Help Help, đăng kí nick Paitopia?????????????

Site đó đâu có proxystop,miễn cứ reg được acc,nó email confirm về cho mình.xong thoát hết,lấy socks us,login email click vào link confirm rồi làm thôi bạn,miễn sao làm offer = IP US , còn reg = lào thái lan campuchia gì cũng được miễn là reg thành công

Thật ko bác, group em quy định chỉ được dùng ip us reg thui à :binhsua43::binhsua43:

Èo trước h mình toàn reg = ip vietnam... nhanh gọn lẹ có vấn đề gì đâu,miễn sao khi làm thì dùng ip us thôi bạn :D.Đợt này nó BL ip VN nên ai trước h reg acc = cách này đang chật vật lắm đây :binhsua36:

đăng kí nick Paitopia?????????????

Các cao thủ đâu hết rùi xin chỉ giáo cách nào thiết thực và hiệu quả cho tụi e với, cafe chồn ngon thế mà để e uống 1 mình thì phí lắm, :D. AOL đăng kí nick đã khó + thêm 1 số a e nói là 4-10p đc 1 phát chưa kể cả tiếng đồng hồ, hic nghe nản quá.
- Theo Admin nói thì đưa ra 1 số cách cho mình như a hanhyes nói: AOL/VPN/proxy/ect IPs thế thì theo cách a cách nào trong các cánh trên khả thi và làm đc đem lại hiệu quả cho việc reg nick. Theo e IP thì cũng hên xui các đc cái ko, AOL thì chật vật còn lại VPNm ect IPs a có kinh nghiệm chia sẻ cho e thông tin và manual cho e với ạ. E xin chân thành cám ơn các Pro thêm lần nữa ạ.

Èo trước h mình toàn reg = ip vietnam... nhanh gọn lẹ có vấn đề gì đâu,miễn sao khi làm thì dùng ip us thôi bạn :D.Đợt này nó BL ip VN nên ai trước h reg acc = cách này đang chật vật lắm đây :binhsua36:
ip viet nam đã vào dc,reg sẵn mấy trăm nghìn acc đi các bác,mốt nó BL lại là ngủm củ tỏi!!!!

trang nay nghe vat qua ............:binhsua87:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week