SCAM HeedYou Reviews : SCAM or LEGIT ?

Trong những admin của các site PTC thì mình có ấn tượng rất tốt với admin Heedyou, hehe, dù mình chẳng kiếm được bao nhiêu từ site này:D.
Site pay nhanh, trong vòng 24h, min pay cũng thấp.
Site ko cho thuê RR, admin site có lần đã trả lời là cương quyết đi theo con đường từ từ bền vững chứ ko muốn theo mô hình ponzi.
Làm offer ở đây chắc giá cao nhất đấy, vì theo như họ nói họ trả cho member tới 90% số họ nhận được mà.
Hix, site tốt mà hẻo lánh người quá nên cũng tranh thủ quảng cáo phụ bác chủ top:D
Cậu quay lại rồi à :)

cái "Your Surveys Router - Unlimited" thì phải trả lời mấy câu điều kiện như thế nào để được nó cho cái khảo sát này nhỉ bác thớt!
Mình trả lời xong thì nó báo là bạn không phù hợp với khảo sát này

Trong những admin của các site PTC thì mình có ấn tượng rất tốt với admin Heedyou, hehe, dù mình chẳng kiếm được bao nhiêu từ site này:D.
Site pay nhanh, trong vòng 24h, min pay cũng thấp.
Site ko cho thuê RR, admin site có lần đã trả lời là cương quyết đi theo con đường từ từ bền vững chứ ko muốn theo mô hình ponzi.
Làm offer ở đây chắc giá cao nhất đấy, vì theo như họ nói họ trả cho member tới 90% số họ nhận được mà.
Hix, site tốt mà hẻo lánh người quá nên cũng tranh thủ quảng cáo phụ bác chủ top:D

Hehe, cảm ơn bác đã phụ giúp một tay. Đúng như bác nhận xét, Admin của site rất thân thiện và nhiệt tình, cái tỉ tì ti gì không hiểu tôi cũng hỏi và được phản hồi nhanh - trả lời đầy đủ và rõ ràng.

Sẽ có những bác đăng kí xong xem vài ba quảng cáo rồi bỏ không, tôi hiểu - vì ở HeedYou ít quảng cáo và ít tiền, nhưng như tôi đã nói ở phần giới thiệu - cái đáng giá của HeedYou là làm offer vì giá offer ở đây rất cao, tôi cũng đã đưa ra một số so sánh để các bác có được cái nhìn sơ lược. Ngày nào có việc để làm thì tốt rồi, còn không có thì tôi cũng không nản - sẽ có việc vào ngày hôm sau, tiện công ghé site tôi vui vẻ bỏ ra vài phút để click quảng cáo vừa để tích góp thêm ít cent lẻ, vừa thêm gắn bó với site. Nói chung mỗi ngày các bác cũng chỉ mất vài phút với site, nếu có khảo sát - vâng - khảo sát 72.9 cent thì cũng chỉ mất tầm 10'. Mục đích của tôi nho nhỏ thôi - mỗi tháng tầm $10 là ok rồi. Tôi kiếm tiền đơn thuần - không đầu tư vốn, tôi tìm kiếm và làm việc với nhiều site uy tín, mỗi site đem lại cho tôi $10 thì gom lại cũng được 1 khoản để làm một số việc có ích rồi bác ạ.

Last edited:
cái "Your Surveys Router - Unlimited" thì phải trả lời mấy câu điều kiện như thế nào để được nó cho cái khảo sát này nhỉ bác thớt!
Mình trả lời xong thì nó báo là bạn không phù hợp với khảo sát này

Đầu tiên họ sẽ thu thập một số thông tin về hồ sơ cá nhân của bác để phân loại, sau đó khi có khảo sát hướng đến nhóm đối tượng như bác khai báo thì họ sẽ đẩy khảo sát lên tường của bác, không phải ngày nào cũng có khảo sát đâu bác, với lại một số offerwall thường lấy khảo sát từ chung một vài nguồn nên bác sẽ gặp tình trạng 1 khảo sát bị 'đá qua đá lại' ở vài wall, trong trường hợp này bác chỉ làm được 1 lần thôi ợ.

Cái "Your Surveys Router - Unlimited" này trước đây thì tôi thấy còn nhiều khảo sát, dạo gần đây ít có.

Hiện đang có khảo sát 72.9 Cent ở Pesonaly các bác ơi, nhanh tay nào các bác!

