Freecash có scam ?

tuanpro2k2001

Newbie
Reactions
1
MR
0.071
E chào các bác, chả là cách đây mấy hôm e có làm một vài offer ở freecash thì có mỗi cái hướng dẫn với cái offer đăng ký là có tiền luôn, còn lại mấy offer này 5 ngày rồi vẫn chưa nhận được tiền. E đang định chiến mảng game của con này nhưng thấy mấy cái dễ dễ như tiktok hoặc khảo sát nhưng tiền chưa về nên lại rén không dám chơi nữa. Vậy các bác cho e hỏi là trang này có legit không ? Nếu legit thì e sai ở đâu, e có nhắn tin hỏi họ, họ bảo viết ticket lên hỏi bên nhà quảng cáo (offerwall). E cảm ơn các bác, chúc các bác buổi tối vui vẻ.

Attachments

157.6 KB · Views: 88
Bác có connect tài khoản game với google, fb, apple không? Tức là không phải chơi dạng tài khoản guest á?

e ko connect bác, nó vào là mình chơi luôn nhưng mà game e đang dừng lại do e cài tiktok với làm khảo sát mà không nhận được tiền bác ạ

Hàng uy tín nên nếu làm không gian lận thì có tiền ngay; hơn 1 ngày mà ko thấy tiền về là có vấn đề rồi

Không thì do app hoặc net nó chưa thấy hoàn thành nhiệm vụ nên k gửi postback thành công về site nhé bạn, tại k phải offer nào cũng giống nhau cả, có con dễ con khó

cái này mk thấy mn vẫn chơi mà, bạn phải hoàn thành nhiệm vụ đúng theo yêu cầu của nó, nhiều task nó yêu cầu proof rất nghiêm, nên nếu k đúng yc thì k nhận đc tiền là điều đương nhiên thôi

Phải làm đúng yêu cầu, ví dụ game là phải rrs đủ ngày, đạt đủ level, hoặc hoàn thành đc nhiệm vụ nào trong game nữa…

mấy nhiệm vụ offer như đăng ký hoặc chơi game là làm trực tiếp trên pc qua giả lập hay là làm trên điện thoại ạ? làm điện thoại thì phải làm bằng app của nó hay là connect thế nào vậy mọi người?

Thế là con này legit ạ, e làm offer tải tiktok + làm khảo sát về mà không nhận được tiền nên hơi rén không dám làm tiếp. Bác nào chiến con này về game thì có thể post lên thread này để e có động lực chiến nó được không bác :v

site này thì uy tín, chỉ là mấy con bạn làm nó ko trả điểm thôi ,cái này là bên phía offerwalls, chứ freecash nó ko kiểm soát, làm đúng yêu cầu nó thì nó sẽ trả điểm ấy mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom