[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
CaptchaDollar said:
tầm 70code bậy là bane nhé, đã tận tay thử với 1 acc night
có lẽ acc diamond dc châm chước hơn, đến 120 code mới bị ban ,vì lúc chưa gõ acc có 0,00$ , lúc bị ban là 1,25$ rồi,cũng là acc night nhé

bac danh sao len hay vay, em danh hon 100k code roi van gold :(( ma em phan biet hoa thuong, ki tu dac biet han hoi
Theo mình biết bạn đang đi học đúng không ? Ngòai việc gõ chính xác bạn cần làm đều đặn hằng ngày 5k-6k code (ước đóan vậy), mấy các level từ EMERALD trở lên là ở chế độ thi đấu, bạn cần làm nhiều hơn về số luợng và chất luợng thì bạn mới lên level đó được

Theo mình biết bạn đang đi học đúng không ? Ngòai việc gõ chính xác bạn cần làm đều đặn hằng ngày 5k-6k code (ước đóan vậy), mấy các level từ EMERALD trở lên là ở chế độ thi đấu, bạn cần làm nhiều hơn về số luợng và chất luợng thì bạn mới lên level đó được
chỉ cậu hiểu tớ. ;)

Overload hoài, bực cái mình ghê :(

Hôm qua ruby trụ đuợc 500code lại rớt xuống emerald, giờ vừa mới tính bấm ENTER and Stop thì chợt phát hiện lại lên ruby, để xem trụ được bao nhiêu code

hôm nay toàn code bác sĩ ko nhỉ?

hé hé sao bao ngày gõ đã lên Emerald rồi ^^ hixx sáng h rớt 2 lần ko bik có rớt nữa k :D 55K capt cứ đà này chừng nào lên ruby nhỉ ?

Sáng nay lại tiếp tục lên Ruby, đợt lên Ruby vừa rồi đánh được khoảng 1500code và bị rớt xuống Emerald sáng hôm qua, theo mình nghĩ chủ quan chắc bị kick out 3 lần liên tiếp do quá tải. Mong đợt này giữ lâu tí xíu nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,493
Latest member
dragonman233

Most discussed of week

Most discussed of week