• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sao tớ gõ phân biệt hoa thường hết mà 100k code rồi ko lên được ruby vậy trời ơi :(

hix, sao không tạo acc đđợc nữa vậy :((
Nên tìm hiểu trước khi hỏi.
Nhưng mà lỡ trả lời thì trả lời luôn cho bạn: GGS rất hiếm khi cho reg acc, cả năm trời nó cho reg 1-2 lần và giờ là thời gian nó không cho reg nữa :D

ảnh #1 die hết rồi mà bác @nguyenduong90 không update lại cho mọi người nhỉ
Nhân tiện hỏi luôn acc day và night thời gian làm việc ntn nhỉ

Nên tìm hiểu trước khi hỏi.
Nhưng mà lỡ trả lời thì trả lời luôn cho bạn: GGS rất hiếm khi cho reg acc, cả năm trời nó cho reg 1-2 lần và giờ là thời gian nó không cho reg nữa :D
^^, thanks bạn nhiều, tại mình đọc bài, tưởng còn reg dc, giờ chắc phải thuê acc để làm

45k rồi ma chưa tthoát khỏi gold. god từ 3k rồi ma giờ vẫn vậy đúng là thất bại mà:mad:

overload kinh vãi, cả tiếng chưa vào dc :confused:

45k rồi ma chưa tthoát khỏi gold. god từ 3k rồi ma giờ vẫn vậy đúng là thất bại mà:mad:
Có 45K thì nói làm gì củng bằng mình gõ 2,3 ngày thôi... cố gắng gõ đúng phân biệt hoa thường, gõ tiếng nga tiếng hàn các kiểu thì sẽ lên thôi...

Có 45K thì nói làm gì củng bằng mình gõ 2,3 ngày thôi... cố gắng gõ đúng phân biệt hoa thường, gõ tiếng nga tiếng hàn các kiểu thì sẽ lên thôi...

Tính sơ sơ:
3 ngày -> 1 ngày 15k code. bonus :8%+ -> trung bình 12-15% -> 1 ngày ~$15 = 300.000 vnđ.
1 tháng 10 củ.

Bác cày trâu bò thiệt :eek:

cậu cho hỏi là cau len emrald lúc bnhiu code/ lên ruby bnhiu code vậy?
mọi ng thường lên ruby voi emrald khoang bnhiu code vậy?

cậu cho hỏi là cau len emrald lúc bnhiu code/ lên ruby bnhiu code vậy?
mọi ng thường lên ruby voi emrald khoang bnhiu code vậy?

Emer thường là khi Ruby rớt xuống thôi. Chứ đa số Gold lên luôn Ruby. n
Nếu khi lên Ruby cậu gõ hoàn hảo thì lên hoài luôn. Còn như vẫn cứ tà tà. tỉ lệ đúng ko cao hơn HẲN lúc chưa lên level thì nó hoặc rớt Gold hoặc xuống Emer ... cứ thế làm hoài.

Tớ nghe đồn tầm >200k thì Ruby ổn định. Chứ từ 30k code> nó lên Ruby khuyến khích lần 1. Khi Rớt là xuống Gold luôn rồi tới khoảng 100k code là nó khuyến khích lên Ruby lần 2. Đại khái vậy.

Mà nói chung nếu cậu gõ "bá cháy bọ chét" thì vẫn đúng rule của nó 30k là lên Ruby thôi :D
Cơ mà giữa việc gõ đúng và mình "cảm thấy" đúng nó khác nhau nhóe. Hehe. Tốt nhất là nên tập nhìn capt nào của host nào (mỗi host captcha nó có quy luật tạo capt riêng) rồi hãy gõ đúng theo rule của host đó

mọi người cho hỏi làm thế nào được lucky vậy, mình mới gõ nhưng chưa thấy được lucky bao giờ

Emer thường là khi Ruby rớt xuống thôi. Chứ đa số Gold lên luôn Ruby. n
Nếu khi lên Ruby cậu gõ hoàn hảo thì lên hoài luôn. Còn như vẫn cứ tà tà. tỉ lệ đúng ko cao hơn HẲN lúc chưa lên level thì nó hoặc rớt Gold hoặc xuống Emer ... cứ thế làm hoài.

Tớ nghe đồn tầm >200k thì Ruby ổn định. Chứ từ 30k code> nó lên Ruby khuyến khích lần 1. Khi Rớt là xuống Gold luôn rồi tới khoảng 100k code là nó khuyến khích lên Ruby lần 2. Đại khái vậy.

Mà nói chung nếu cậu gõ "bá cháy bọ chét" thì vẫn đúng rule của nó 30k là lên Ruby thôi :D
Cơ mà giữa việc gõ đúng và mình "cảm thấy" đúng nó khác nhau nhóe. Hehe. Tốt nhất là nên tập nhìn capt nào của host nào (mỗi host captcha nó có quy luật tạo capt riêng) rồi hãy gõ đúng theo rule của host đó
cậu cho hỏi tí. Mình k khặng định m gõ đúng hoàn toàn các code. nhưng trc giờ m làm nhịu dự án. tất cả các dự án m đều gõ với tỷ lệ >95% 10ac/10 vậy có cơ hợi để lên lv cao k?

cậu cho hỏi tí. Mình k khặng định m gõ đúng hoàn toàn các code. nhưng trc giờ m làm nhịu dự án. tất cả các dự án m đều gõ với tỷ lệ >95% 10ac/10 vậy có cơ hợi để lên lv cao k?

Mình mới bắt đầu gõ từ hồi tháng 7 còn lên Diamond (giờ xuống Ruby r`) đc mà :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back