[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
He he, mình ở Hà Nội mà, bạn giúp mình thì tốt quá. Hay bạn xem hộ mình qua teamview cũng được. Mình sẽ rất cám ơn và hậu tạ;)
ok cho mình id team đi đêm nên không muốn dùng skype, chat YM mình nhé : whynotme1279

Có gì chat thì inbox mà chat. Chat trên đây coi chừng ra đảo thì khổ

Hôm qua bấm thanh toán..không thấy mail gửi zìa..chừng nào gogetsome gửi mail zìa zj ae

Hôm qua bấm thanh toán..không thấy mail gửi zìa..chừng nào gogetsome gửi mail zìa zj ae
Nhiều khi mail nó bị chậm, bạn ngồi đợi thì chắc đến tết, tốt nhất nên vào request lại 1 lần nữa, khi đó GGS sẽ báo là payout đã được update, vào lại mail check -> chắn chắn sẽ có mail. Mình toàn request 2 lần khi bị vụ mail trễ này.
Và xin chia buồn với bạn GGS nó vừa pay, bạn chưa confirm mail thì hnay chưa có tiền rồi, đợi thứ 4 nhé :D

thế mới nói có lòng tốt share mà gặp toàn newbie, có newbie hiểu thì còn thank còn không thì lại dính bị chửi, tốt nhất là không nên share cái quái gì trong topic goget này, sang những topic khác người ta rất hiểu chuyện, chả hiểu sao cái topic này lúc nào cũng thế.

Load kiểu này chắc chết mât
!

Vừa mua 2 acc gogetsome ngồi ngắm nó overload

chạy 2 acc cùng lúc mà gõ

chạy 2 acc như thế nào? bạn có lòng tốt hướng dẫn giúp mình với, mình vừa chuyển qua gogetsome nên mọi thứ còn mơ hồ lắm

chạy 2 acc như thế nào? bạn có lòng tốt hướng dẫn giúp mình với, mình vừa chuyển qua gogetsome nên mọi thứ còn mơ hồ lắm
1. Mở 2 tab trình duyệt cùng lúc (khác trình duyệt cũng đc, cùng trình duyệt cũng đc, mình mở 2 tab chrome vẫn log đc 2 acc)
2. Log 2 acc bạn muốn làm
3. Dùng autohotkey mình đã post ở đây
Code:
http://mmo4me.com/threads/gogetsome-du-an-moi-de-nhin-de-go-phu-hop-voi-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/page-174#post-2799739
Sau đó gõ và trải nghiệm.

Và mình nói thật là cái log 2 acc này éo có tương lai vì vật lộn với 1 acc overload đã đủ phê rồi, giờ ngồi há mỏ chờ 2 acc vào thì thôi ngủ luôn :confused: (trừ khi 2 acc bạn ruby keke).

1. Mở 2 tab trình duyệt cùng lúc (khác trình duyệt cũng đc, cùng trình duyệt cũng đc, mình mở 2 tab chrome vẫn log đc 2 acc)
2. Log 2 acc bạn muốn làm
3. Dùng autohotkey mình đã post ở đây
Code:
http://mmo4me.com/threads/gogetsome-du-an-moi-de-nhin-de-go-phu-hop-voi-newbie-cap-nhat-thuong-xuyen.91192/page-174#post-2799739
Sau đó gõ và trải nghiệm.

Và mình nói thật là cái log 2 acc này éo có tương lai vì vật lộn với 1 acc overload đã đủ phê rồi, giờ ngồi há mỏ chờ 2 acc vào thì thôi ngủ luôn :confused: (trừ khi 2 acc bạn ruby keke).

Dùng thêm phầm mềm tự động ấn autoload nữa

Dùng thêm phầm mềm tự động ấn autoload nữa
???? Xl bạn chứ mình là người post cái trang down auto click trên kia đấy bạn à. Bạn nghĩ mình làm ggs bao lâu mà ko biết auto click?
Mà ngày cả cái auto click đó cũng k dùng đc cho 2 acc, giả sử vào 1 acc rồi thì sao? Acc kia bấm tay à? Trừ khi bạn dùng auto click không chiếm chuột nhé (cái này có đấy mà hình như bản thu phí)

???? Xl bạn chứ mình là người post cái trang down auto click trên kia đấy bạn à. Bạn nghĩ mình làm ggs bao lâu mà ko biết auto click?
Mà ngày cả cái auto click đó cũng k dùng đc cho 2 acc, giả sử vào 1 acc rồi thì sao? Acc kia bấm tay à? Trừ khi bạn dùng auto click không chiếm chuột nhé (cái này có đấy mà hình như bản thu phí)
mở 2 cái firefox, auto click bằng 2 cái imacro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back