Group cần nhận Site giá 30k = 1$

Status
Not open for further replies.
bá đạo cmnr :binhsua162:

thằng này rảnh quá ko có gỉ làm ah, làm dc daily survey ko , làm dc thì pm anh trả cho 40k, mà 1 năm a trả 1 lấn:binhsua79:

vua chém gió đã trở lại và ăn hại gấp đôi :binhsua07:

Oan hồn này vẫn lảng vảng ở đây à @@ mầy khôn hết mợ nó phần của thiên hạ rầu thì thiên hạ lấy gì mà húp đây hả mầy :| Ai biết đọc kinh cho nó 1 bài cho nó siêu độ cmnd
Bác này nói chuẩn nhất nè, mới vào 4rum nhìn cái tít mà giật hết cả mình tay chân nổi hết cả da gà.:binhsua02: Còn nhớ mới hôm nào lập topic xin lỗi tùm lum xin làm bạn lại giờ lại tao scandal lụm gạch.

nói chung anh em kệ ****** nó,*** ai quan tâm gì nó cả,chán tự nó phắn khỏi cái forum này

nói chung anh em kệ ****** nó,*** ai quan tâm gì nó cả,chán tự nó phắn khỏi cái forum này
Hình như bác này làm captcha mà sao lại ghét người offer . Hay toàn nhìn tình hình rồi phán theo @@:binhsua01:

Last edited by a moderator:
ở đời có cậu mấy thằng ngu tự tỏ ra thông minh con ko tin oan hồn nó ở đây con mơi tin :binhsua76::binhsua76:

ngon quá, bán cho bác này trái kem di các bạn

Đậu xanh rau má.... :binhsua76:rét vãi :binhsua76::binhsua76: Thớt là chủ thầu xây dựng đó. :binhsua75:

Tình hình là gạch đá nhiều quá,xây đc căn nhà cao nhất thế giới CMNR... :binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,845
Latest member
lichnguyen
Back
Top Bottom