• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
GGS mà gõ 1k6/h là thánh rồi. Các hạ xin nhận của e 1 lạy :eek::eek::eek:

Có bữa 2k2 có bữa 1k3. Nhìn chung thì cũng bình thường à bác. Dạo này ggs nó chơi "cục bộ" hơn. Mấy acc gold khó vào. Nhưng vào được thì load vẫn khá nhanh vì ít người đc nó cho vào :v Huống hồ gì Ruby

Có bữa 2k2 có bữa 1k3. Nhìn chung thì cũng bình thường à bác. Dạo này ggs nó chơi "cục bộ" hơn. Mấy acc gold khó vào. Nhưng vào được thì load vẫn khá nhanh vì ít người đc nó cho vào :v Huống hồ gì Ruby

1 acc mà 2k2/h :eek::eek::eek:, bác này chắc thánh rồi :D:D. Em đánh 2acc hộc bơ cao nhất dc có 2k5/h, còn đâu lèo tèo 2k-2k1 nếu code ngắn, load ngon, bác mà đánh 2acc chắc cỡ 3k/h quá :cool:

1 acc mà 2k2/h :eek::eek::eek:, bác này chắc thánh rồi :D:D. Em đánh 2acc hộc bơ cao nhất dc có 2k5/h, còn đâu lèo tèo 2k-2k1 nếu code ngắn, load ngon, bác mà đánh 2acc chắc cỡ 3k/h quá :cool:

Ủa mình có bảo chỉ 1 acc đâu :oops: Bữa nào vừa xem phim vừa làm thì 1 acc. Bữa nào tập trung làm thì táng 2 acc thôi -.-

Ủa mình có bảo chỉ 1 acc đâu :oops: Bữa nào vừa xem phim vừa làm thì 1 acc. Bữa nào tập trung làm thì táng 2 acc thôi -.-
Tưởng đánh 1 acc speed 1k7 chứ. E vừa đánh vừa xem phim có 1k4 à :confused::confused:

mọi người cho hỏi khi được lucky làm thế nào để được x2 vậy, vì không hiểu sao lúc nãy được 1 cái, xong nó hiện phím space lên ấn cái nó lại về khung gõ captcha trước rồi chả thấy x2 gì cả, vẫn lèo tèo 3-10%

mọi người cho hỏi khi được lucky làm thế nào để được x2 vậy, vì không hiểu sao lúc nãy được 1 cái, xong nó hiện phím space lên ấn cái nó lại về khung gõ captcha trước rồi chả thấy x2 gì cả, vẫn lèo tèo 3-10%
nó x2 mỗi cái lucky đó thôi. code thường thì vẫn hưởng bonus thường mà

Tưởng đánh 1 acc speed 1k7 chứ. E vừa đánh vừa xem phim có 1k4 à :confused::confused:

2,3 bữa trước load ngon cả ngày giờ nào cũng nhiều code. 1 acc 1k6-1k7/h đấy :D Tại mình gõ không phân biệt hoa thường mấy code trắng, code nào toàn hoa hoặc tiện tay ật được capslock thì mới viết hoa thôi

Last edited:
2 hôm nay load chán vãi :confused:

overload 1 ngay ko vao dc kinh vl :-s

cái nầy gõ sao mấy thầy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995