[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
hé hé từ hôm nay chuyển nhà sang đây vạ vật =)) các bác cho hỏi tình hình pay của em nó giúp cái :D

hé hé từ hôm nay chuyển nhà sang đây vạ vật =)) các bác cho hỏi tình hình pay của em nó giúp cái :D
2 ngày pay 1 lần
ví dụ tuần này pay 2 4 6 thì tuần sau sẽ pay 3 5 7

có cố định thế k bạn ? :D
Luôn luôn, nhưng thỉnh thoảng xảy ra trường hợp pay chậm thì 4-5 ngày mới pay, nhưng vụ này tầm 1 năm mới bị 1 lần thôi, ko lo. Lịch pay luôn cố định 2 ngày/lần, dao động từ 8h sáng - 12h trưa, nếu trễ hơn thì là 2, 3h chiều đến 5h chiều. Nói chung thằng này pay ổn định, nhanh.
Mừng pro bên kolo qua xôm tụ cùng anh em GGS :D Chúc bạn sớm lên ruby.

Luôn luôn, nhưng thỉnh thoảng xảy ra trường hợp pay chậm thì 4-5 ngày mới pay, nhưng vụ này tầm 1 năm mới bị 1 lần thôi, ko lo. Lịch pay luôn cố định 2 ngày/lần, dao động từ 8h sáng - 12h trưa, nếu trễ hơn thì là 2, 3h chiều đến 5h chiều. Nói chung thằng này pay ổn định, nhanh.
Mừng pro bên kolo qua xôm tụ cùng anh em GGS :D Chúc bạn sớm lên ruby.
đang cố gắng ^^ hihi tks nha mỗi ngày 8k capt mong sao trong tuần nay lên lun :D

cày thử cái này 6 ngày 114k code nó cho lên gold đúng 2 lần mới đau đầu chứ :confused:

Rate cao quá :(( mà mình chả bk đánh =((
www.videosegreti.com
Chả lụa sao mấy bữa nay nó pay chậm thế nàyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Last edited:
rõ ràng thằng GGS nó đưa hình đó còn gì ? có phải mình cố ý làm gì đâu :D đây là topic thảo luân về GGS cơ mà , mình có chế ảnh đâu = =

Mệt quá, em edit thành hình này đc ko các pác :D Cũng là phim heo nè

rule là k dc up mấy cái hình đó, nhieu ng bị rồi.khuyên thế thôi k tin thì cứ để
ta đã ra đảo tiên 2 lần vì 2 cái hình kiểu như thế

mod nt là. nội dung phản cảm :) mang tính đồi truỵ
sai rule.. khiến một số mem đang làm quay tay :D

rút kinh nghiệm hihi tks các bro :D à mà cái cây xanh xanh ở dưới chỗ làm là đẻ làm gì nhỉ ? lúc thì đầy lúc thì vơi ?

rút kinh nghiệm hihi tks các bro :D à mà cái cây xanh xanh ở dưới chỗ làm là đẻ làm gì nhỉ ? lúc thì đầy lúc thì vơi ?
1 cây là 500 code, đồng thời cũng quyết định số phận của bạn mỗi khi nhảy hết cây rớt level hoặc lên level :D Đang ruby mà đến hết cây đau tim bỏ bà sợ rớt gold :confused:

biết rút kinh nguyệt như thế là may đó.. :)
ta chưa kịp rút thì đã ra đảo rồi :p
1 cái thanh xanh đấy là 500 code. có thể ít hơn 1 tý..
hết 500 code reset lever 1 lần..
có thể lên hoặc xuống hợăc giữ nguyên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx