SCAM HeedYou Reviews : SCAM or LEGIT ?

Chào các bác, cuối tuần có tí lộc khoe với các bác, he he

Attachments

444.1 KB · Views: 69
Chào các bác, mời các bác dùng tạm bữa sáng nhẹ nhàng này ợ

Attachments

172.3 KB · Views: 75
duyệt điểm off tới 1 tháng ah c,test phát completed mà pending ước tính 1 tháng.vãi tè nhỉ

duyệt điểm off tới 1 tháng ah c,test phát completed mà pending ước tính 1 tháng.vãi tè nhỉ

Tôi không hiểu sao có một số bác bị pending lâu như vậy, hơn 3 tháng làm offer tại HeedYou tôi chưa bao giờ bị pending bác ạ, hoàn thành khảo sát là được cộng $ luôn, bác chờ tôi tạo ticket hỏi supporter xem sao

OK bác, tôi hỏi rồi, khi có câu trả lời tôi sẽ post lên đây, theo tôi nhiều khả năng đây là chính sách của Persoanly/Adscend chứ không chắc có liên quan gì đến HeedYou, haizzzzz, đây là phần Pending của tôi, trước giờ chưa khi nào tôi thấy có cái gì ở đây

Attachments

26.8 KB · Views: 68
bác hỏi hộ em cái, mới tạo cái acc làm cũng bị pending :(

Chào các bác, tôi có phản hồi từ HeedYou để hầu chuyện các bác rồi đây ợ, đại ý như thế này:

"Chào bạn,

Rất tiếc, chúng tôi phải thực hiện quy tắc này để chấm dứt gian lận trong việc hoàn thành các offer. Rất nhiều người đã tận dụng các khoản thanh toán nhanh của chúng tôi để thực hiện các offer với thông tin nghèo nàn và rút tiền trước khi chúng được xem xét một cách đúng đắn. Qua thời gian chúng tôi hiểu được rằng chúng tôi sẽ không nhận được tiền cho những offer như đã đề cập ở trên, những người đó đã "cao chạy xa bay" rồi.

Nhưng điều này không phải là xấu như bạn nghĩ. Thời gian chờ đợi dựa trên một điểm uy tín của mỗi thành viên, điểm này sẽ tăng với mỗi offer được xác nhận hợp lệ. Khi các offer hoàn thành và được xác nhận, thời gian chờ đợi sẽ giảm xuống cho đến khi được thanh toán ngay lập tức như trước đây. Tất cả việc bạn cần làm là kiên nhẫn chờ đợi và hoàn thành 10 đến 20 offer."

Như vậy có nghĩa là các thành viên mới - số lượng offer hoàn thành còn ít thì sẽ bị pending trong một khoảng thời gian nhất định, quy định này mới được áp dụng sau khi HeedYou ghi nhận là đã có gian lận của người chơi, cũng là cách để HeedYou giữ thành viên gắn bó lâu dài hơn với site. Vậy mong các bác chờ đợi thêm ít thời gian & cố gắng hoàn thành nhiều khảo sát chất lượng hơn, qua giai đoạn thử thách này thì việc thanh toán sau khi làm offer sẽ instant như trước đây. Haizzzz, bất tiện quá phải không các bác? Thôi cùng cố gắng vậy.

Attachments

46.2 KB · Views: 56
Hiện đang có khảo sát 72.9 cent ở Personaly, mời các bác ..

Đây là khảo sát về dự định mua điện thoại Oppo trong vòng 1 tháng tới, các bác nên search trước 1 mẫu đang bày bán ở 1 chi nhánh nào đó của Viettel store/Viễn thông A rồi điền thông tin nhé, điền sai thông tin về địa chỉ cửa hàng hoặc chọn 1 mẫu điện thoại mà cửa hàng đó không cung cấp là bị out đấy ợ

Attachments

259.1 KB · Views: 62
Hiện đang có khảo sát 72.9 cent ở Personaly, mời các bác ..

Đây là khảo sát về dự định mua điện thoại Oppo trong vòng 1 tháng tới, các bác nên search trước 1 mẫu đang bày bán ở 1 chi nhánh nào đó của Viettel store/Viễn thông A rồi điền thông tin nhé, điền sai thông tin về địa chỉ cửa hàng hoặc chọn 1 mẫu điện thoại mà cửa hàng đó không cung cấp là bị out đấy ợ
bạn cho mình hỏi search ở đâu? mình toàn thấy chung chung thôi

bạn cho mình hỏi search ở đâu? mình toàn thấy chung chung thôi

bác hỏi anh Google ấy, hỏi trước để không xảy ra trường hợp điền sai thông tin về cửa hàng, hoặc là lựa chọn 1 mẫu không có bày bán ở cừa hàng, vì như vậy sẽ lộ ra là trong tháng trước thực tế bác chẳng ghé thăm cửa hàng nào để xem một mẫu điện thoại nào của Oppo => OUT

bác hỏi anh Google ấy, hỏi trước để không xảy ra trường hợp điền sai thông tin về cửa hàng, hoặc là lựa chọn 1 mẫu không có bày bán ở cừa hàng, vì như vậy sẽ lộ ra là trong tháng trước thực tế bác chẳng ghé thăm cửa hàng nào để xem một mẫu điện thoại nào của Oppo => OUT
cơ mà hình như nó tắt rồi :(

Chào các bác, chào ngày mới, có bác nào dậy chưa ợ? Personaly đang có khảo sát "xanh đỏ" gần 1$ này các bác

Attachments

264 KB · Views: 55
Bên Adscend có cái khảo sát 1,31$ nữa - các bác nhanh tay nào

Attachments

182.6 KB · Views: 63
bỏ thôi,site treo điểm ác vl

Attachments

7.2 KB · Views: 63
bỏ thôi,site treo điểm ác vl

Ở trên tôi có trả lời rồi bác,

"Hello,
Sorry, we had to implement this rule to cut off fraudulent offer completions. A lot of people were taking advantage of our fast payments to do poor offer completions and withdraw before they are properly reviewed. By the time we learned that we will not receive money for the offers that were already paid out, those people were long gone.

But this is not as bad as it sounds. Waiting time is based on a trust score that every member has which increases with every offer that is confirmed valid. As offers are completed and validated, waiting time will go down until they pay instantly as before. All it takes is a bit of waiting and 10-20 completed offers.

Best regards,
HeedYou"

đang có con khảo sát rượu mà sao ko làm đc bác nhỉ

Khảo sát này họ lọc theo khu vực nữa bác ợ. tôi chọn Đông Bắc Bộ & cũng bị loại rồi, haizzzz ... bác nào chưa bị out thì lưu ý chỗ này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,719
Latest member
thuyphicohalong
Back
Top Bottom