• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] Cần tìm một ngôi chùa để đi tu

congclose

Hero
Reactions
209
MR
0.071
Xin chào các bạn mình cần sự giúp đỡ và giải đáp và giúp đỡ của các bạn
Mình chơi Zeek gần 1 năm rồi được hơn 2k vip nói chung mình có đầu tư vào nó
và hôm nay em nó đã bị mất pass và mình không hiểu lý do

Acc zeek của mình từ lúc lập đến lúc mất mình chỉ đăng nhập trên máy tính 1 lần duy nhất đó là khi mình dùng để Up acc và lúc đó minh cũng add DSS và số thẻ visa

Còn lại hàng ngày mình đăng nhập trên điện thoại để post Ads mình dùng trình duyệt Safi của iphone4
Pass của mình thì lúc gồm 12 lý tự cả chữ và số và không có ý nghĩa gì , kiểu như ( anhyeuem hay yêummaimai là không có mình không đặt pas kiểu có ý nghĩa hay dễ đoán hay lấy tên mình) chỉ có điều là không có lý tự đặc biệt và chữ hoa

Vậy nay em nó đã ra đi tìm lại pass thì có lẽ do email đã bị thay đổi

gọi điện cho zeek nó nói tiếng anh nên mình không pro lắm

Cái quan trọng mình nhận được từ Zeek là: số visa hay card mà bạn cung cấp không chính xác, mà khi add mình đã chú ý rất kỹ khoản này,

Nó thay số Card visa và số DSN của mình kiểu gì vậy các bạn
hay là mới có loại keylog hoạt động trên điện thoại chạy hệ điều hành OS được vậy các bạn
vậy bác nào giúp mình để lấy lại acc với còn nước còn tát
:(( có ai giúp mình với nếu không tìm giúp mình một ngôi chùa đi tu cũng được chứ sống mà không khi nào yên ổn thế này thì đi tu sướng hơn

ghê quá, hack zeek đang trở thành một phong trào. ec

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,030
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back