[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
@hoanvan cục *** chứ 3h được 120k.Cùng lắm ruby 1h cũng chỉ 1$ thôi nhé.
ah không bạn hiểu lầm rồi.
trang trước bạn kia nói cạp 2tuần bac duong trả 120k :D thấy tội quá
mình cạp pix chứ k cạp ggs.
thấy pix code ngắn hơn ggs load ngon dễ làm lên show hàng cho các bác biết thôi. chứ cùng dân cạp . cùng tg làm mà ít thế kia thật k đáng
pix có nhiều ng làm nữa cug k lo load chậm. chậm lại log thêm

ah không bạn hiểu lầm rồi.
trang trước bạn kia nói cạp 2tuần bac duong trả 120k :D thấy tội quá
mình cạp pix chứ k cạp ggs.
thấy pix code ngắn hơn ggs load ngon dễ làm lên show hàng cho các bác biết thôi. chứ cùng dân cạp . cùng tg làm mà ít thế kia thật k đáng
pix có nhiều ng làm nữa cug k lo load chậm. chậm lại log thêm
pix code ngắn hơn ggs hahahaha

mời bác @doivodoigame vào xác thực pix gõ 1h có được 2$ không :D mà làm liên tục trong 3h :D. Có lẽ tại em quá gà nên gõ pix 1 thời gian lâu rồi không biết pix code ngắn + dễ + 3h 120k :D

mời bác @doivodoigame vào xác thực pix gõ 1h có được 2$ không :D mà làm liên tục trong 3h :D. Có lẽ tại em quá gà nên gõ pix 1 thời gian lâu rồi không biết pix code ngắn + dễ + 3h 120k :D
nói k hiểu ah. bn hôm trước gần 2$ rồi cu. còn gõ thêm hơn 4$ để có 6$ chẳng cần đến 3h đâu.
hiện h pix code 1 chữ tầm trên 50% nhá. ggs nhìn thấy mà thèm

thui cac cau.. đừng war nữa. ai làm việc nấy của mình đi...

sao dạo này đang làm hay bị dừng thế nhỉ ? rớt level liên tục
hay bị vào buổi tối.mạng e FPT

sao dạo này đang làm hay bị dừng thế nhỉ ? rớt level liên tục
hay bị vào buổi tối.mạng e FPT
sever của nó vậy, bị dis 1 cái thì ấn vào thật nhanh, 90% là vào dc ngay lúc đấy.

nói k hiểu ah. bn hôm trước gần 2$ rồi cu. còn gõ thêm hơn 4$ để có 6$ chẳng cần đến 3h đâu.
hiện h pix code 1 chữ tầm trên 50% nhá. ggs nhìn thấy mà thèm
đề nghị show prof không show dc thì giống capchater :rolleyes:

Ấy !!! đừng lôi tui vào ... giờ đây tui đã rửa tay gác phím, không còn hành nghề gây war nữa đâu >.<''. Nhưng mà phải công nhận, 3h có thể có được 6$ nếu gõ cheat vào giờ vàng kèm theo 10% bonus !!!

Ấy !!! đừng lôi tui vào ... giờ đây tui đã rửa tay gác phím, không còn hành nghề gây war nữa đâu >.<''. Nhưng mà phải công nhận, 3h có thể có được 6$ nếu gõ cheat vào giờ vàng kèm theo 10% bonus !!!
đấy là có thể :mad:

Nếu thế thì chắc chắn nhé: để có được 6$ thì nhìn vào số code gõ được để tính tiền luôn, bỏ qua esc, gõ sai v.v. Tức là 3h gõ 6000 code = 6$ luôn => speed 33.33 !!! chấm hết !!!
vậy thì tháng 12 triệu rồi :rolleyes:

Cái này thì gõ đủ chắc chết

mắc cười nhất là ông @hoanvan này..bên ggs chạy qua đây bàn luận..phán thêm câu pix code ngắn hơn :D..được mấy bữa code ngắn..h tui chuyển qua ggs rồi..làm cũng như thời gian làm Pix..nhưng ggs load ngon hơn, code ngắn hơn,$ thì cũng thua làm Pix khoảng 1-2$ thôi..1-2 id max speed rồi

don giản thế này bonus của hôm trước công vào dc hơn 1$(10$ thì bonus 1$) gõ 3h mà speed ổn code ngắn giờ vàng thì neu speed 28 29 thì dc hơn 5k code. tính code sai và esc cho 5k thì dc 5$. cong lại là 6$. ý của ông @hoanvan là thế
thực tế là speed GGS khó được 28 29 lắm @@ nó ko như kolo @@

mọi người cho mình hỏi mình gõ bên mega tỉ lệ đúng là 98 phần trăm thì gõ bên này được khoảng level gì nhỉ với lại gõ có cần phân biệt hoa thường không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,509
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week