[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sao mợ @hoanvan cứ hay vào cấc group dự án khác mà khoe cái đỉnh cao sáng chói của dự án pix thế =)) đi truyền giáo à , Mỗi người có một lí do nào đó mà bản thân mỗi cá nhân tự biện hộ ra và thay vì họ nghe bạn đi qua làm Pix thì họ làm những dự án này ,. thế giới nó là thế , đa phương và nhiều mặt =)) kiếm dề tài khác mà nói đi , chứ mình nghe mãi việc bạn cứ đề cao cái đỉnh cao của Pix hoài mình chán lắm rồi =))

Đệch trước khi war các thím làm ơn nhìn lại đây là topic gì nhé. GGS nhé các thím !!!!!!!
Đã có nhiều pro dọn nhà từ Kolo qua GGS mà ko qua pix, hẳn ng ta có lý do của ng ta. Cũng như bạn lunar đã từng nói, bạn ý đã từng thử làm pix nhưng rồi lại quay về cày GGS vì cảm tháy thích GGS hơn, cũng như mình, hiện tại mình có lúc gõ pix, có lúc gõ GGS. Các pro cạp đã lâu năm chắc cũng phải hiểu mỗi dự án có lúc này lúc khác, lúc mượt mà lúc thất thường. Pix không phải lúc nào cũng ngon cơm, có khi log vào 20 acc protocol hết 20 acc, ngồi log mãi cũng bằng thừa, để time đó qua cạp GGS chắc cũng được vài $ rồi.

Nói chung mình làm captcha rất linh động, luôn phải có 2 dự án để thay phiên nhau mà làm. Không có thằng nào là hoàn hảo. Các bạn chê GGS nhưng nếu gõ GGS dù chỉ ở gold thôi, code ngắn, không cần viết hoa, load nhanh thì mình dám bảo đảm 1 tiếng mình được 1$ (nếu là acc night phải hơn 1$). Nếu GGS cùi bắp chắc ng ta kéo qua hết pix rồi. Mỗi người mỗi sở thích thôi, ai thích gì làm đó, có thể có người thích ngắm voi nên làm GGS :D Nói chung việc ai nấy làm đi, mấy thím vào đây bênh vực cái dự án mình đang làm rồi các thím có mập thêm đc kg nào ko? Nếu war thế này mà em có thêm tiền thì cho em tham gia war với :eek: Giải tán, ai về nhà nấy, ai không về thả chó ra cắn :cool:

Đệch trước khi war các thím làm ơn nhìn lại đây là topic gì nhé. GGS nhé các thím !!!!!!!
Đã có nhiều pro dọn nhà từ Kolo qua GGS mà ko qua pix, hẳn ng ta có lý do của ng ta. Cũng như bạn lunar đã từng nói, bạn ý đã từng thử làm pix nhưng rồi lại quay về cày GGS vì cảm tháy thích GGS hơn, cũng như mình, hiện tại mình có lúc gõ pix, có lúc gõ GGS. Các pro cạp đã lâu năm chắc cũng phải hiểu mỗi dự án có lúc này lúc khác, lúc mượt mà lúc thất thường. Pix không phải lúc nào cũng ngon cơm, có khi log vào 20 acc protocol hết 20 acc, ngồi log mãi cũng bằng thừa, để time đó qua cạp GGS chắc cũng được vài $ rồi.

Nói chung mình làm captcha rất linh động, luôn phải có 2 dự án để thay phiên nhau mà làm. Không có thằng nào là hoàn hảo. Các bạn chê GGS nhưng nếu gõ GGS dù chỉ ở gold thôi, code ngắn, không cần viết hoa, load nhanh thì mình dám bảo đảm 1 tiếng mình được 1$ (nếu là acc night phải hơn 1$). Nếu GGS cùi bắp chắc ng ta kéo qua hết pix rồi. Mỗi người mỗi sở thích thôi, ai thích gì làm đó, có thể có người thích ngắm voi nên làm GGS :D Nói chung việc ai nấy làm đi, mấy thím vào đây bênh vực cái dự án mình đang làm rồi các thím có mập thêm đc kg nào ko? Nếu war thế này mà em có thêm tiền thì cho em tham gia war với :eek: Giải tán, ai về nhà nấy, ai không về thả chó ra cắn :cool:

Như câu hỏi đã từng hỏi rất lâu rồi. Nếu e ở 1 lv nào đó (silver, bronze) gõ k phân biệt hoa thường thì có lên dc gold k??? P/s : e chưa có ý định lên ruby hay emerald :-?

