[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
thằng admin GGS nó có site http://ripcaptcha.com/ để solve captcha giá 1.29$/1000 captcha, trong khi mình gõ 1000 dc có 0.55$ , đúng là bóc lột mà :oops::oops::oops:
đã vậy còn ko dc pay nữa chứ :oops::oops::oops:
site này của GGS? có chắc ko?có gì làm chứng? và đã có ai làm wa chưa?rate 1.29??

và bạn nói gì ko dc pay? GGS ko pay? mình chưa từng nghe wa chuyện đó

@lunarlight vô domain whois đi bạn, cùng đặt trên 1 server đấy

còn ko pay là do mình request wa PP, ko nhận dc mail confirm, đã contac lần thứ 2 rầu :oops::oops::oops: khổ thật

http://reverseip.domaintools.com/search/?q=gogetsome.net
mình vào faq của nó đọc sơ thấy nó pay wa Bluesnap gì đó ,chả biết nó là gì ,có ai đã làm thử chưa?

đã reg thử và vào thử, site này đâu phải để solve captcha, mình ko hề thấy tùy chọn nào để work cả, mà mình phải bỏ tiền ra mua credit gì đó nữa

Last edited:
thằng admin GGS nó có site http://ripcaptcha.com/ để solve captcha giá 1.29$/1000 captcha, trong khi mình gõ 1000 dc có 0.55$ , đúng là bóc lột mà :oops::oops::oops:
đã vậy còn ko dc pay nữa chứ :oops::oops::oops:
theo mình biết thì cái này đâu phải để bạn gõ :D, Bạn có mua không vào đấy mà mua

Nói thật thì GGs này mình làm chơi thôi :D mình vào top này mỗi ngày vì có 2 thằng bạn nó đang cạp nên phải vào đây update tình hình hộ nó, chứ mình vẫn thích làm mấy dự án rate theo giờ hoặc theo pri như pix cơ, mức lương cố định và ổn định. Còn GGS này hôm nay lên ruby thì mỗi ngày sau đó phải gõ nhiều gõ đều gõ đúng mới giữ được mức lương ruby, còn không thì tèo :rolleyes:
Xác nhận như bạn Lunar nói nhé, acc ruby của mình 30500 code lên ruby và sau 2 ngày đã rớt mặc dù trong 2 ngày này không hề có 1 sự cạnh tranh nào :D

Nói thật thì GGs này mình làm chơi thôi :D mình vào top này mỗi ngày vì có 2 thằng bạn nó đang cạp nên phải vào đây update tình hình hộ nó, chứ mình vẫn thích làm mấy dự án rate theo giờ hoặc theo pri như pix cơ, mức lương cố định và ổn định. Còn GGS này hôm nay lên ruby thì mỗi ngày sau đó phải gõ nhiều gõ đều gõ đúng mới giữ được mức lương ruby, còn không thì tèo :rolleyes:
Xác nhận như bạn Lunar nói nhé, acc ruby của mình 30500 code lên ruby và sau 2 ngày đã rớt mặc dù trong 2 ngày này không hề có 1 sự cạnh tranh nào :D
pix code nó dài ko cậu hay là ngắn như ggs

pix code nó dài ko cậu hay là ngắn như ggs
pix có lúc toàn chân dài, cung có lúc toàn code 1 chữ nói chung 1h làm pix bèo lắm cũng 1$ neu làm rate gio vàng,pix met cái load lúc này lúc khac thôi, làm pix thì tập nhìn them code bác sĩ đi hehe

ko hề có 1 sự cạnh tranh nào là sao bạn? tức là ko gõ àh?

ko hề có 1 sự cạnh tranh nào là sao bạn? tức là ko gõ àh?
Nghĩa là mình giữ ruby rất ngọt, không hề bị rớt xuống gold 1 lần nào trong 2 ngày qua :D (tức là éo có thằng hâm nào cạnh tranh cái rú bỳ đó)
Và đến ngày thứ 3 nó đã rớt cái ạch rất ngọt ngào :oops:

Các bác ơi, có ai xài AutoHotKey không cho em hỏi chút. Em đang muốn dùng cái này để làm 2 acc ggs cùng lúc mà chỉ cần nhấn enter để di chuyển. Mà khổ quá phaỉ viết lệnh mới được, các bác có ai xài thì cho em xin câu lệnh với nhé! thanks các bác!

cái này có tool lâu rồi cậu search google đi
đã phải dầy mặt đi hỏi, xưng hô bác em rồi thì có nghĩa là đã dầy công tìm hiểu mà chưa ra, cũng tìm kiếm mà ko thấy nên mới phải hỏi, biết thì nói mịa ra đi lại còn bày đặt google.

