SCAM Group Captcha MyFriendGroup Là Đồ Lừa Đảo - Nguyễn Quốc Khánh Là Thằng Scam Làm Không Trả Tiền

Status
Not open for further replies.

chjthjen90

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Group Captcha MyFriendGroup Là Đồ Lừa Đảo - Nguyễn Quốc Khánh Là Thằng Scam Làm Không Trả Tiền

Thứ Mất Dạy - Ko có đạo đức - làm hơn 80$ ko trả tiền - nói đi công tác mà tuần nào cũng rút tiền

Thứ " Ché Đỏ " mà - bóc lột sức lao động - ai bị thì vào đây giúp tui .

Group nó đây : http://mmo4me.com/threads/qlink-pix-mega-captchatypers-gogetsome-typeit-myfriends-group.62372/

Web : http://myfriends-group.com/

AE cẩn thận nó hút máu đó - ăn tiền của tao thì ba má nó cũng giảm thọ

thớt cho cái proof đi. nói thế này hơi nguy hiểm cho cả thớt và cái ông my friend kia

Úp cái log chat thỏa thuận làm việc đi cậu thread.

đề nghị chủ topic up proof gấp :(

Chính xác là group này hơn 1 tháng rưỡi chưa trả tiền cho mem , trên facebook có bác post proof gần $300 gogetsome chưa được thanh toán !!!

Vụ này nghi là lớn Vì G này chắc cũng nhiều member
Chững 1 tháng thì chắc nhiều tiền lắm đây!!
Pù pù!!!!!!!:(:(:(:(

capt làm sao lấy proof đc nhỉ, hic@@ lên web xem là thấy chỉ có thanh toán tới tháng 7.
vào topic xem mem thảo luận bị scam nhiều lắm.

ngang với thằng rinny rồi =))

có người tới 5-7 tr@@ tui làm có đc mấy trăm k, haizz, may tháng đấy đi ăn nhậu suốt ko có tgian làm _ _"

Trước mình làm group này rất uy tín có khi nào paypal limited không có tiền trả mem :(

=)) captcha cạp xong rồi nó ko pay tiền thì proof gì đây, thật thì group đã hơn 1 tháng rưỡi chưa paid cho mem đồng nào

Trước mình làm group này rất uy tín có khi nào paypal limited không có tiền trả mem :(
thế thì phải thông báo chứ :-s làm cho G này cũng lâu rồi, mà giờ thế này đây, chắc chủ G định bỏ mmo nên làm cú chót ^^!

capt làm sao lấy proof đc nhỉ, hic@@ lên web xem là thấy chỉ có thanh toán tới tháng 7.
vào topic xem mem thảo luận bị scam nhiều lắm.
chụp hình id làm việc lên, có sl captcha đã làm chứng minh mình đã làm việc mà kô đc thanh toán

chụp hình thanh toán tới tháng 7. và ai làm getsome thì chụp ảnh reset tháng 8 - 9

myfriend đã có thời gian reset các ac mà k thanh toàn thì hơi lạ....

Ngay cả quản lí của nó cũng bị scam nữa nhé :eek:. Mình thì cũng bị scam hơn chủ thớt 1 tí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,027
Latest member
Tuanan29

Most viewed of week

Most discussed of week