• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Group PPD traffic thực

các bác xem hộ e cái này với. e chiến net cpagrip nhưng hôm nay mở lên nó thông báo như này : Your offers have been placed on hold pending review.
e ko biết bị lsao nữa. mong các pro xem giùm e. đây là phần payment center: Payments On Hold (Please contact your Account Manager)
có phải e bị band acc ko ạ

cũng đang muốn tìm hiểu về dạng này, ko biết các bro có support cho newbie ko :).

bác nào nhận đào tạo cho xin ít thông tin với :)

yahoo: hungppmmo
email: [email protected]

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!

Hì!
Hiện tại mình cũng có 1 site chơi traffic thực, nhưng chưa biết SEO, nên mãi vẫn chưa có tiến triển gì ^_^
Cho mình tham gia với nha :D
Mail: [email protected]
Thanks./

mình có biết về làm web và 1 ít về seo.
Bác cho mình tham gia và thảo luận cùng group vs.Thank bác
Email: [email protected]

sent mail.Tiện đây mình xin nói rõ các bạn có thể bàn luận về cheat ở nơi khác thì mình không nói nhưng khi tham gia cùng group thì chỉ được bàn luận về real traffic nhằm giữ cho Group đi đúng hướng :)

Mình cũng chiến real traffic = YT, nhưng k chiến PPD mà chơi PPI, chủ top cho vào group trao đổi exp với
mail : [email protected]
YH : silv3r_h4t

tự nhiên sao tụi bị bắn ra khỏi group thế
gửi tui lại group với
[email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member