Các bác ơi, có ai xài AutoHotKey không cho em hỏi chút. Em đang muốn dùng cái này để làm 2 acc ggs cùng lúc mà chỉ cần nhấn enter để di chuyển. Mà khổ quá phaỉ viết lệnh mới được, các bác có ai xài thì cho em xin câu lệnh với nhé! thanks các bác!
Vụ này hình như có 1 bác đẹp zai nào trong forum chỉ rồi, mình đã ăn trộm về và save thành file doc :D Mình share lại bạn xem phải cái bạn cần ko :D

Mục đích của chúng ta là làm sao khi gõ xong 1 code sau đó bấm Enter, Enter vừa có chức năng "Enter" vừa có chức năng "Alt+Tab"
1) Download Autohotkey tại Autohotkey.com sau đó cài đặt (cái này chắc ai cũng bik :D)
2) Sau khi cài đặt, ra ngoài desktop click chuột phải >> New >> Autohotkey Script để tạo 1 file Script mới (các bạn mún đặt tên file là gì cũng được)
3) click chuột phải vào file đó >> Edit Script
4) Copy đoạn Script này vào phần cuối trống
Enter::
Send {Enter}
Send !{Tab}
return
(nhận tiện cảm ơn bác namit2507 và bác 1008 đã cung cấp đoạn Script này)
5) cuối cùng Save và Close
6) mỗi khi gõ thì mở file đó lên, nếu thấy biểu tượng chữ H ở thanh trạng thái góc phải dưới màn hình tức là file đang mở (Lưu ý là phải trỏ chuột là biểu tượng đó nếu tên biểu tượng trùng với tên file là ok).

đã phải dầy mặt đi hỏi, xưng hô bác em rồi thì có nghĩa là đã dầy công tìm hiểu mà chưa ra, cũng tìm kiếm mà ko thấy nên mới phải hỏi, biết thì nói mịa ra đi lại còn bày đặt google.
cho bạn 1 vé report

cho bạn 1 vé report
dẫu có report cũng ko sao bác ạg, em tính thẳng nên nó thế. mình là người VN cùng nhau kiếm miếng kơm miếng cháo thôi mà, giúp nhau đc thì nên giúp.
Nếu bạn cần thì pm yahoo mình, mình gửi cho phần mềm auto. nó cực nhẹ. ko cần làm bất cứ một việc gì khác, chỉ cần chạy nó là đc. sau mỗi lần enter là tự động chuyển.
cái này có yếu điểm là muốn làm 2ID GGS thì phải log bằng 2 trình duyệt khác nhau.

Last edited:
anh em cho mình hỏi với.hum bữa thèn e mình điền số wmz sai thiếu chữ Z ở đằng trước bây giờ nó vào mail confirm rồi.có cách nào lấy lại tiền ko.gogetsome để confirm hoài.ko làm gì dc.Mong anh em giúp với...tiền nhiều còn mắc kẹt trong đó.

dẫu có report cũng ko sao bác ạg, em tính thẳng nên nó thế. mình là người VN cùng nhau kiếm miếng kơm miếng cháo thôi mà, giúp nhau đc thì nên giúp.
Nếu bạn cần thì pm yahoo mình, mình gửi cho phần mềm auto. nó cực nhẹ. ko cần làm bất cứ một việc gì khác, chỉ cần chạy nó là đc. sau mỗi lần enter là tự động chuyển.
cái này có yếu điểm là muốn làm 2ID GGS thì phải log bằng 2 trình duyệt khác nhau.
Có thì share luôn cho rồi chứ pm yahoo làm j hả bạn? Cái trò cứ quảng cáo phần mềm ngon soft mượt xong quăng 1 câu "pm yahoo" nghe giống lừa tình quá. Share thì share đi còn bày đặt ya với chả hu :eek: Yahoo nó trả tiền cho bạn mỗi khi online à?????????????

nóng tính thế thím , muốn ăn phải lăn vào bếp chứ

không có gì hết nhé. Nói đúng nhất thì trên google cái gì cũng có. Ngoại trừ các phần mềm tự viết vào mã imacro để vừa làm ID này có thể auto vào ID khác" không giống autoclick sẽ bị mất chuột " ( nếu muốn dùng imacro thì mình cho mã ) Mà mình cũng có 1 topic share mã này trong 4rum rồi nhưng lâu rồi không biết bị mod xóa chưa . Còn ngoài những thứ đấy ra thì trên google có hết.
Vd: Chỉ cần gõ hướng dẫn AutoHotKey thì ra 1 đống từ chữ đến video
Các bạn nên tự có thói quen không nhờ ai hết thì mới thạo việc được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,566
Latest member
xo888co

Most viewed of week