Gửi đến anh em captcha ...!

Status
Not open for further replies.

captcha2011

Newbie
Reactions
64
MR
0.000
Trước hết mình muốn gửi cái này vì vừa viết xong thì bị del ko gửi đc :D
Chuyện là thế này. Trước đây mình chưa hề biết gõ Captcha trực tuyến, và forum này, nên theo các tờ rơi mà tìm đến 1 trung tâm Captcha khá gần nhà.
Khi xin việc phải đóng 200k gọi là tiền mua soft. chủ yếu là dụ dỗ newbie trong tỉnh như mình
Ở đấy lương trả 15k ( cách đây 6 tháng ), hiện giờ là 16k-18k. Dự án làm là pix
Nhân viên khoảng 1 ngàn người =.=
200k là tiền mua soft và ID là có thật chứ ko phải là dụ dỗ newbie hơn nữa còn tốn công hướng dẫn nữa ... nhưng có lẽ 200k là hơi chát
luơng trả 15k là điều dễ hiểu vì bạn chưa biết mà người ta mang lại công việc cho bạn thì họ có quyền quyết định
Về captcha thì ở Vĩnh Long có thể nói là có 1 số nhóm rất lớn chỉ tuyển mem ở ngoài mà ko tuyển onl
Bạn mình cũng là 1 trong những quản lý có lượng mem lớn ở Vĩnh Long nhưng chắc rằng chưa đến 1000 người :|

Vì một vài rắc rối mình đã xin nghỉ làm quản lý chỗ đó, và trước khi nghỉ có nghe Admin nói về Soft làm việc mới
-Chỉ đăng nhập đc 1 acc
-Load 24/24
-Có thể tùy chỉnh tốc độ load cho phù hợp với mình. Load càng nhanh thì time càng ít
-Không có Pri
-Điều kiện đc nhận Id làm việc : trên 2k code 1 ngày, chính xác : 90%>
Hiện giờ mình theo dõi website thì biết dự án đó đã đc triển khai ròi, không biết như thế nào nhỉ ? Liệu có 1 soft pro thế không?

Còn về soft thì mình đảm bào ko có soft nào gọi là SIÊU NHÂN cả . Nó chỉ giúp chúng ta làm nhiều ID mà thôi
Còn bạn nói đến soft mới ko có Pri thì có thể là dự án khác như là qlink or kolo chứ ko phải là Pix nên ko có Pri
Xin nhắc lại soft ko thể làm tăng tốc độ load của dự án

Vấn đề trọng tâm ở Topic đầu là tìm hiểu về Soft-siêu nhân mà SVOL đang triển khai. Và chương trình đọc captcha bằng máy. Thế mà có kẻ không hiểu cứ đâm vào "số lượng mem". Tầm nhìn ngắn cụt! nãn !! Close nữa thì tôi cũng chả rãnh hơi mà đọc.

Còn vấn đề chuơng trình đọc captcha = máy ... xin nói với bạn rằng captcha tạo ra chỉ để cho con người thực hiện đúng mà ko có 1 máy móc nào có thể làm thay cả

KẾT LUẬN : Bạn là Newbie nên tìm hiểu kĩ càng trước khi post bài và post bài đúng Box theo quy định của 4rum

Hơn nữa tại topic này mình thấy a e đả kích nhau ghê quá
http://mmo4vn.com/showthread.php?34357-lua-dao-co-hay-ko-cac-truong-nhom-nen-xem-qua-/page6
Mọi người nên coi lại hành động của mình ... đây là chỗ cho a e thảo luận về captcha
Nếu muốn cạnh tranh nhau Ref thì post cho đúng chỗ
Còn cãi nhau thì ra yahoo đừng làm ảnh hưởng đến mọi người
Thân !

ae tranh luận thì cũng có cái hay đó là rút ra đc nhiều kinh nghiệm hơn chứ bác???

Nói thật về topic kia MOD xóa là đúng toàn tin vịt.
Còn về vụ cãi nhau thì toàn là cạnh tranh ko lành mạnh. Thấy người khác có nhiều ưu đãi hơn nhóm mình nên muốn cướp mem = cách hạ uy tín người khác. Hjc Chán với những người như vậy. Topic đó lập ra để đề phòng kẻ gian nó lợi dụng sự cả tin của các trưởng nhóm thôi. Thằng scam đó nó biết topic đó từ hôm qua mà nó còn pm tớ chửi tớ. Thấy có vài kẻ đang ném gạch mình nó phi vào ngay như nó là bị hại. Hic Chọn group đã khó mà hình như giờ chọn mem còn khó hơn ==!

