[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
À vậy là 2 bạn trên trước khi gõ code lại space 1 cái. Theo mình thấy các dự án captcha bây giờ bọn nó rất khó khăn trong việc space thừa, space thiếu. Có nhiều bạn bên top kolo cũng bị ban acc vì gõ dư 1 khoảng trắng, giờ đến GGS. Có lẽ admin nó cho rằng space trống như vậy là code rác chăng? Nếu thực sự là vậy thì phải chấp nhận thôi hoặc bạn cố gắng contact với admin xin unban, trước chủ group GGS của mình cũng xin unban đc mấy acc.
Mà bạn nên hỏi kỹ lại 2 bạn kia xem có dùng soft gì thay đổi nút space thành enter ko?

nhung ma no ko co Space thì sao.. tớ nghĩ hệ thống nó đang có vấn đề,.

hiện tại thì nó k cho mở unban nữa cậu.. lúc trước tờ xin unban thường xuyên mà... khi gogetsome vừa ra nhiu thằng phá đám lắm...

h còn có vụ space ngay đầu code nữa hả , sao rắng rối thế nhỉ @@ khoảng trống tùm um ai mà bi để mà space hả trời ":!

Bạn Dương cho mình hỏi acc loại nào bonus cố định 8% vậy? Hay gõ từ 300k code trở lên bonus từ 2 hoặc 3% lên 8% vậy?

acc loto cậu ah

Hic...tạm thời chưa có tiền!!! Khi nào có sẽ pm cậu

qua group cấp acc free cho gõ, mua chi trời....acc night thì vô tư luôn... giá thanh toán hiện tại là 1$= 20.2k...chắc phù hợp rùi

tuần này admin nó khùng rùi.. phan thêm 1 acc night k hiểu lí do. tự dưng đang làm thì logout báo là baned..

con mịa nó/ chuyến này sống chết với nó.

Attachments

25.9 KB · Views: 71
chắc ac night giờ nhiều quá nó ban bớt đó mà :p

chắc tớ chửi nó dzữ quá. nó làm liều. :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510