[Help] Cần tìm một ngôi chùa để đi tu

congclose

Hero
Reactions
209
MR
0.071
Xin chào các bạn mình cần sự giúp đỡ và giải đáp và giúp đỡ của các bạn
Mình chơi Zeek gần 1 năm rồi được hơn 2k vip nói chung mình có đầu tư vào nó
và hôm nay em nó đã bị mất pass và mình không hiểu lý do

Acc zeek của mình từ lúc lập đến lúc mất mình chỉ đăng nhập trên máy tính 1 lần duy nhất đó là khi mình dùng để Up acc và lúc đó minh cũng add DSS và số thẻ visa

Còn lại hàng ngày mình đăng nhập trên điện thoại để post Ads mình dùng trình duyệt Safi của iphone4
Pass của mình thì lúc gồm 12 lý tự cả chữ và số và không có ý nghĩa gì , kiểu như ( anhyeuem hay yêummaimai là không có mình không đặt pas kiểu có ý nghĩa hay dễ đoán hay lấy tên mình) chỉ có điều là không có lý tự đặc biệt và chữ hoa

Vậy nay em nó đã ra đi tìm lại pass thì có lẽ do email đã bị thay đổi

gọi điện cho zeek nó nói tiếng anh nên mình không pro lắm

Cái quan trọng mình nhận được từ Zeek là: số visa hay card mà bạn cung cấp không chính xác, mà khi add mình đã chú ý rất kỹ khoản này,

Nó thay số Card visa và số DSN của mình kiểu gì vậy các bạn
hay là mới có loại keylog hoạt động trên điện thoại chạy hệ điều hành OS được vậy các bạn
vậy bác nào giúp mình để lấy lại acc với còn nước còn tát
:(( có ai giúp mình với nếu không tìm giúp mình một ngôi chùa đi tu cũng được chứ sống mà không khi nào yên ổn thế này thì đi tu sướng hơn

Dạo này zeek bị hack liên tục vậy trời, nguy hiểm thế không biết, mình nhờ mấy đứa bạn hacker nó tìm hiểu thử. Mà chưa tìm ra được kết quả là sao ta??? Hay chưa đi đúng đường trời

Upvote 0
anh đi tu thì nhớ chuyển nhượng em site montior hyip nhé - chúc anh sớm tu thành chín quả :)) nếu được pmmm yahoo vjgame_tojphaj_online_hpvn .... rất cảm ơn anh nhiều :)

Upvote 0
mỗi người gửi 1 support lên zeek trình bày ngắn gọn như này thôi: hiện tại hệ thống bảo mật của zeek có 1 số vấn đề. Gần đây rất nhiều user thông báo bị mất tk. Mong BQL zeek cập nhật lại hệ thống bảo mật để aff có thể an tâm mang lợi nhuận cho zeek. :D

Upvote 0
bác tu hành chánh quả roj tìm bọn hacker mà trừng trị.

Upvote 0
Chán nhỉ sao ko bảo bọn support nó ấy lại cái vụ pass nhỉ, đồng loạt contact nó coi sao

Upvote 0
mỗi người gửi 1 support lên zeek trình bày ngắn gọn như này thôi: hiện tại hệ thống bảo mật của zeek có 1 số vấn đề. Gần đây rất nhiều user thông báo bị mất tk. Mong BQL zeek cập nhật lại hệ thống bảo mật để aff có thể an tâm mang lợi nhuận cho zeek. :D
chắc phải vậy quá :(
không biết mấy anh em ở đây có ai báo với zeek về việc này chưa? mình chuẩn bị upgrade mà tình hình này thấy sợ quá :((

Upvote 0
Không cần đi tu đâu bác...Phật nói rồi.Tu tại ở tâm..Đang có topic ủng hộ mẹ 1 bạn trong mmo kìa.Cách tu tôt nhất là bác ủng hộ bạn ý 1 chút tiền..Đó cũng là cách tu mà.Phật nói cứu 1 mạng người hơn xây 10 ngôi chùa mà.
Chúc bạn tìm lấy lại được acc zeek.

Upvote 0
Không cần đi tu đâu bác...Phật nói rồi.Tu tại ở tâm..Đang có topic ủng hộ mẹ 1 bạn trong mmo kìa.Cách tu tôt nhất là bác ủng hộ bạn ý 1 chút tiền..Đó cũng là cách tu mà.Phật nói cứu 1 mạng người hơn xây 10 ngôi chùa mà.

mình cũng mong là cuộc sống yên ổn để không ai phải lo lắng gì cả

Upvote 0
anh đi tu thì nhớ chuyển nhượng em site montior hyip nhé - chúc anh sớm tu thành chín quả :)) nếu được pmmm yahoo vjgame_tojphaj_online_hpvn .... rất cảm ơn anh nhiều :)

lại còn biết anh có site monitor nữa à
mai đi cafe rồi anh bàn giao cho
chắc biết SDT anh rồi chứ gì

Upvote 0

mở thớt - lập hội mà kêu gọi chứ nói lẻ tẻ vầy ko biết đc mấy mạng gia ah`. Ai giỏi anh sờ lích thì qua mấy forum nước ngoài mở thớt kêu gọi luôn. Tình trạng này đã đến mức báo động rồi

Upvote 0
vào nhà Q nè C ơi - Q cho C tu tại nhà Q luôn
để Q về thiết kế lại cái túp lều cho giống ngôi chùa, rồi C đế hen....
tội nghiệp wa... wa đây, Q nuôi tạm cho vài ngày..rồi từ từ mà đi KHất

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,803
171,866
Latest member
Thvbear
Back
Top Bottom