Cùng dân làm ăn, dc bao nhiêu mà hạ thấp uy tín của nhau thế nhỉ???

Nói thật về topic kia MOD xóa là đúng toàn tin vịt.
Còn về vụ cãi nhau thì toàn là cạnh tranh ko lành mạnh. Thấy người khác có nhiều ưu đãi hơn nhóm mình nên muốn cướp mem = cách hạ uy tín người khác. Hjc Chán với những người như vậy. Topic đó lập ra để đề phòng kẻ gian nó lợi dụng sự cả tin của các trưởng nhóm thôi. Thằng scam đó nó biết topic đó từ hôm qua mà nó còn pm tớ chửi tớ. Thấy có vài kẻ đang ném gạch mình nó phi vào ngay như nó là bị hại. Hic Chọn group đã khó mà hình như giờ chọn mem còn khó hơn ==!
Khi chuyển tiền thì chỉ cần ghi số tài khoản là nó hiện ra TÊN CHỦ TÀI KHOẢN mà ... mình ko hiểu sao lại gửi nhầm đc :|

Khi chuyển tiền thì chỉ cần ghi số tài khoản là nó hiện ra TÊN CHỦ TÀI KHOẢN mà ... mình ko hiểu sao lại gửi nhầm đc :|

Nó nhận tiền = cách cầm cmnd ra quầy
Nó kêu là nhầm phần nơi cấp cmnd ??? mà mình ko biết qui nhơn và bình định sai như vậy ngân hàng có cho rút ko :))
Mình nghi là nó là thành phần scam suýt nữa bị nó dụ gửi thêm 400k nữa hjc

Chắc chắn là không có chuyện nhầm, nếu nhầm số tiền đó sẽ trở về với khổ chủ, 100% thằng đó bán cam =))

lúc trc chưa bik gi cũng làm cho ngta đc trả 17k/1k code, nhưng tóm lại nhờ ngta m mới bik về pix => ko có gì phàn nàn cả

lúc trc chưa bik gi cũng làm cho ngta đc trả 17k/1k code, nhưng tóm lại nhờ ngta m mới bik về pix => ko có gì phàn nàn cả
Bạn này nói đúng nè ... người ta chỉ đường cho mình biết được về captcha cũng như mmo ... hướng dẫn mình làm việc
Đến 1 lúc nào đó mình tìm hiểu và muốn làm riêng thì tách ra thôi

prokinigh làm như tội nghiệp qua mục captcha sell trade coi topic của tao ? nào không có mày không bố mày bán hơn cả 100 id ? có dám bước vô kêu scam hay co thằng giả bộ đáng thương như mày ? *** phản chủ

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

prokinigh làm như tội nghiệp qua mục captcha sell trade coi topic của tao ? nào không có mày không bố mày bán hơn cả 100 id ? có dám bước vô kêu scam hay co thằng giả bộ đáng thương như mày ? cẫu phản chủ

cam quýt đầy đường cẩn thận là hơn !

Chắc chắn là không có chuyện nhầm, nếu nhầm số tiền đó sẽ trở về với khổ chủ, 100% thằng đó bán cam =))
haha tui đây chính là nạn nhận bị thằng proknight lừa mất 400k nè , tui ko biết ông đứng về phía nó hay sao mà bảo tui lừa đảo nhưng nếu ai muốn đính chính thì cứ phone 056 3821498 hỏi trực tiếp nhân viên xem sai nơi cấp CMND thì rút đc tiền ko nhé , còn về phần thằng proknight nó tưởng nó có uy quyền và nổi tiếng nên nó đã cướp cạn của tui vì tui ko làm cho nó nữa với lại trước khi thanh toán tui với nó đã xích mích ít nhiều , tui mới là người tiền mất tật mang , thế mà nó lại giở trò tiểu nhân hèn hạ đi lu loa khắp nơi để nó đỡ mất uy tín ( thằng này ko hiểu sao còn mặt mũi đi la ó ,rõ là quân tiểu nhân hèn hạ mà ! ) . Thằng này cắch ko thọ đc lâu bởi nó ăn của tui tui nhất định bắt nó ị ra xác nó ko trôi nổi trên sông SG thì cũng sẽ thân tàn ma dại , nó chui xuống mồ tui cũng sẽ lôi xác nó lên ! đừng tưởng tao là vô danh tiểu tốt trong forum kô có tiếng nói thì muốn bắt nạt nha con trai !

