SCAM HeedYou Reviews : SCAM or LEGIT ?

hàng về .... :D

:D Hàng về, bác nào chưa làm khảo sát này thì tôi có 1 lời khuyên là hãy làm & trả lời chuyên nghiệp một chút, cuối khảo sát họ mới nói là sẽ có 1 khảo sát tiếp theo vào tháng 6 dựa trên những khảo sát thu thập lần này, khảo sát lần 2 trong 60' và hạn chế lượng người tham gia, ai được mời tham gia khảo sát sẽ nhận được $100 sau khi hoàn thành đấy ợ!

Attachments

254.8 KB · Views: 53
Chào các bác, chúc ngày mới an lành,

Hiện đang có khảo sát 72.9 cent trên Personaly các bác nhanh tay nào! Sáng ra nhận thông báo khảo sát mới từ Viewfruit, cứ nghĩ phải đến chiều mới xuất hiện ở HeedYou - vậy mà có luôn rồi, nhanh thật. (Trộm khoe với các bác là cũng khảo sát này ở Viewfuit chỉ được trả 150 điểm ~ 30 cent thôi ợ)

Attachments

248.7 KB · Views: 50
    128.5 KB · Views: 52
Chào các bác,

Hàng ngày có bác nào lướt bonus Ads kiếm giải không ạ? Tôi thì cứ rảnh lúc nào lại lướt lúc ấy, mỗi ngày cũng tích được vài trăm điểm để dành quay số trúng thưởng. Mỗi tuần HeedYou tổ chức quay thưởng 1 lần vào cuối ngày CN, các bác có thể vào phần Lottery để xem giải thưởng, giải này thay đổi hàng tuần (tuần này gồm 4 giải, mỗi giải trị giá 15$ cộng thẳng vào purchase balance). Tích điểm chờ đến tuần nào có giải mình kì vọng (2 tháng ultimate chẳng hạn) thì tôi mới tham gia, tích càng nhiều điểm thì cơ hội trúng giải càng nhiều, hihi, đến lúc gặp vận thì chả biết đâu được các bác nhể.

Còn lướt lát hàng ngày thì tôi mới được phần thưởng 1 tháng Primium, 1,1$ cộng vào purchase balance, 4 cái 5 cent, khoảng hơn chục cái 0.5 cent và vài chục cái 0.1 cent vào cash balance. Nói chung xác định vui là chính các bác ợ, chứ mấy trò may rủi này tôi cứ nhọ nhọ thế nào ấy.

Last edited:
Oh, chia buồn với bác, có lẽ bác vi phạm gì nên mới bị đối xử tệ như thế, từ khi làm offer ở HeedYou tôi chưa bị pending bao giờ

Attachments

68.3 KB · Views: 44
Chào các bác, xổ số tuần này có 3 giải - mỗi giải 4$ cộng vào tài khoản chính, có bác nào thử vận may cùng tôi không?

Attachments

80.4 KB · Views: 44
chắc là khó ẵm giải :)

Tât nhiên là khó rồi bác, có 3 giải mà bao nhiêu chiến binh, tôi thì thích tiền tươi thóc thật nên kì này book toàn bộ số point hiện có, hi vọng các cụ thương tình, he he

Tât nhiên là khó rồi bác, có 3 giải mà bao nhiêu chiến binh, tôi thì thích tiền tươi thóc thật nên kì này book toàn bộ số point hiện có, hi vọng các cụ thương tình, he he
nói chung cũng là may mắn hên xui, nhưng hy vọng là may mắn :D

Đợt này survey bị ốm hay sao ấy nhỉ, chả thấy xuất hiện để anh em sớm chạm mốc $5

mình vượt min rồi, mà đang ráng tích đủ 10$ rồi rút. Mới có 6$ à :)

Chúc mừng bác, nếu là tôi thì tôi sẽ rút $5 trước, còn để lại để lần sau nhanh chạm $5 tiếp theo, vì xác định không đầu tư gì ở HeedYou nên không cần giữ $, tiền trong túi là tiền của mình bác ợ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom