• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Group cần nhận Site giá 30k = 1$

Status
Not open for further replies.
bá đạo cmnr :binhsua162:

thằng này rảnh quá ko có gỉ làm ah, làm dc daily survey ko , làm dc thì pm anh trả cho 40k, mà 1 năm a trả 1 lấn:binhsua79:

*** ưa thằng này tí nào

*** ưa thằng này tí nào

thì có ai ưa nó đâu....bữa trước vào muốn kết bạn như thật....làm thế này anh em mmo nó chém cho chứ kết bạn

vua chém gió đã trở lại và ăn hại gấp đôi :binhsua07:

Oan hồn này vẫn lảng vảng ở đây à @@ mầy khôn hết mợ nó phần của thiên hạ rầu thì thiên hạ lấy gì mà húp đây hả mầy :| Ai biết đọc kinh cho nó 1 bài cho nó siêu độ cmnd
Bác này nói chuẩn nhất nè, mới vào 4rum nhìn cái tít mà giật hết cả mình tay chân nổi hết cả da gà.:binhsua02: Còn nhớ mới hôm nào lập topic xin lỗi tùm lum xin làm bạn lại giờ lại tao scandal lụm gạch.

nói chung anh em kệ ****** nó,*** ai quan tâm gì nó cả,chán tự nó phắn khỏi cái forum này

Nhận chiến Radium và Sonic giá 30k = 1$ rate 3-7 .

Ai có nhu cầu PM . [email protected]
Không có nhu cầu ko cần phải nhắn qua yahoo.
Mình trả 30k/$, rate 40%. Nếu bạn dồng ý làm ăn theo net ( net paid thì mình paid, net ko paid thì chịu chung số phận :d )

vn sap co' iron man sanh vai voi us roi :)) the nay thi so eo' gi thang tau khua nua =))

nói chung anh em kệ ****** nó,*** ai quan tâm gì nó cả,chán tự nó phắn khỏi cái forum này
Hình như bác này làm captcha mà sao lại ghét người offer . Hay toàn nhìn tình hình rồi phán theo @@:binhsua01:

Last edited by a moderator:
ở đời có cậu mấy thằng ngu tự tỏ ra thông minh con ko tin oan hồn nó ở đây con mơi tin :binhsua76::binhsua76:

ngon quá, bán cho bác này trái kem di các bạn

Đậu xanh rau má.... :binhsua76:rét vãi :binhsua76::binhsua76: Thớt là chủ thầu xây dựng đó. :binhsua75:

Vào đây mở TOPIC làm gì thằng kia:)) Muốn bị thiên hạ chém à:))

Tình hình là gạch đá nhiều quá,xây đc căn nhà cao nhất thế giới CMNR... :binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,054
Latest member
thangnq404
Back
Top Bottom