào cả nhà!!
Hiện tại mình sắp đi làm mà bị mụn tấn công ác quá, mình định đi khám xem chữa thế nào, nhưng không pik khám ở đâu, mong mọi người tư vấn giúp mình với.
Ngày còn là sinh viên mình đi khám ở khoa da liêu Bạch Mai, khám thế nào bác sĩ cho ngay đơn acnotin10- kháng sinh liều cao, rất không tốt vì tạc dụng phụ rất nhiều, mình dùng nhưng cũng ko đỡ, cứ để vậy, giờ ra trường sắp đi làm mà thấy nhiều mụn cũng sốt ruột
thank mọi người, hì hì

mụn là do dậy thì hoặc do nóng gan :D
để hết mụn ta có thể dùng thuốc kẽm :D nói chứ mình cũng bị mụn mà chưa có hết vì không có trị :D

Bạn đi trị laze đi

bác chắc bị nặng lắm rồi :D
xài acnes với sữa rửa mặt đi bác , tuy ko nhanh hết mụn nhưng sẽ làm da mặt sạch và ngừa mụn , thu nhỏ lỗ chân lông luôn :cool:

Bán thuốc trị mụn gia truyền tại hà nội đây thích thì có thể đến tận nhà lấy thuốc không thì ship nha!!!
số điện thoại ở chữ ký

Chào cả nhà!!
Hiện tại mình sắp đi làm mà bị mụn tấn công ác quá, mình định đi khám xem chữa thế nào, nhưng không pik khám ở đâu, mong mọi người tư vấn giúp mình với.
Ngày còn là sinh viên mình đi khám ở khoa da liêu Bạch Mai, khám thế nào bác sĩ cho ngay đơn acnotin10- kháng sinh liều cao, rất không tốt vì tạc dụng phụ rất nhiều, mình dùng nhưng cũng ko đỡ, cứ để vậy, giờ ra trường sắp đi làm mà thấy nhiều mụn cũng sốt ruột
thank mọi người, hì hì
Có thuốc trị mụn gia truyền đây. Cam kết khỏi .
Minh đã từng đi viện da liễu TW 5 lần, mất khoảng hơn 5tr nhưng chỉ đỡ khoảng 1 tháng, đâu lại vào đấy
Mình thấy lên da liễu TW họ cho thuốc kiểu như để làm chìm mụn xuống ấy, trong khi muốn khỏi phải bật hẳn cái mụn đó ra cả gốc.
Thuốc này cam kết khỏi sau 25 ngày nếu nhẹ,
1tháng 30 ngày nếu nặng.
Bôi thuốc xong hết mụn còn làm trắng da hơn nữa :)
cần ảnh minh hhọ thì PM riêng mình nhé trước và sau khi khỏi vì dủng thuốc.

Chào cả nhà!!
thank mọi người, hì hì
uống giải độc gan đi bạn sẽ thấy đỡ hơn ý tránh ăn đồ nóng hay sẽ thấy hiệu quả thôi mình cũng vậy nè

giờ mới biết nỗi khổ của những người bị mụn,nhưng cho em hỏi,bộ bị mụn nó sinh ra tự ti hả mọi người ????

Có thuốc trị mụn gia truyền đây. Cam kết khỏi .
Minh đã từng đi viện da liễu TW 5 lần, mất khoảng hơn 5tr nhưng chỉ đỡ khoảng 1 tháng, đâu lại vào đấy
Mình thấy lên da liễu TW họ cho thuốc kiểu như để làm chìm mụn xuống ấy, trong khi muốn khỏi phải bật hẳn cái mụn đó ra cả gốc.
Thuốc này cam kết khỏi sau 25 ngày nếu nhẹ,
1tháng 30 ngày nếu nặng.
Bôi thuốc xong hết mụn còn làm trắng da hơn nữa :)
cần ảnh minh hhọ thì PM riêng mình nhé trước và sau khi khỏi vì dủng thuốc.
GIÁ CẢ SAO ĐÂY ANH ZAI :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,931
171,975
Latest member
toanphatcungung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week