Attachments

259.7 KB · Views: 60
bạn làm đc cộng coin ko? mình làm xong rồi mà nó ko cộng :(

Bác refresh lại xem? Tiền làm offer được cộng tạm thời vào phần Earning và đủ 5$ bác mới chuyển sang tài khoản chính được nhé. Bác xem số tiền làm offer ở ô màu đỏ trong file đính kèm

Attachments

203 KB · Views: 45
Bác refresh lại xem? Tiền làm offer được cộng tạm thời vào phần Earning và đủ 5$ bác mới chuyển sang tài khoản chính được nhé. Bác xem số tiền làm offer ở ô màu đỏ trong file đính kèm
mình làm đến cuối khảo sát mà không được cộng tiền :(

mình làm đến cuối khảo sát mà không được cộng tiền :(

Bác chụp lại cái màn hình Personaly của bác rồi post lên đây xem, tôi chưa gặp trường hợp như của bác bao giờ, liệu có khi nào bác thoát ra trước câu hỏi cuối cùng không?

cuối cùng cũng được cộng :D

Oài, chúc mừng bác, haizzzz ... nhưng trường hợp của bác cũng lạ - tôi làm bao nhiêu khảo sát ở HeedYou rồi và lần nào cũng được cộng điểm ngay sau khi hoàn thành!

Oài, chúc mừng bác, haizzzz ... nhưng trường hợp của bác cũng lạ - tôi làm bao nhiêu khảo sát ở HeedYou rồi và lần nào cũng được cộng điểm ngay sau khi hoàn thành!
mình cũng không biết sao, mình làm đến cuối luôn mà. Câu hỏi cuối của nó là có muốn nó gọi điện làm khảo sát không? Mình trả lời có rồi điền đầy đủ thông tin. Xong nhưng không được cộng, giờ mới thấy cộng.

Khảo sát trước thì cộng liền, có khảo sát này bị như vậy

Hi, thôi cứ được cộng là OK rồi, không cầu nhiều - cầu cho HeedYou mỗi ngày có 1 khảo sát như thế - mất khoảng 10' để hoàn thành - mỗi tháng cũng có 20$ đủ tiền điện nước, hihihi

Hi, thôi cứ được cộng là OK rồi, không cầu nhiều - cầu cho HeedYou mỗi ngày có 1 khảo sát như thế - mất khoảng 10' để hoàn thành - mỗi tháng cũng có 20$ đủ tiền điện nước, hihihi
từ lần khảo sát trước đến lần này cũng phải 3 - 4 ngày :)

từ lần khảo sát trước đến lần này cũng phải 3 - 4 ngày :)

Đúng vậy bác, nhưng cũng có khi 1 ngày 3-4 cái, tôi gặp rồi, hihi, nói chung không có quy luật nào cả, ta chịu khó vào check thôi bác, giờ reset của HeedYou là 14h00.

Wow, sao nay Personaly nổi lên nhiều ứng dụng mời chào cài đặt thế nhở? Có bác nào hốt bạc mớ ấy chưa? Tôi không dùng iOS/Android chả có gì để mần, haizzzz, cài app mà rate cao thế kia chắc có yêu cầu đăng kí dùng thử 7 ngày phải không các bác?

Wow, sao nay Personaly nổi lên nhiều ứng dụng mời chào cài đặt thế nhở? Có bác nào hốt bạc mớ ấy chưa? Tôi không dùng iOS/Android chả có gì để mần, haizzzz, cài app mà rate cao thế kia chắc có yêu cầu đăng kí dùng thử 7 ngày phải không các bác?
không có ios/android nên ko có khả năng kiếm xèng. con nào con đó 810 coin. Nhìn tiếc quá

không có ios/android nên ko có khả năng kiếm xèng. con nào con đó 810 coin. Nhìn tiếc quá

Cũng chưa biết ăn được không bác ợ, trước tôi có mượn máy thử rồi, những offer mà trả cao như vậy hầu như đều yêu cầu đăng kí member, đăng kí dùng thử 7 ngày gói trial (miễn phí) nhưng ác cái là khi đăng kí phải khai báo thông tin thẻ Tín dụng.

Chào các bác, chúc các bác ngày mới vui vẻ, bác nào nhanh tay mần khảo sát đi ợ - hiện đang có 2 khảo sát mini ở Adscend - làm mất độ 3-5 phút

Attachments

189.3 KB · Views: 50

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week