Hành trình cháy tài khoản của 1 Newbie :D

Update! :p

Drawdown: 79.96% .. Cao thủ nội công là đây , gồng lệng ghê thiệt , nên điều chỉnh lại cái này :D

À, cái đó do bữa e đi chơi quên đặt SL... về phải níu kéo nó, gỡ mệt chết luôn... sai lầm thật :D:D

bác đánh chuẩn thật đấy :rolleyes:

À, cái đó do bữa e đi chơi quên đặt SL... về phải níu kéo nó, gỡ mệt chết luôn... sai lầm thật :D:D
Tiền ít quá nên ko quan tâm hả thớt :D

bác đánh 1 tháng vài trăm % đi tham dự các cuộc thi f khả năng có giải rất cao đấy :).

bác đánh 1 tháng vài trăm % đi tham dự các cuộc thi f khả năng có giải rất cao đấy :).
hôm nào phải thử sức mới dc :p:p

hôm nào phải thử sức mới dc :p:p
Người ta sẽ ko đánh giá cao tài khoản của thớt vì Drawdown quá cao . Ví dụ thớt dc giao quản lý 1 tài khoản 100k - 1mil$ khi đó Drawdown 79% là quá sức tưởng tượng . Mặc khác nếu quản lý tài khoản cho khách hàng mà Drawdown >5% thì người ta đã chấm dứt hợp đồng với thớt rồi .

Hãy hoàn thiện chiến lượt 1 cách an toàn , tuy TK thớt ko nổi bật nhưng sẽ có nhiều quỷ đầu tư muốn hợp tác với thớt .

lợi nhuận cao thì rủi ro càng cao, đó là tất nhiên :)

Đó là cho cá nhân các trader . Còn các quỷ đầu tư họ đặt an toàn lên hàng đầu . Và tất nhiên số tiền kiếm dc của 1 trader solo ko thể nào so sánh dc với một trader quản lí quỷ đầu tư .

Bạn là 1 trader solo giỏi với mạo hiểm cao, bạn có thể kiếm dc từ số vốn 10.000$ lên 50.000$ - 100.000$ trong 1 năm .

Nhưng nếu bạn là 1 trader giỏi và bạn trade 1 cách an toàn . Chỉ cần lợi nhuận tối thiểu từ 10 - 30%/ tháng thôi , và Drawdown dưới 3% .Sau 6 tháng sẽ có vài trăm ngàn USD đến vài Triệu từ các quỷ đổ vào tài khoản của bạn :)Và hoa hồng bạn nhận dc là từ 20% - 50% lợi nhuận . :)

E cũng chưa nghĩ tới nhận đầu tư từ ai... nhận tiền của người khác áp lực lắm... thắng thì vui, mà thua có ngày bị oánh chết... :D:D

mỗi người có cách trade khác nhau mà bác, chủ yếu quản lí tốt cho tk mình là quá đủ tính chi xa xôi :), tất nhiên hệ thống trade ổn định thì ko nên có dd cao như vậy.

Ở trên diễn đàn có công ty hay quỹ đầu tư nào tuyển nhân viên không ? Tui đang thất nghiệp, muốn có chỗ sáng cắp ô đi, tối cắp ô về.
Giới thiệu bản thân:
- Kinh nghiệp 2 năm trade
- Biết một số phương pháp như PA, grid, scalp, hedge ...
- Có vài ea hoạt động tốt lâu dài

Có ai hốt tôi với :)

mỗi người có cách trade khác nhau mà bác, chủ yếu quản lí tốt cho tk mình là quá đủ tính chi xa xôi :), tất nhiên hệ thống trade ổn định thì ko nên có dd cao như vậy.

Do hôm đó e quên đặt SL... cơ mà dù sao cũng là sai sót :oops:

Ở trên diễn đàn có công ty hay quỹ đầu tư nào tuyển nhân viên không ? Tui đang thất nghiệp, muốn có chỗ sáng cắp ô đi, tối cắp ô về.
Giới thiệu bản thân:
- Kinh nghiệp 2 năm trade
- Biết một số phương pháp như PA, grid, scalp, hedge ...
- Có vài ea hoạt động tốt lâu dài

Có ai hốt tôi với :)

Bác kinh nghiệm lâu thế mà k kiếm được kha khá tiền à, cần gì đi làm culi cho mệt :confused:

Bác kinh nghiệm lâu thế mà k kiếm được kha khá tiền à, cần gì đi làm culi cho mệt :confused:

Khổ nỗi gia cảnh của mình không phải khá giả, có vốn lớn hay quan hệ để làm bệ đỡ. Cho nên vốn nhỏ, khi rút lãi ra thì phải chi tiêu này nọ cho sinh hoạt. Nếu tích lũy thì cũng có thể tăng vốn dc nhưng mà lâu. Ở nhà mãi ngắm tường cũng chán chứ bạn, đi chơi nhiều thì tốn tiền, nên bây giờ đang muốn đi làm bên ngoài, culi cu lươn gì đó cũng dc :D

Khổ nỗi gia cảnh của mình không phải khá giả, có vốn lớn hay quan hệ để làm bệ đỡ. Cho nên vốn nhỏ, khi rút lãi ra thì phải chi tiêu này nọ cho sinh hoạt. Nếu tích lũy thì cũng có thể tăng vốn dc nhưng mà lâu. Ở nhà mãi ngắm tường cũng chán chứ bạn, đi chơi nhiều thì tốn tiền, nên bây giờ đang muốn đi làm bên ngoài, culi cu lươn gì đó cũng dc :D

Chắc bác đánh kiểu an toàn, chứ như mình 1200% 1 tháng thì nhanh có tiền lắm... haha :p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom