[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sao em vào làm việc nó cứ báo là system is over, try again

sao em vào làm việc nó cứ báo là system is over, try again
do quá tài, cần phải có auto clik để vào. Lúc bán tham gia làm việc cái thằng cấp tài khoản cho bạn không nói gì à :eek:. Hay bạn đi mua ID

do quá tài, cần phải có auto clik để vào. Lúc bán tham gia làm việc cái thằng cấp tài khoản cho bạn không nói gì à :eek:. Hay bạn đi mua ID
autoclick là sao bác chỉ em luôn đi

có cách nào mau lên gold ko mọi người.e gõ kỹ từng ký tứ hoa thường rồi mà mãi ko lên nổi....trên 5k rồi.

có cách nào mau lên gold ko mọi người.e gõ kỹ từng ký tứ hoa thường rồi mà mãi ko lên nổi....trên 5k rồi.
thế thôi, gõ lại cái acc khác đi thôi. 1 cái mình gõ đế 9k mà cũng không lên được. 3k là lên golf. cái 9k kia gõ mãi cẩn thận cũng không lên dược. Mà reques 2 ngày rôi chưa nhận được tiền

thế thôi, gõ lại cái acc khác đi thôi. 1 cái mình gõ đế 9k mà cũng không lên được. 3k là lên golf. cái 9k kia gõ mãi cẩn thận cũng không lên dược. Mà reques 2 ngày rôi chưa nhận được tiền
hix go lai acc khac sao...hixx......

IU, em cám ơn các bác đã nhiệt giúp đỡ ạ . Em đã cài đặt thành công 2 phần mền imacros và autohotkey, công nhận là làm 2 acc 1 lúc cực đã luôn. Nhưng vấn đề là thế này ag : đang làm ngon lành cành quất được khoảng 10phút thì bàn phím máy tính bị đơ luôn:(. Cứ tưởng bàn phím hỏng nhưng không phải, em đã làm đi làm lại mấy lần mà vẫn bị thế. hông biết nguyên nhân do đâu nữa. huhu. Các bác giúp em với!

không có gì hết nhé. Nói đúng nhất thì trên google cái gì cũng có. Ngoại trừ các phần mềm tự viết vào mã imacro để vừa làm ID này có thể auto vào ID khác" không giống autoclick sẽ bị mất chuột " ( nếu muốn dùng imacro thì mình cho mã ) Mà mình cũng có 1 topic share mã này trong 4rum rồi nhưng lâu rồi không biết bị mod xóa chưa . Còn ngoài những thứ đấy ra thì trên google có hết.
Vd: Chỉ cần gõ hướng dẫn AutoHotKey thì ra 1 đống từ chữ đến video
Các bạn nên tự có thói quen không nhờ ai hết thì mới thạo việc được
Haizzz, nói thật là mình đường cùng mới lên forum nhờ mọi người giúp đỡ thôi, mĩnh cũng đã google cả ngày trời, tự viết mã và chạy thử k biết bao nhiêu lần! Ai biết thì gúp mình thôi, chứ mình k nhờ vả hay xin xỏ ai cái gì cả. Bạn có chắc là bạn thành công mà không cần ai giúp đỡ k??? Cái Forums này lập ra mục đích cũng là để giúp đỡ nhau đấy thôi!

IU, em cám ơn các bác đã nhiệt giúp đỡ ạ . Em đã cài đặt thành công 2 phần mền imacros và autohotkey, công nhận là làm 2 acc 1 lúc cực đã luôn. Nhưng vấn đề là thế này ag : đang làm ngon lành cành quất được khoảng 10phút thì bàn phím máy tính bị đơ luôn:(. Cứ tưởng bàn phím hỏng nhưng không phải, em đã làm đi làm lại mấy lần mà vẫn bị thế. hông biết nguyên nhân do đâu nữa. huhu. Các bác giúp em với!
máy của bạn ram bao nhiêu?

2g mà sài win 7 cũng khá ngốn ram nếu không biết tinh chỉnh một số thứ không nhất thiết dùng đến.

2g mà sài win 7 cũng khá ngốn ram nếu không biết tinh chỉnh một số thứ không nhất thiết dùng đến.
Thế cái này liên quan đến Ram hả bạn ? Mình thì k biết mấy cái này đâu. Mình hoỉ nhiều người mà k ai biết hết á. Chán thế , đang mừng đánh đc 2 acc ai ngờ lại bị thế này nữa . huhu

không xem thực tế thì cũng khó nói lắm,mình ko dám phán bừa, bạn kiểm tra xem khi bật 2 trình duyệt lên thì ram ngốn bao nhiêu

sao mình dùng Autohotkey khi nhấn enter thì nó chuyển trình duyệt luôn chứ không gửi captcha đi, không biết bị sai chỗ nào, ai làm ơn giúp mình với

Thế cái này liên quan đến Ram hả bạn ? Mình thì k biết mấy cái này đâu. Mình hoỉ nhiều người mà k ai biết hết á. Chán thế , đang mừng đánh đc 2 acc ai ngờ lại bị thế này nữa . huhu
Ko bik bạn dùng trình duyệt nào? Riêng mình đang dùng chrome thì mình thấy chrome rất giựt + rất ngốn ram, máy mình cũng ram 2GB mà mở 1 tab game + 1 tab chrome giựt tung ass :D Cái này chắc do máy bạn lag rồi, xem có đang mở đồng thời chương trình nào ko? Hay xem thử bản flash hay java đã update mới nhất chưa? Nhiều khi còn bị crash do flash nó giở chứng nữa. Nói chung nhiều nguyên nhan gây ra, bạn cứ thử làm tới đâu rồi post tình trạng tới đó thì mng mới giúp bạn đc :oops:

bạn có ở hà nội không, mình có thể đến giúp bạn (he he cơ hội luôn)
Nếu không thì dùng Teamview mình xem cho.

Last edited:
Ko bik bạn dùng trình duyệt nào? Riêng mình đang dùng chrome thì mình thấy chrome rất giựt + rất ngốn ram, máy mình cũng ram 2GB mà mở 1 tab game + 1 tab chrome giựt tung ass :D Cái này chắc do máy bạn lag rồi, xem có đang mở đồng thời chương trình nào ko? Hay xem thử bản flash hay java đã update mới nhất chưa? Nhiều khi còn bị crash do flash nó giở chứng nữa. Nói chung nhiều nguyên nhan gây ra, bạn cứ thử làm tới đâu rồi post tình trạng tới đó thì mng mới giúp bạn đc :oops:
Kiểu này mai mình phải mời ngay cao thủ đến xem hộ rồi, ÔI, sự nghiệp capcha! Mà đào đâu ra cao thủ bây giờ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,552
Latest member
Perseus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week