Hậu quả của PZ Bẩn !!

R . I . P mọi người sẽ nhớ tới anh da tình :m120:

:m020: số it mà ông khóc lóc gì ! đang chán cmn đời đây

Hix, ham mua Pz giá rẻ quá đây mà. Chia buồn cùng thớt.

tình hình con rùa thế nào rồi?
đang mai tán 15k tháng 9 và còn 10k đợi tình hình :m020: và hơn 15k của tháng 10 chưa pjt cuộc đời đi về đâu ! ta sắp theo chân mi đây chứ trăng sao gì nữa !

chán PZ kinh , có 1 thằng ref nó theo mình site FastCashMega nó dep pz bẩn vào để rửa tiền hậu quả là mình cũng bị lây, giờ admin khóa tài khoản của mình, hiện còn gần 200$ trong đó, tức xì khói mà ko làm đc gì.xin unban thì admin yêu cầu thằng đó phải trả lại số tiền mới unban cho, có mà khác gì ...... haizzzzzzz

- trời PZ ơi là PZ. kẻo này chắc ra đường đi ăn xin thui.
- Tết này chết đói rùi.
:binhsua153:

chán PZ kinh , có 1 thằng ref nó theo mình site FastCashMega nó dep pz bẩn vào để rửa tiền hậu quả là mình cũng bị lây, giờ admin khóa tài khoản của mình, hiện còn gần 200$ trong đó, tức xì khói mà ko làm đc gì.xin unban thì admin yêu cầu thằng đó phải trả lại số tiền mới unban cho, có mà khác gì ...... haizzzzzzz

cái đó thì trách sao đc tốt nhất là ko tuyển tự ref cho lành :m190:

ôi đek mịa , sao trước mình bị lock acc , thằng upline mình ko sao nhể? :binhsua163:

thấy chưa, sell PZ giá 18 hàng sạch như bà bán gạch ko mua, để nó mốc lên, mua PZ bẩn giờ phải thế này. Chia bùn cùng bác thót

thôi cạnh mặt PZ ra đi :)), ko ôm đầu máu thì khổ, mấy bạn bán PP với mua PP cũng cẩn thận, PP càng cuối năm nó làm càng gắt gao bị 2 nhát 2 năm, suy kiệt luôn nên nhớ mãi tới già, bị năm đầu thì ko bik tưởng do xui, năm 2 bị tiếp là hiểu luôn, anh em nào bán buôn PP thì cẩn thận nhé.

mới bị khóa acc fastcash vì pz bẫn , buồn , nhậu , chán đời vì pz bẩn
mua trúng pz bẩn từ 24/8 mà h nó lôi ra , acc fastcash bị khóa :((

ôi đệt, hôm qua mới bán cho bác boy 20PZ còn xót lại, cứ tưởng hôm nay report mình:binhsua146:

thôi cố gắng cày tiền ăn tết bác ạ, vẫn còn kịp:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom