[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ko cần đến mức gõ 500 sai 499 đâu, mình từng cho 1 người bạn vào phá cái acc diamond cũ trong group bác Khánh của mình , bạn ấy bảo rằng gõ bậy liên tục tầm 120 code là bị ban rồi ,120 code đó toàn gõ bậy hết nhưng $ vẫn lên đều ==>>suy ra GGS tính $ theo cái thanh xanh chạy ở dưới+bonus chứ ko tính đúng sai
Ý mình dùng hình tượng ví von ngụ ý nói bạn ấy gõ sai quá nhiều mới bị ban ấy mà :D Dùng hình tượng 500 code sai 499 cho nó sinh động :)

ko cần đến mức gõ 500 sai 499 đâu, mình từng cho 1 người bạn vào phá cái acc diamond cũ trong group bác Khánh của mình , bạn ấy bảo rằng gõ bậy liên tục tầm 120 code là bị ban rồi ,120 code đó toàn gõ bậy hết nhưng $ vẫn lên đều ==>>suy ra GGS tính $ theo cái thanh xanh chạy ở dưới+bonus chứ ko tính đúng sai
tầm 70code bậy là bane nhé, đã tận tay thử với 1 acc night

BRO nào biết gõ như thế nào chỉ dùm? cảm ơn trước

Sau tầm 2 ngày gõ thường hết và tạch 2 acc gold (xuống silver) thì hnay mình quay lại gõ hoa thường đây :((
Quan trọng là chính xác thôi, hoa thường thì chắc ko bị xuống silver đâu. Mình gõ thường nhưng thỉnh thoảng điểm một vài cái phân biệt, chưa xuống silver bao giờ.

Các level từ iron đến gold kể cả Emerald đều KHÔNG CẦN PHÂN BIỆT HOA THƯỜNG. Mình đã từng gõ ko hoa thường và lên emerald, còn gold thì chưa bao giờ rớt silver do không phân biệt.
Tóm lại bạn nào có ý định lên ruby, giữ ruby thì hẵng gõ hoa thường, còn thích tà tà gõ cho nhanh thì cứ gõ thường. Mình gõ gold nhanh hơn ruby lại đỡ mỏi tay (do giữ shift nhiều), gõ gold lại không cần quá chi tiết từng chữ 1, cảm thấy thoải mái hơn. Vừa cạp vừa xem bao thanh thiên tà tà cũng đc mấy $ :D

Các level từ iron đến gold kể cả Emerald đều KHÔNG CẦN PHÂN BIỆT HOA THƯỜNG. Mình đã từng gõ ko hoa thường và lên emerald, còn gold thì chưa bao giờ rớt silver do không phân biệt.
Tóm lại bạn nào có ý định lên ruby, giữ ruby thì hẵng gõ hoa thường, còn thích tà tà gõ cho nhanh thì cứ gõ thường. Mình gõ gold nhanh hơn ruby lại đỡ mỏi tay (do giữ shift nhiều), gõ gold lại không cần quá chi tiết từng chữ 1, cảm thấy thoải mái hơn. Vừa cạp vừa xem bao thanh thiên tà tà cũng đc mấy $ :D
Chính xác gõ hoa thường lâu thực sự mỏi tay và ko thể thoải mái như gõ ko phân biệt. Gõ ko phân biệt nhanh hơn, ko bị mỏi tay mà tâm lý cực thoải mái.

Chính xác gõ hoa thường lâu thực sự mỏi tay và ko thể thoải mái như gõ ko phân biệt. Gõ ko phân biệt nhanh hơn, ko bị mỏi tay mà tâm lý cực thoải mái.
Cuối cùng cũng có 1 người suy nghĩ giống mình :D Ôm hun cái nào =)) =))
Mình đã từng làm acc ruby 2 lần, acc emerald 1 lần và nói thật là mỗi lần gần hết cây sợ té cả quần, cứ sợ hết cây là lại nhảy vù xuống gold. Thực ra yếu tố để giữ ruby không phải khó, nhưng đôi khi có nhiều yếu tố khách quan, mà muốn giữ ruby thì phải gõ thật ổn định hoa thường đầy đủ chính xác đầy đủ. Ngoài ra còn do yếu tố ở server GGS. Có 1 lần GGS nó bão, gõ chừng 5 phút thì tự động văng ra, sau bão này rất nhiều bạn từ ruby cũng rớt gold (trong đó có mình). Mỗi lần gặp code lucky phải tập trung nhìn thật kỹ. GGS nó không như những dự án khác, rất dễ rớt level, có khi bạn gõ rất tốt các code kia nhưng chỉ cần gõ sai vài code lucky là rớt ngay.

Từ những yếu tố này mình quyết định chỉ gõ ở mức lv gold: gõ thoải mái, không gò bó level, mức rate tốt (đêm là 0.6-0.7), không cần mỏi tay giữ shift (thằng GGS là trùm code phân biệt đấy, code càng ngắn càng phải viết hoa nhiều), đỡ phải đau tim, đau bụng, đau dạ dày v.v. ... :D mỗi lần nhìn cây mới chuẩn bị nhảy, lại khỏi phải bon chen với thiên hạ cái rú bỳ, cứ tà tà mà kiếm tiền, khỏe. Ai bảo mình không có chí cầu tiến thì kệ họ, éo quan tâm :D

còn dư 1 acc day và 1 cơ số acc night ai mượn pm nhé :3

Hôm qua từ Emerald nhảy xuống GOLD, rồi đánh khỏang 500code, nhảy lại Emerald, hôm nay từ EMERALD nhảy lên RUBY không biết rồi nhảy đi đâu nữa đây ?

View attachment 26311
Hôm qua từ Emerald nhảy xuống GOLD, rồi đánh khỏang 500code, nhảy lại Emerald, hôm nay từ EMERALD nhảy lên RUBY không biết rồi nhảy đi đâu nữa đây ?
bac danh sao len hay vay, em danh hon 100k code roi van gold :(( ma em phan biet hoa thuong, ki tu dac biet han hoi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,636
171,671
Latest member
sonpham36115

Most discussed of week

Most discussed of week

Back