Help Help, đăng kí nick Paitopia?????????????

anhcss

Junior
Reactions
66
MR
0.099
- Xin các pro cho e hỏi, đến ngày 1-6-2012 paidtopia blacklist IPVN, các pro đăng kí nick trên nó như nào, ai có cao kiến j hay xin chỉ giáo cho e với ạ, Thanks các pro trước.
Hoặc ai có ý kiến j hay xin PM: Yahoo: tuananhcss. E xin mời các anh 1 tách cafe Chồn ạ.

Up lên cho pro vào chỉ giáo .... tình hình thế này hết làm ăn được rồi:binhsua32:

blacklist IPVN thì sao, thế bình thường cậu đk acc ở topia bằng ipvn à

mua sock chưa bị black ấy..
trên MMO có mấy bác bán sock ko bị bl đó :)

Mình check thấy nó bl ipvn @@!... Mà chắc ko sao đâu, kiếm ip khác log vô reg acc là được mà.... ip vn có phong phú đâu mà lấy reg làm chi hè... khổ thiệt...

Editttttttttttt
---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

- Xin các pro cho e hỏi, đến ngày 1-6-2012 paidtopia blacklist IPVN, các pro đăng kí nick trên nó như nào, ai có cao kiến j hay xin chỉ giáo cho e với ạ, Thanks các pro trước.
Hoặc ai có ý kiến j hay xin PM: Yahoo: tuananhcss. E xin mời các anh 1 tách cafe Chồn ạ.
AOL nhé cưng :) .

Last edited by a moderator:
Hi Hanhyes,

Yes, I have blocked all Vietnam IPs because it is safer for my site and because the advertisers know your IP address after logging into my site, so I think it is for the well being of my site to block Vietnam IPs.

You can use AOL/VPN/proxy/ect IPs that you can find to register on my site, but after you register on my site, do not login using AOL/VPN/proxy/ect IP. When you login to my site, please only use sock IPs.

Hope you understand.

Thanks,

Cứ tìm được IPs nào không bị chặn là dùng được hết :D

cafe buổi sáng kìa bà con :D

reg bằng ip vietnam thì có bị hạn chế off so với ip us hay uk vậy không nhỉ ?

Cái đó lúc reg thôi mà , còn làm phải làm bằng IP US,thì nó sẽ ra off thôi

từ trước tới giờ cứ nghĩ là reg bằng ip nào thì làm bằng ip đó luôn chứ. chưa làm padtopia bao giờ. bác có thể nói rõ hơn vụ này không nhỉ.

có phải là mình reg bằng ip vietnam để tránh proxstop rồi lấy ip us (dính proxstop cũng được ) rồi vào làm ko nhỉ ?

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Cái đó lúc reg thôi mà , còn làm phải làm bằng IP US,thì nó sẽ ra off thôi

từ trước tới giờ cứ nghĩ là reg bằng ip nào thì làm bằng ip đó luôn chứ. chưa làm padtopia bao giờ. bác có thể nói rõ hơn vụ này không nhỉ.

có phải là mình reg bằng ip vietnam để tránh proxstop rồi lấy ip us (dính proxstop cũng được ) rồi vào làm ko nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week