[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
haizz ! phai chi tui cung request ca group
som som...thi chac cong koang 10$ rùi.

mãi mới pay, 2ID tổng cộng 6.2$ mà chả bonus cho đồng nào,,, chắc nó chọn bạn nào làm chăm....

Nhiều người lên Ruby quá, mình cứ Gold toàn tập
Chắc bị giới hạn bản thân rồi, thôi xác định kiếm thêm tiền đổ xăng đi làm cho bớt nãn
Chán quá chán, nhưng phòng làm việc không có gián..khakha

Nhiều người lên Ruby quá, mình cứ Gold toàn tập
Chắc bị giới hạn bản thân rồi, thôi xác định kiếm thêm tiền đổ xăng đi làm cho bớt nãn
Chán quá chán, nhưng phòng làm việc không có gián..khakha
Có gì đâu, gold thì gõ dễ thoải mái ko cần phân biệt Hoa thường đỡ mệt, chứ ruby thì phải gõ kỹ sẽ chậm và mệt hơn.

mãi mới pay, 2ID tổng cộng 6.2$ mà chả bonus cho đồng nào,,, chắc nó chọn bạn nào làm chăm....
Mình nghĩ nó trả cho ai request sớm thôi, nó tính thời gian trễ so với request, mình đoán vậy vì mình ko request sớm mà để gần paid mới request nên ko thấy bonus.

bonus gì, mình order từ 30.11, đến 3.12 nó ghi là 30.11 -> approde -> 1.64, rồi hôm qua tức 3.12 mình gõ Your balance: USD lên 2$ hay 2.1$ gì đó mới nghỉ tay.

Thế mà hôm nay kết quả như bên dưới, thế 0.7$ của mình đâu? Bonus chỗ nào hổng biết

Your balance: USD 0.8942 (paid USD 18.97)
CAPTCHAs solved: 33615
Your level: Gold
Your personal bonus: 3%
(this bonus stacks with all other bonuses, but the total bonus is capped at 30% or 100% for lucky captchas)
View payout requests​

datestatuspayment detailscommentamount
2013-12-03 paid GoGetSome balance late payment compensation 0.50
2013-11-30 paid Z399501781023 1.64

xinh quá :p gõ thế đếch nào đc :p

gold thì không cần phân biệt hoa thường, chỉ là sẽ không bao giờ lên được ruby thôi.
lúc trước có người bảo chả phân biệt gì cũng lên ruby như thường, cơ mà 1 tuần người ta gõ 1 triệu

Được đặt cách lên gold trước 5 captcha >v<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week