Như câu hỏi đã từng hỏi rất lâu rồi. Nếu e ở 1 lv nào đó (silver, bronze) gõ k phân biệt hoa thường thì có lên dc gold k??? P/s : e chưa có ý định lên ruby hay emerald :-?
vẫn lên , sai nhiều thì lên chậm sai ít hoặc ko sai thì đúng 3k lên :D chúc may mắn

Mà sao dạo này thấy GGS hay có code Qlink nhỉ, hình như Qlink ko ai thèm làm nên code nó qua bên này bớt rồi :)

Mà sao dạo này thấy GGS hay có code Qlink nhỉ, hình như Qlink ko ai thèm làm nên code nó qua bên này bớt rồi :)
tùy từng site nó hợp đồng với thằng ggs chứ đâu liên quan đến QL :D

em bị banned 1 account không biết có đc trả tiền hôm qua gõ được không các bác.

các bạn cho mình hỏi làm cách nào để reg acc thế.GGS nó kêu không cho reg.lâu lắm rồi mình mới quay lại vs mmo nên các bạn chỉ tận tinh giúp

Bác nào có acc gogetsome night mà ko chiến nữa ko :( Cho em :( Nick đêm bonus cao thik quá :D

em bị banned 1 account không biết có đc trả tiền hôm qua gõ được không các bác.
Muốn biết nó có trả hay không thì confirm thử xem, nếu đến hạn pay mà nó ko pay thì xác định. Mà gõ GGS làm j đến mức ban acc? Muốn bị ban GGS chắc chỉ có nước 500code gõ bậy 499code :D

Bác nào có acc gogetsome night mà ko chiến nữa ko :( Cho em :( Nick đêm bonus cao thik quá :D
Acc night bây giờ tầm 1$ bên box trade, bạn qua đó săn acc đi chứ hầu như bây h ko còn ai share acc nữa đâu, toàn là đầu cơ tích trữ lại chờ mai mốt hét giá lên thôi :D

thằng admin gogetsome đand bị điên hay thiếu tiền k biết ?

2 member gõ cực tốt đều bị cho ra đảo khi số tiền > 4$

Attachments

26.6 KB · Views: 111
    25.3 KB · Views: 94
thằng admin gogetsome đand bị điên hay thiếu tiền k biết ?

2 member gõ cực tốt đều bị cho ra đảo khi số tiền > 4$
Thế thì bạn nên hỏi lại 2 member đó xem gõ thế nào mà để bị band? Thằng GGS vốn làm ăn rất đàng hoàng không có chuyện thích band là band, nếu nói gõ cực tốt mà bị band thì ngày trước mình gõ 1 ngày 8$ liên tục trong 1 tháng cũng không hề bị band acc.
Có lẽ 2 người mà bạn bảo gõ cực tốt họ gõ bừa gõ ẩu hay sao đến nông nỗi bị band, còn nếu bạn xem đc % đúng sai số code của họ thì bạn nên show lên để làm bằng chứng cho việc này, tránh nói vu vơ không bằng cớ gây hoang mang cho newbie. Mình không có ý xấu nhưng nói gì cũng phải show bằng chứng, tránh những người không hiểu chuyện hoặc antifan của GGS vào lấy cớ hùa nhau ném đá, rồi làm các newbie vừa bước vào GGS hoang mang, mất lòng tin, tội nghiệp họ.
Thân.

Thế thì bạn nên hỏi lại 2 member đó xem gõ thế nào mà để bị band? Thằng GGS vốn làm ăn rất đàng hoàng không có chuyện thích band là band, nếu nói gõ cực tốt mà bị band thì ngày trước mình gõ 1 ngày 8$ liên tục trong 1 tháng cũng không hề bị band acc.
Có lẽ 2 người mà bạn bảo gõ cực tốt họ gõ bừa gõ ẩu hay sao đến nông nỗi bị band, còn nếu bạn xem đc % đúng sai số code của họ thì bạn nên show lên để làm bằng chứng cho việc này, tránh nói vu vơ không bằng cớ gây hoang mang cho newbie. Mình không có ý xấu nhưng nói gì cũng phải show bằng chứng, tránh những người không hiểu chuyện hoặc antifan của GGS vào lấy cớ hùa nhau ném đá, rồi làm các newbie vừa bước vào GGS hoang mang, mất lòng tin, tội nghiệp họ.
Thân.

cậu thấy họ gõ > 4$ có nghĩa là họ làm rất tốt và k phải muốn phá hoại.

vấn đề là thằng admin nó lại hỏi tại sao gõ "khoảng trắng trước khi gõ code" chả hiểu hệ thống nó xử lý kiểu gì nữa ?"

acc đang 10$ chưa pay cũng chả bị gì :D

vậy lo rút tiền đi... giờ gửi ticket phàn nàn nó chỉ trả lời "không hỗ trợ"

con mịa nó.. đang điên với nó.

cậu thấy họ gõ > 4$ có nghĩa là họ làm rất tốt và k phải muốn phá hoại.

vấn đề là thằng admin nó lại hỏi tại sao gõ "khoảng trắng trước khi gõ code" chả hiểu hệ thống nó xử lý kiểu gì nữa ?"
À vậy là 2 bạn trên trước khi gõ code lại space 1 cái. Theo mình thấy các dự án captcha bây giờ bọn nó rất khó khăn trong việc space thừa, space thiếu. Có nhiều bạn bên top kolo cũng bị ban acc vì gõ dư 1 khoảng trắng, giờ đến GGS. Có lẽ admin nó cho rằng space trống như vậy là code rác chăng? Nếu thực sự là vậy thì phải chấp nhận thôi hoặc bạn cố gắng contact với admin xin unban, trước chủ group GGS của mình cũng xin unban đc mấy acc.
Mà bạn nên hỏi kỹ lại 2 bạn kia xem có dùng soft gì thay đổi nút space thành enter ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week