[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Nói chung các bạn đừng băn khoăn chuyện lên xuống và lý do của nó nữa, cứ tuân thủ quy tắc gõ nhiều - gõ đều - gõ đúng, lặp lại thường xuyên và trên 100k code thì level sẽ ổn định hơn. Còn những lúc vào gõ mà thấy sv nó lag lag, gõ vài phút lại tự văng ra thì tốt nhất nên dừng làm việc đến khi nó ổn định lại, nếu cố gắng làm tiếp thì tụt level là chuyện tất nhiên (đã dính chưởng vài lần :D).

Hình này thì gõ gì ?:eek:

mình là newbie lần đầu rút tiền mình gửi yêu cầu rút tiền nó bảo vào email kiểm tra để xác nhận mình vào tài khoảng me.zing từ tối hôm qua đến giờ sao vẫn không thấy nó gửi gì là sao vậy các bạn

Tình hình là trong 2 ngày gần đây nhất GGS có vẻ không ổn định , khi gõ hay bị out ra nữa chừng và load không đều nữa nếu không muốn nói là cực chậm , leve thì khỏi bàn lên xuống mờ cả mắt , acc mình cứ lên xuống emerale và ruby mặc dù cố tình gõ chậm - chi tiết - chính xác gần như 95% . Dù sao cũng đỡ là ko bị overload :)

tưởng đâu mình em bị rớt, hóa ra là tình hình chung:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
mà cho em hỏi làm sao phân biệt đc 0 với O trong dãy code màu trắng ấy, khó nhìn quá

sang nay load chan qua, lau lau moi ra code :((

mình là newbie lần đầu rút tiền mình gửi yêu cầu rút tiền nó bảo vào email kiểm tra để xác nhận mình vào tài khoảng me.zing từ tối hôm qua đến giờ sao vẫn không thấy nó gửi gì là sao vậy các bạn

Có điền thông tin WMZ không hay lại điền cái email ở chỗ đó?

Có điền thông tin WMZ không hay lại điền cái email ở chỗ đó?
được rồi bạn à :D mà cho mình hỏi từ tối hôm qua đến giờ mình vào mãi không được cứ bị overload mãi có ai bị tình trạng giống mình không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week