haha tui đây chính là nạn nhận bị thằng proknight lừa mất 400k nè , tui ko biết ông đứng về phía nó hay sao mà bảo tui lừa đảo nhưng nếu ai muốn đính chính thì cứ phone 056 3821498 hỏi trực tiếp nhân viên xem sai nơi cấp CMND thì rút đc tiền ko nhé , còn về phần thằng proknight nó tưởng nó có uy quyền và nổi tiếng nên nó đã cướp cạn của tui vì tui ko làm cho nó nữa với lại trước khi thanh toán tui với nó đã xích mích ít nhiều , tui mới là người tiền mất tật mang , thế mà nó lại giở trò tiểu nhân hèn hạ đi lu loa khắp nơi để nó đỡ mất uy tín ( thằng này ko hiểu sao còn mặt mũi đi la ó ,rõ là quân tiểu nhân hèn hạ mà ! ) . Thằng này cắch ko thọ đc lâu bởi nó ăn của tui tui nhất định bắt nó ị ra xác nó ko trôi nổi trên sông SG thì cũng sẽ thân tàn ma dại , nó chui xuống mồ tui cũng sẽ lôi xác nó lên ! đừng tưởng tao là vô danh tiểu tốt trong forum kô có tiếng nói thì muốn bắt nạt nha con trai !
Hổ báo Quy Nhơn
Cáo Chồn Bình Định
he he đùa thui. chứ e thắc mắc là thg` rút ko rút đc thì tiền vẫn ở trong tk đấy ạ. lằng nhằng quá

với ngân hàng thì trong vòng 30 ngày kể từ ngày gửi tiền.
nếu số tiền đó ko có ai nhận thì ngân hàng sẻ phone cho người gửi lên nhận lại.
lằng nhằng tiền bạc,cãi nhau ỏm tỏi giờ giải quyết cũng khó.mình cũng chờ hồi kết,chúc 2 bạn sớm tìm được tiếng nói chung

hix lúc trước nhớ hồi vừa láp ngáp vào thế giới Captcha :|:|
Làm dự án đầu tiên là Qlink mà ôi thôi cái Qlink nó load mình chờ dài cổ :(:)((
Mỗi lần làm việc cho 1 manager là mấy anh(chị) đó phải đưa 1 lần 6 acc mà cả buổi tối từ 8h tới 12h mới được 1$ có khi thấp hơn :)):))
Còn giờ biết pix rồi nên vi vu hehe :p:p

hix lúc trước nhớ hồi vừa láp ngáp vào thế giới Captcha :|:|
Làm dự án đầu tiên là Qlink mà ôi thôi cái Qlink nó load mình chờ dài cổ :(:)((
Mỗi lần làm việc cho 1 manager là mấy anh(chị) đó phải đưa 1 lần 6 acc mà cả buổi tối từ 8h tới 12h mới được 1$ có khi thấp hơn :)):))
Còn giờ biết pix rồi nên vi vu hehe :p:p
giống tui thế bạn. tui nhận dự án qlinknight 1k=50kvnd mà 1 tuần phải đc 20k mới đc lương như vậy, còn dưới 20k thì 1k=20k
mà khổ nỗi 12h nó mới load. mà tui ngồi 12h ~8h sáng đc chừng 2k là cao. mà phải mở 4sofl, mỗi lần gõ xong 1 code thì alt+tab ==" biết đến pix thì ổn hơn. và rất vui khi biết đc bạn colevay2011, 1 người bạn online đúng nghĩa

giống tui thế bạn. tui nhận dự án qlinknight 1k=50kvnd mà 1 tuần phải đc 20k mới đc lương như vậy, còn dưới 20k thì 1k=20k
mà khổ nỗi 12h nó mới load. mà tui ngồi 12h ~8h sáng đc chừng 2k là cao. mà phải mở 4sofl, mỗi lần gõ xong 1 code thì alt+tab ==" biết đến pix thì ổn hơn. và rất vui khi biết đc bạn colevay2011, 1 người bạn online đúng nghĩa
1k = 50k VNĐ :| gió hay bão vậy bạn ... mình ở Huế đang bị lụt :|

Vậy đúng ra số tiền đó chưa ai nhận, sao proknight bảo ngân hàng giao dịch thành công rồi :))

1k = 50k VNĐ :| gió hay bão vậy bạn ... mình ở Huế đang bị lụt :|
dự án người ta thông báo đến mình chứ mình đâu phải tuyển mem đâu mà gió vs chả bảo
cái vấn đề là bạn có gõ đủ 3k 1 ngày ko đã ( 12h~8h) load cực chậm. và như mình đã nói ỡ trện. ĐŨ CHỈ TIÊU MỚI ĐC GIÁ 1K=50K. mình chỉ nói vậy thôi còn tin hay ko thì tùy. giờ nó cũng chả liên quan gì đến bữa ăn sáng của mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom