Other Growpays.com scam lừa đảo. mọi người dừng chơi

tiennguy

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình đầu tư 5$ từ tối qua. sáng nay 5h dậy rút . bây giờ là 11h rồi. 6 tiếng không pay. trang này scam chắc rồi. M.n dừng chơi. Mới mở đc 1 ngày đã scam.
Gửi vào tầm 15' - 30 phút là được mà rút ra thì dinh công mạnh

Attachments

135.9 KB · Views: 26
Mình đầu tư 5$ từ tối qua. sáng nay 5h dậy rút . bây giờ là 11h rồi. 6 tiếng không pay. trang này scam chắc rồi. M.n dừng chơi. Mới mở đc 1 ngày đã scam.
Gửi vào tầm 15' - 30 phút là được mà rút ra thì dinh công mạnh
Bạn la lớn quá thằng admin nó nhột lắm đó ;)
Mà đã chơi hyip thì phải canh hàng giờ rút chứ sao lại ngủ tới sáng mới rút vậy?

Admin Growpays là site bamboocash.biz cũ nha, cũng bẩn bựa và fastcam, chuyện bị Scam bên HYIP là mỗi ngày rồi, thể thao mạo hiểm tốt cho tim mạch mà :)

Bạn la lớn quá thằng admin nó nhột lắm đó ;)
Mà đã chơi hyip thì phải canh hàng giờ rút chứ sao lại ngủ tới sáng mới rút vậy?
ủa admin nào, tưởng trang nào scam thì thong báo cho m.n biết. Admin trang này ko cho đăng à bạn

ủa admin nào, tưởng trang nào scam thì thong báo cho m.n biết. Admin trang này ko cho đăng à bạn
Nếu bạn chưa biết cách chơi mấy thể loại này thì phải canh site ngắn theo giờ mới có ăn : plan 3/h hoặc 5/h nhưng phải chạy nhanh chứ chậm là mất tiền rồi đau khổ nữa đó :D

Nếu bạn chưa biết cách chơi mấy thể loại này thì phải canh site ngắn theo giờ mới có ăn được plan 3/h hoặc 5/h nhưng phải chạy nhanh chứ chậm là mất tiền rồi đau khổ nữa đó :D
vâng ạ. em mới chơi lần đầu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week