Spotlight Help me , acc bị hack

thanhtoan166

Junior
Reactions
44
MR
0.000
:binhsua53: acc Wupload và FileSonic em đăng ký ID và Pass giống nhau ==>Lần cuối log vào 2/11/2011 :binhsua29: bây giờ cả 2 đã trở thành tai nạn của hacker
:binhsua29::binhsua29::binhsua29: bác nào có acc ỏ WJ cho em mượm liên lạc với Willy upload , và thằng filesonic hoặc chỉ giúp cách em liên lạc ( mong rằng sẽ khôi phục lại được vì mỗi acc còn hơn 2 tháng Premium ức quá )

Một điều may mắn kiểm tra Webmoney hôm qua WU vẫn được Pay 28$ :
Các Pro cho em hỏi thêm dữ liệu của em hiện là 8 TP mà tài khoảng hiện đang là Free ==> như thế sẽ trụ được bao nhiêu ngày :D

:binhsua29: Khuyến cáo NewMember đừng có ham mấy cái Themapost Free trên mạng . Down về bung ra ko sài được mà còn ăn đạn , và cũng đừng có chủ quan mấy cái phần mền diệt virut hàng đầu thế giới như KAV Premium ( upday liên tục là chắc ne nhé . Gà này dính đòn 1 lần , xin tởn cả đời )

:binhsua29: Tuy thiệt hại ko bao nhiêu 50$< nhưng đối với em cũng khá lớn , mong các Pro đi trước có kinh nghiệm giúp em vớt vác được phần nào hay phần đó hic

[email protected]

người ta mới mất còn ko đc support! ông 2 3 ngày ngồi đó mà mong nó lấy lại cho nhé, quên nó đang lỗi ầm ầm chưa khắc phục đc, chỉ 1 câu bỏ đi thôi @@!

ai biểu ham hàng free :binhsua41: dính đòn ráng chịu

Mất luôn mail luôn à... Xui thế.
Bữa trc cũng có thằng có hack acc của mình. May mà có mail nên cứu vãng đc. Nó thêm câu hỏi phụ nữa đi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,038
173,111
Latest member
sunwinbet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back