[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
tiền về rùi, tổng 2 tuần mình dc hơn 12$ goget pay cho mà sao lương 2 tuần mình chỉ dc có 120k bác nguyenduong90 trả lời hộ mình vs, pm buzz yahoo ko thay bac rep lai j
chẳng lẽ làm qui đổi chỉ dc 1$=10k =.=

Last edited:
thế mới bức súc, mình thì chỉ sáng dậy gõ tí kiếm tiền ăn sáng vs xăng xe đi lại thôi ngại xin bố mẹ, thế mà 2 tuần dc có 12$ mà dc pay có 120k bực bỏ sừ, pm thì chăng thấy rep lại
chắc nhầm lẫn thôi
nguyenduong90 tuyển ref và uy tín lâu nay mà
inbox bác ý check cho..

tiền về rùi, tổng 2 tuần mình dc hơn 12$ goget pay cho mà sao lương 2 tuần mình chỉ dc có 120k bác nguyenduong90 trả lời hộ mình vs, pm buzz yahoo ko thay bac rep lai j
chẳng lẽ làm qui đổi chỉ dc 1$=10k =.=

cái này thì úp thớt tuyển mem hay lên page nhóm úp chứ sao úp đây?? trá hình PR à :eek:

vừa từ gold nhảy lên emerald lần đầu tiên. Không biết có chập chờn lên xuống không nữa!!. Mình đánh phân biệt hoa thường, đôi khi cũng có lộn từ hoa sang thường(không phải cố ý, do đánh nhanh quá, mất kiểm sóat), còn đánh sai thì mình xác định có đánh sai, nhưng ít.

View attachment 26184
vừa từ gold nhảy lên emerald lần đầu tiên. Không biết có chập chờn lên xuống không nữa!!. Mình đánh phân biệt hoa thường, đôi khi cũng có lộn từ hoa sang thường(không phải cố ý, do đánh nhanh quá, mất kiểm sóat), còn đánh sai thì mình xác định có đánh sai, nhưng ít.
ngon nhá. :)

pro nào có dư acc day thuê mình gõ nào, mình sẽ gõ cẩn thận :p
acc night của mình Ruby, nhưng ban ngày ko có nick để gõ :D

pro nào có dư acc day thuê mình gõ nào, mình sẽ gõ cẩn thận :p
acc night của mình Ruby, nhưng ban ngày ko có nick để gõ :D

cần thuê hok, mình cho thuê nè, okay thì pm yahoo thương lượng nhé cậu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads